ดู: 1674|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 5 วันเอง กับจมูกใหม่ที่ยางบวมๆ อยู่กับเซเลป ค่ะ ..

[คัดลอกลิงก์]

เป็นรูปก่อนทำ นะค่ะ ..

หลังจากทำได้ 5 วันเองนะค่ะ ..จมูกหน้า นี้เนี่ยนะ..... มานบวมได้ใจมาก ๆ อ่ะ ..อีกหลายวันหรือเปล่าก็ไม่รู้ว่ามันจะหายบวมนะค่ะ..ดูไปดูมา มานดูแปลก ๆ ตายังไงก็ไม่รู้นะ ...ตอนมาทำงานวันแรกเพื่อนนี้แซวกันเป็นแถวนะค่ะ ..ว่าหน้าเหมือนหมีพูแต่ก็ดูน่ารักดีนะ ..เอเองดูในกระจก เออเนอะ หน้าคล้าย ๆ หมีพู จิง ๆ ด้วยอ่ะ .จมูกโต ๆ แก้มป่อง ๆ นะ ..ไว้ถ้าจมูกหายบวมแล้วจะมา up รูปให้ดูอีกทีนะค่ะ..เพื่อน ๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-17 11:44:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ ..ขอบคุณมาก ๆ นะค่ะ ..
หลังสามวันแล้วประคบร้อนมากๆๆน่ะค่ะจะได้ลดบวมไวๆๆ
จะสวยแล้วค่ะอดทนอีกนิดสู้ๆๆคร้า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-17 09:51:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะขอบคุณ ค่ะ ..
ทรงจมูกเก่าก็สวยอยู่แล้ว รอหายบวมสวยกว่าเดิมแน่นอนค่ะ ศิษย์เดียวกัน
กินน้ำมะพร้าวเยอะๆนะคะ เรากินวันละสองลูก ไม่บวมเลยค่ะ จริงๆ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้