ดู: 1896|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากเสรอมจมูกคับ ใครไปโรงพยาบาลเลอกลักษณ์บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
  จะเปนอย่างไร
4 วันออกบ้านได้ นอนหัวสูง ประคบอุ่น กินยาลดบวมครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-20 08:37:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๋อคับแร้วหายบวมกี่วันหว่า
เราทามเลอลัก หมอกิต เจ้าของ รพ.สวยมว๊าก
เสริมหมอเกมส์ดีกว่ามั๊ยจ๊ะ
ลองหาข้อมูลดีๆนะ
ดีจ้าา..เราก็เคยคิดแบบนี้ เสริมดี ไม่เสริมดี แต่ใจจริงๆอยากเสริม เพื่อจะดูดีขึ้น บางคนก็ทักว่า ดีอยู่แล้ว ดั้งก็มี น่ารักแล้ว ทำ ทำไม คำนี้แหละ ทำให้เราลังเลอยู่นาน ตอนนี้ ตัดสินใจไม่ผิดอ่ะ..ตอนแรกกลัวไปหมดกลัวเน่า กลัวสารพัด จริงๆแล้ว ถ้าเราเลือกทำแบบ ที่ไม่ฝืนเนื้อหน้าเรามากไป ไม่เอาโด่งเว่อร์ ปัญหาแบบนั้นมันก็จะไม่เกิด แล้วเลือกหมอที่ชำนาญด้านจมูกอันดับแรก เพราะหมอ ทำได้ทุกอย่างแต่จะมีที่เค้าชำนาญเรื่องไหนมากที่สุด...ลองดูน๊าา..
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-19 21:11:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าแบบบนี้ ควรจะเสริม ดีปะคับ
อยู่ชลเหรอ ชลมีหมอเก่งเยอะนะ เรื่องจมูกอ่ะ..เราทำกับหมอวี คลีนิควีพลัส บางแสน..ส่วนที่น่าสนใจก็จะมี หมอ ธนะสิทธิ์ ก้างกอน.. หมอสุพร อะไรนี่แหละ อยู่ ชลอ่ะ..เราเคยดูอยู่หลายที่..ลองศึกษาดูน๊าา..ไปดูรีวิวของเรา ที่โปรไฟล์เราได้จ้าาา...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้