ดู: 50526|ตอบกลับ: 131
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นหมอเกมส์ bb you รังสิตค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราทำตาสองชั้นเมื่อวันเสาร์ที่ 11 ส.ค.ที่ผ่านมา
ทำตอนบ่ายสองนิดๆ
ก่อนขึ้นเตียงก็เริ่มกลัวเจ็บค่ะ
ก่อนหน้านี้เราเคยรีวิวเสริมจมูก เราทำกับหมอเกมส์ค่ะ ไม่เจ็บเลย และก็ใช้ยานอนหลับ
พอเราทำตาเราเริ่มกลัว เพราะว่าการทำตาสองชั้นหมอบอกว่าเป็นการผ่าตัดเล็ก ไม่ต้องใช้ยานอนหลับ

เอาล่ะ ตัดสินใจแล้ว ตายเป็นตาย เอ๊าา !!!

หมอเกมส์ : เอ๊า Oขึ้นเตียงเลยจ้า (น้ำเสียงใจดี หน้าตายิ้มแย้ม ต้องขอบอกว่าหมอเป็นคนใจดีมาก นี่แหละสบายใจไปเปราะนึง)   
             : มีรูปแบบในใจมั้ยจ๊ะ เอาโต,เอา,แบ๊ว,เอาแบบไหน (หมอถาม)
O           : แล้วแต่หมอเลยค่ะ อิอิ (ลืมคิดเลยว่าอยากได้แบบไหน เห็นเค้าทำสวยขึ้นทุกคน)

พอขึ้นเตียง พยาบาลก็ห่มผ้า วัดชีพจร ฯลฯ
หมอก็นั่งบนหัวเตียง แล้วก็พูดว่า "หมอจะฉีดยาชาน้า เหมือนมดกัด"
เราคิดว่าเปลือกตา ฉีดเข้าไปคงเจ็บน่าดู แต่ "ไม่เจ็บเลยค่ะ" จิ๊ดเดียวจริงๆ

พอฉีดแล้วยาชาก็ออกฤทธิ์เลย ชาเร็วมาก คุณหมอก็ลงมือเลย ทำไผซักพักก็บอกให้ลืมตา หลับตา ผ่านไปประมาณ 30-40 นาทีก็เสร็จแล้วค่ะ

พอลุกจากเตียงคุณหมอก็สอนให้บริหารตา คุณหอบอกให้บริหารทุกวัน ตาจะได้เข้าชั้นเร็วๆ

มาดูกันค่ะ 6 วันหลังเปลี่ยนหลังตาใหม่ อิอิ

ก่อนทำ

หลังออกจากห้องผ่าตัดค่ะ ไม่กล้าลืมตามาก อิอิ

หลังทำวันที่ 1 ค่ะ
เที่ยวแม็คโคร

หลังทำวันที่ 2 ค่ะ

หลังทำวันที่ 3 ค่ะ

หลังทำวันที่ 4 ค่ะ

หลังทำวันที่ 5 ค่ะ

หลังทำวันที่ 6 ค่ะ ณ ที่ทำงาน

เจาะแผลเล็กๆงี้เวลาหลับตามันเห็นเป็นแผลขีดสั้นๆมันดูรู้ค่ะว่าทำตามา เราทำกะหมอเกมส์มาเป็นปีละคะแผลยังอยู่ จากรูปบางคนอาจเห็นแผลไม่ชัด แต่ตัวจริงเอาหน้าเข้ามาดูใกล้ๆเห็นแผลแน่ค่ะ ของเราชั้นตาไม่เท่ากันอีก ถ้าจะทำทำแบบเย็บ3จุดเถอะค่ะ อย่าไปเจาะไปกรีดให้หนังตามันเป็นแผลเลย
สวยขึ้นมากๆคะ อยากไปทำตากับหมอเกมส์้หมือนกันกำลังหาข้อมูลอยู่เลย ค่าา
ทำแล้วตาโตๆ ดูดีขึ้นเลยคร้า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากจ้า สถานที่ก็สะอาด

คะแนน

1

ทำแล้วเป็นหมวยตาโตเลย น่ารักค่ะ

คะแนน

1

ตาสวยมากเลยจ้า คลินิคก็สะอาดมากๆ

คะแนน

1

สวยแบ๊วๆขึ้นเลยค่ะ
ก่อนทำหลังทำ สวยเปลี่ยนไปมากเลยค่ะ
สวยขึ้นค่ะชอบตามาก จมูกก็ทำที่เดียวกันใช่ไม๊ค่ะ
คนสวย ตาสวย จมูกก็สวยค่ะ
ตาสวยๆ ชอบมากเลยค่ะ
สวยขึ้นมากมาย
ตาสวยมากเลยค่ะ จขกท
ชั้นตาชัดมากๆ ดูสวยมากเลย
สวย ดูดีค่ะ  
ทำแล้วดูสวยขึ้นมากๆเลยค่ะ ชอบจัง
สวยๆน่ารักขึ้นน่ะค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ อยากทำมั่งใจ ชอบมากๆเลย
ทำตาสองชั้นแล้ว สวยมากเลยค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
สวยขึ้นเลยค่ะ ทำตา2ชั้นต้องไปตัดไหม มั้ยคะ ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้