ดู: 39454|ตอบกลับ: 66
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอปาริชาติ อุดรธานี 25 วัน

[คัดลอกลิงก์]
ทำ ที่หมอ ปาริชาติ อุดร ค่ะ... เด๋วรีวิว ก่อนทำ และทำวันแรก เรื่อยๆ จนปัจจุบันนะคะ

ก่อนทำ หมอจะปั้นซีลีโคนให้ ตรงรูปจมูกก่อน แล้วจึง ตัดสินใจ ทำ จากนั้นก็จองคิว...และถึงคิวผ่าเสร็จเรียบร้อย หมอจะติดพลาสเตอร์ 5 วันค่ะ ป้องกันการจับ และเคลื่อน และหมอจะติดตามผล ประมาณ 1 เดือน จนกว่าจะเข้าที่ค่ะ

2012-08-01 06.49.34.jpg (157.76 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

วันที่ 3

วันที่ 3
รอคิวนานมั้ยคะ ประมาณกี่วัน แล้วต้องเสียค่ามัดจำก่อนมั้ย
ทรงสวย ทำแล้วดูดีมาก
หน้าเปลี่ยนดูดีขึ้นเลย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จองคิวนานมั้ยคะถึงจะได้ทำ
จองคิวนานไหมคะถึงจะได้ทำ
มีรูปปัจจุบันอีกมั้ยคะ
ได้ตัดปีกด้วยมั้ยครับ เคยไปปรึกษาหมอกิตติศักดิ์ แต่เพื่อนทำปาริชาติ มีสองคลินิคนี่อ่ะ อยากรุว่าเป็นไงแต่หมอกิตติศักบอกผมว่าไม่ต้องตัดปีกเพราะถ้าเสริมออกมาแล้วมันจะโด่งดูสวยเลย แต่ราคา18000 เทียบกะปาริชาติ13000 ต่างกัน5000
5555
อยากทำมากค่ะ ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ค่ะ ถ้าจองนานไม๊คะ

แสดงความคิดเห็น

เสริมใหม่สวยค่ะ แต่ถ้าแก้ไม่ค่อยโอค่ะ ของเราแก้แล้วเอียงเลย  โพสต์ 2014-3-13 23:35
หมอที่ทำชื่ออะไรค่ะ ผู้หญิงหรือผู้ชายค่ะคุณหมอน่ะ สงสัย? ว่าจะไปทำบ้างค่ะ สวยดี
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-24 07:32:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่รู้นะคะ แต่รู้แต่ว่าจะเบลอๆ แต่ไม่หลับ
ตอนทำหมอให้ยานอนหลับชั่วคราวรึเปล่าคะ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-13 15:34:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1 ปีผ่านไปนะคะ ชอบนะคะ จมูกน่้อยๆ

49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-13 15:24:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1 ปีแล้วนะ เจ้าจมูกเอ่ย
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-13 15:23:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของ อเมริกานะคะ ไม่น่าใจว่า ปัจจุบันอาจจะมีของเกาหลีด้วย
วันนี้ก็ขึ้นเขียงอีกคนค่ะ  หมอปาริชาติ  ขอให้สวยๆ เหมือน จขกท  นะคะ สาธุ
จขกทหล่อว้าก.......ทำแล้วน่ารักฝุดๆๆ
ถ้าจะจองคิวโทรไปจองกับหมอเลยได้ไหมค่ะ แล้วต้องโทร เวลาไหนบ้างค่ะ
เราไปทำกับคุญหมอปาริชาติแล้ว.  อิอิ
เด่ววันหลังจะมาreview
สมาชิกใหม่นะครับ  หมอนัด 13/07/2556 ครับ   หมอบอกว่าจมูกเราสวยแล้ว  จะใช้ซิลิโคนเกาหลีให้เรา(บางมา)  ของคุณ t0mzb0i3z  เป็นซิลิโคนแบบใหนครับ
ช่วยบอกทางไปคลีนิคได้ไหมค่ะ อยากไปทำกะหมอปาริชาติเหมือนกันเห็นreview แล้วชอบมากเลย
เป็นคนลาวนะค่ะ
รบกวนด้วยนะค่ะ
เราก็ทําจมูกกับหมอปาริชาติมาได้เดือนกว่าแล้วจ้า..ขอบอกเลยว่าสวยทุกคนที่ทํากะหมอปาริชาติ ไม่ผิดหวังจ้า
หวัดีจ้า เราเปนสมาชิกไหม่จ้า เราอยากรู้ว่าที่อุดรคลินิกไหนเสริมหน้าอกสวย และราคาเท่าไหร่ สิริโคลนไร ขอบคุณทุกคนล่วงหน้าจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้