ดู: 64150|ตอบกลับ: 151
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ♥ปลื้มมาก แก้จมูก3วัน ไม่บวมเลย^______^

[คัดลอกลิงก์]
มาอัพรูปหลังจากแก้จมูกมาคะ

ต้องบอกก่อนสาเหตุที่แก้คือ ปลายจมูกยาวและแหลมเกินไป เสี่ยงทำให้ทะลุค่ะ
และการทำจมูกที่ใส่ซิลิโคนยาวเกินไปทำให้หน้าเราดูมีอายุ ยังไม่อยากแก่น้าา>< ยินดีและดีใจมากที่คุณหมอท่านเดิมจะเปลี่ยนจมูกให้ฟรี อิอิ
ส่วนใครที่อยากดูรีวิวกระทู้แรก คลิ๊ก เลยจ้า http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=42227

♥♥♥ที่ปลื้มกว่านั้นคือ ทำมา3วันแล้ว แม่จ้าววววว ไม่มีอาการบวมที่หน้าเลย จมูกบวมนิดๆ เราสามารถแต่งหน้าไปทำงาน ไปลั๊ลลาได้เลย ปลื้มม๊ากกค่ะ ,,ต่างจากทำครั้งแรกมาก 10วันยังบวมๆอยู่ แต่งหน้ายากมาก กินไรก็ยาก อ้าปากไม่ค่อยได้ ครั้งนี้รุ้สึกเฉยๆมากเลยค่ะ ^^

ส่วนคนที่ถามมาว่าแก้จมูกเจ็บมั้ย โดยส่วนตัวคิดว่า เหมือนกับตอนทำครั้งแรกค่ะ แต่เวลานานกว่านิดหน่อย
และวิธีการดูแลตัวเอง ก็เหมือนเดิมค่ะ นอนหมอนสูง ระวังอาหารเผ็ดจัด ประคบเยน งดแอลกออฮอล์ แต่แก้ครั้งนี้เราดื่มน้ำมันพร้าววันละลูก (ลูกใหญ่เลยค่ะ) คิดว่ามันมีส่วนช่วยให้แผลหายเร็วและหน้าไม่บวมค่ะ เราทำแค่นี้จริงๆ ผลออกมาก็โอเค เก๋ กู๊ดมากก

วันที่แก้จมูก อังคารที่14สิงหาคม 2555
เอาเปนว่าไปดูรุปกานเยย

รูปอาจไม่ค่อยชัดนะคะ คือจะบอกว่าความแตกต่างก่อน และ หลังแก้อาจไม่มากนัก ถ้าดูจากรูป
จริงๆละก่อนแก้ปลายแหลมม๊ากกกก เปนแม่มดไปเลย แก้ครั้งนี้เราก็ลดความแหลมลงนิดนึง ความโด่งก็เท่าเดิมค่ะ ไงก็ติชม สอบถามได้นะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวย น่ารักมากเลยค่ะ
ตอนที่ไปลดปลายใหม่ๆ ปลายจมูกแดงไหมคะ แล้วตอนนี้ปลายหายแดงหรือยังคะ
ของพี่ปลายแดงตั้งแต่วันที่ 2 แล้ว วันที่ 4 มันแดงและเจ็บมาก ไปหาหมอ หมอเลยลดปลายให้ค่ะ
ตอนนี้ได้ 1 เดือน ครึ่งแล้ว ปลายยังแดงอยู่เลยแดงตรงรอยเดิมเลย แต่ไม่เจ็บ จับดูก็ยังตึงๆบ้าง ไปหาหมอตอนครบหนึ่งเดือนหมอว่าไม่มีปัญหาอะไร ไม่นัดแล้ว แต่จมูกแดงต้องดูว่าจะหายแดงไหม เดี๋ยวครบ 3 เดือน ไม่หายก็มาลดปลายลงอีก ... เฮ้อ  ไม่อยากผ่าอีกแล้วอ่ะ
จขกท.มีเนื้อจมูกเยอะไหมคะ ของเราเนื้อจมูกบาง ไม่รู้ทำแล้วจะออกมาสวยแบบ จขกท ไหม
ต้นฉบับโพสต์โดย ถุงเงิน เมื่อ 2012-9-4 18:05
ทำที่ไหนอ่าค๊

คลินิกไหนค๊
เราโทรไปถาม คิวหมอยาวถึงกุมภาเลยอ่าาา รอไม่ไหว
ชอบหน้าแบบนี้จังดูยังไงก้ไม่เบื่อ สวยน่ารักดีค่ะ
สวยมาเลยค่ะ เข้ากับรูปหน้ามากๆๆๆ
อยากทำบ้างจัง แต่หมอคิวยาวมากกกกก ตอนนี้คิวถึง กุมภา 57 แล้ว งืมๆ
ไม่ทราบขาวยุแล้วหรือ
คะ. ชอบผิวมากแนะนำด้วยคะ
ทำไมคุณพ่อพงษ์สิทธ์ทำงี้กับคุณลูกกกก ทำไมทำให้น้องๆรุ่นใหม่สวย ยาวไปอีก ของคุณลูกแหงนไปอีก ต้องลงไปแก้แล้วแหละ!!!
สวยมากเลยค่ะ ว่ากลับไทยอีก5 เดือนจะไปทำกับหมอพงษ์สิทธ์ เหมือนกันค่ะ ^^
โทดนะค่ะถามหน่อยชื่อคลีนิคอะไรค่ะ
หน้าคล้ายคุณปอยเลยค่ะ น่ารักมากๆ
หมอน่าจะอยู่ กทม. เสียดาย อยากแก้มากตอนนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Queenorchid เมื่อ 2012-8-19 01:44
ชื่อหมออะไร คลินิคชื่่ออะไรนะค่ะ

ขายคิว หมอพงสิทธิ์ วันที่ 26 กย (หมอเดียวกัน)
line;smileiiz

แสดงความคิดเห็น

อุตาย ช้าไปนิดเดียว  โพสต์ 2013-9-18 20:14
ต้นฉบับโพสต์โดย peacepo เมื่อ 2012-8-18 22:10
อยู่แถวๆตลาดทรัพย์อนันต์ค่ะ 3แยกก๊กหลี คลินิคจะติด ...

