ดู: 48300|ตอบกลับ: 84
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] โบทูแร็ค ฉีดลดกราม ลิฟหน้า เมโสแฟต ฟิลเลอร์ตาดอลลี่อาย ปากกระจับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะจะมาขอรีวิวฉีดโบท็อกเกาหลีตัวใหม่ ชื่อ โบทูแร็คและฟิลเลอร์ตาดอลลี่อาย ปากกระจับ ที่นี้ที่เดียวเลย

ต้องบอกก่อนว่าปกติแล้วเป็นที่หน้าเล็กแต่ไม่ค่อยได้รูปเท่าไหร่และช่วงก่อนหน้าอ้วนมากจนไม่อยากถ่ายรูปเลยจัดฉีดทั้ง

โบท็อกและเมโสแฟต เป็นยังไงมาดูกันเลยค่ะ

เมโสแฟตฉีดมาแล้วไม่ค่อยบวมเท่าไหร่เห็นคุณหมอบอกว่าผสมยาลดบวมให้ด้วย^^ เก๋ฉีดเมโสแฟตประมาณ 3 ครั้ง

กว่าหน้าจะเรียวได้ขนาดนี้   เก๋ทำที่คลินิกตรงทาวอินทาวค่ะ คุณหมอน่ารัก  ใจดี เป็นกันเองสุดๆ  พี่ๆพนักงานก็ใจดี

ราคาโบท็อก 5500 บาท ฉีดได้ 100 ยู

เมโสแฟตครั้งละ 1400 บาท

แสดงความคิดเห็น

เพราะราคาส่งของ Botulaxอยู่ที่ราคา 4950 คับ เพิ่ลผมเป็นเซลล์ ของที่นี่คับ  โพสต์ 2012-9-22 03:53
สวยน่ารักขึ้นเยอะเลยเนอะ
สวยมากค่ะ  ชมก่อนล่ะกัน  ..ชมเสร็จขอตามอ่านแป๊บ
ดอลลี่อายอยู่ได้กี่ปีคะ
น่ารัก เป๊ะเวอร์ค่ะ
แอบชุ้มดู..!!สวยแปะเลย..^_^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vazabii เมื่อ 2013-4-15 01:17

สวยมากๆๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย kea_pk เมื่อ 2012-8-21 14:04
ฉีดโบท็อกมา 2 ครั้งแล้วจ้า เก๋ทำดอลลี่อาย 5500 บาทค่ะ  ...

คุณเก๋คะ ตอนนี้ทั้งโบท็อก เมโส ดอลลี่อาย ยังได้ราคานี้มั้ยเอ่ย? แล้วเมโสสลายไขมันครั้งนึงประมาณกี่โดสคะ?
สนใจดอลลี่อาย
น่ารักมากกกก ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะค่ะ
หน้าเล็กมากก
ฉีดแถวทาวอินทาว คลีนิคไหนคะ ขอรายละเอียดด้วยคะ
เริสคร๊าาาา
ฉีดหน้าเรียวเท่าไหร่ค่ะ นานไหมค่ะถึงจะเห็นผล
สวยจังคะ ทน่ารักๆ
ตอนนี้นู๋ดัดฟันด้วย   นู๋จะฉีดได้ไม๊ค๊ะ
สวยมากค่ะ  หน้าเรียวได้อีก ไม่ทราบว่าฉีดกี่ครั้งกว่าจะเรียวได้แบบนี้หรอค่ะ แล้วผลมันอยู่ได้นานแค่ไหนเอ่ย
มานแหลมไปไหมอะครับ. หรือว่าเพราะมุมกล้อง
อ่า...ชื่อคลิกนิคอะไรอ่ะค่ะ เค้าอยู่แถวรามเหมือนกัน อยากไปฉีดโบท๊อกบ้าง
ฉีดปากกระจับป่าวค่ะ ราคา5500บาทหรอค่ะ ทั้งบนล่างด้วยป่าวค่ะ
สวยมากมายเลยคะ
รูปแรก ก่อนโมน่ารักกว่านะ หลังนี่ มันเรียวเวอร์เกิน ดูหลอนๆนะ
หน้าสวยเก๋ เหมือนชื่อเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้