ขายคิว หมอพงสิทธิ์ วันที่ 26 กย (หมอเดียวกัน)
line;smileiiz
สวยมากคะ

ทำมาเท่าไหร่คะ
คนสวยคนนี้ใจดี น่ารักมากด้วย ในที่สุดก้แก้นะคะ ไม่แก้ก้สวยอยู่แล้วอ่ะ อิจฉาๆๆ
มีคิวแก้เดือนเมษานี้แล้ว กลัวเรื่องบวมมาก ดื่มแค่น้ำมะพร้าวเองเหรอค่ะ เยี่ยมค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย konbaba เมื่อ 2013-3-8 05:44
เรามีไรจะเล่าให้ฟัง
เรื่องมันแดงขึ้นเพราะว่า(ก่อนบว ...

[รีวิวจมูก] เสริมจมูกแบบ กระแต อาร์สยามค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;page=1#pid1081892
เรามีไรจะเล่าให้ฟัง
เรื่องมันแดงขึ้นเพราะว่า(ก่อนบวช) กระแตส่งLine มาหาซีว่า "อยากกอดที่รักจังเลย"
แล้ววันนั้นเอมมี่ถือโทณศัพท์ซีอยู่ เอมมี่เลยจับได้ มาสองคนนี้แอบกิ๊กกัน
มีปัญหากันมาสักพักก่อน นักข่าวจะลงสื่อ มาคุเหมือนกันช่วงแรกๆ
กระแตมั่นใจในตัวเองมาก งานบวชซียกมาทั้งครอบครัว ถ่ายรูปซี
แล้วครอปภาพเฉพาะซี แล้วตัดหัวเอมมี่ออก อีกทั้งยังไปวัดทุกวัน
จนเพื่อนนักแสดงถามในIGว่าบ้านใกล้วัดหรอ? นางก็แฉไปเรื่อย
ในIGนางโพสเกี่ยวกับวัดแล้วก็เรื่องความรักได้สักระยะนึงแล้ว

ประมาณเดือนกันยายน ซึ่งก็ตรงกับช่วงเวลาที่ซีไปร้องเพลงคู่กับนาง
ได้เกือบๆเดือน เอาเป็นว่าเหมือนเริ่มจีบกันมาตั้งแต่ช่วง 7สีคอนเสริต
มือถือสากปากถือศีล ผู้ชายก็ไม่รู้จักพอ งานนี้สงสารเอมมี่คนเดียวแหล่ะ
กระแตกะซี เริ่มคุยกันนานแล้วค่ะ เราเคยเห็นซีพากระแตมาที่ฟิตเนสของซี อยู่บ่อย ๆ
แล้วมีอยู่วันหนึ่งซีกะกระแตมา  แล้วซักพักเอมี่ก้อตามมา คงไม่ต้องบอกว่าเกิดอะไรขึ้น
กระแตก้อรีบกลับเลยจ๊ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bankk_tool เมื่อ 2013-2-26 10:32

อัพรูปให้ดูหน่อยนะคร๊าบบ  .....  อยากเห็นอ่าๆๆๆ ตังเทอ....  นะ นะ นะ  คร๊าบๆๆ  เราแอบสนใจที่นี่มากเลยคร๊าบๆๆ  ขอบคุณคร๊าบ
131#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-19 10:44:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sugaryzz เมื่อ 2012-12-15 02:47
น่ารักมากอ่า เคยเรียนที่ม.น.ไม่ได้กลับหลายปีแล้วอ่า  ...

คลีนิคอยุแถวตลาดทรัพย์อนันต์ค่ะสามแยกก๊กหลี ถามคนแถวนั้นได้ค่ะ
หมอดูแลดี รับประกันหลังทำปี1จ้า^^
อยากรู้ว่ามีราคาเสริมจมูกเท่าไหร่บ้างอ่าค่ะ หมออะไรหรอคะ ?

แสดงความคิดเห็น

หมอพงษ์สิทธิ์ พิษณุโลกค่ะ ราคา7000 9000 12000 15000  โพสต์ 2012-12-19 10:45
น่ารักมากอ่า เคยเรียนที่ม.น.ไม่ได้กลับหลายปีแล้วอ่า มันอยู่ใกล้ที่ไหนหราคะ แล้วคุณหมอฉีดยาชาเฉยๆ หรือยาสลบด้วยคะ อยากแก้เหมือนกันทำมา 2 เดือนแล้วทื่อมากๆ มันรั้งหัวตา ขอบอกว่าแก้มาหลายรอบแล้ว ตอนนี้อยากร้องไห้มาก ถ้าต้องกลับไปตจว แต่ออกมาสวยก็ยอมค่ะ ขอความกรุณาเจ้าของกระทูด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้