ดู: 9416|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ต้องแก้จมูก[หมอเฉลิม ฟอร์จูน] ทรงจมูกน้องญาญ่าจะเข้ากับหน้ามั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deathgirl เมื่อ 2012-8-2 12:13

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deathgirl เมื่อ 2012-8-2 12:10

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deathgirl เมื่อ 2012-8-2 12:09

มีคนทักว่าปลายจมูกเริ่มบางใกล้จะทะลุ เราก็เลยกระวนกระวายใจ ไปถามหมอศรันย์แกก็ว่ามันบางพังผืดเริ่มรัดตัว
ไปหาหมอเฉลิมก็บอกว่าบาง เราก็ดูไม่ออกว่ามันบางยังไงจะทะลุยังไง ทำมาแค่สามปีสี่ปีทำไมมันมีปัญหาเร็วจัง
เดิมทำกับหมูบุญถิ่นค่ะ ทีนี้...ตัดสินใจแก้กับหมอเฉลิม จองคิวไว้เรียบร้อยแล้วเอาแบบจมูกน้องญาญ่าไปให้หมอดู
หมอก็ว่าโอเคทำได้เพราะจมูกน้องญาญ่าก็ไม่ได้ยาวมาก เราก็เป็นคนจมูกสั้น อีกอย่างเราชอบทรงจมูกเดิมอยู่แล้วนะ
คือโอเคกับจมูกตัวเองมาไม่คิดว่าจะแก้

อยากถามว่าทรงญาญ่าทำออกมาแล้วจะโอเคมั้ย จะทำแบบใช้กระดูกหนังหูทำด้วยค่ะจะได้ไม่ต้องมาแก้บ่อย เจ็บตัวบ่อย อยากได้อะไรอยู่อยู่ยาวๆหน่อยค่ะหรือแนะนำทรงอื่นรบกวนด้วยนะคะ เพราะไปทำกับหมอบุญถิ่นก็ไม่ได้บอกหมอว่าจะเอาทรงไหน บอกแค่ว่าทำให้เข้ากับหน้าหนูก็โอเค ก็เลยได้ทรงนี้มา

รูปก่อนทำ

ดูที่คอมเมนท์สอง

จมูกคุณหมอบุญถิ่น 4000

ดูที่คอมเมนท์แรก

รูปน้องญาญ่า คุ้มกับการลงทุน 50000 มั้ยคะ จริงๆอยากทำแบบมีฮัมพ์ด้วยแต่จมูกสั้นเกรงว่าทำจะไม่สวย กลัวรูปหน้าไม่อำนวยด้วย

ว่าแต่ได้คิววันไหนค่ะ แล้วราคาแก้อยู่ที่เท่าไหร่?
อยากแก้เหมือนกัน เอาแบบธรรมชาติ  จมูกเก่านานมากแล้ว  อยากเปลี่ยนสันบางมาก
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-8 19:17:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kwn เมื่อ 2012-8-7 21:47
เราว่าของจขกท.ที่ทำมาสวยกว่าของญาญ่าอีกนะ ทั้งโด่งท ...

เราก็ไม่อยากแก้อ่ะ ทั้งเสียเงิน เสียเวลา เจ็บตัวด้วย เราก็ชอบจมูกเก่ามากๆเลยค่ะ
เราว่าของจขกท.ที่ทำมาสวยกว่าของญาญ่าอีกนะ ทั้งโด่งทั้งเรียว เราว่าของญาญ่าปลายไม่ค่อยสวย

เสียดายบางเลยต้องแก้ - -;
ต้นฉบับโพสต์โดย deathgirl เมื่อ 2012-8-6 20:27
ขอบคุณมากๆค่ะ ขอบคุณทุกคนด้วยนะคะ
ตอนทำครั้งแรกก็ไ ...

ครับ อยากได้อะไรก็โน๊ตๆไว้ วันจริง อยากได้อะไรแบบไหนก็คุยกับคุณหมอเลยนะครับ
อย่าปล่อยเลยให้คุณหมอเค้าคิดเอาเอง แล้วเด๋วพอทำออกมาแล้วมันจะไม่โดนใจเรา
ยังไงก็ขอให้รอบนี้ผ่านฉลุย ออกมาสวยสมใจแล้วกันนะครับ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-6 20:27:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2012-8-4 19:02
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taesterclub เมื่อ 2012-8-4 19:03

ขอบคุณมากๆค่ะ ขอบคุณทุกคนด้วยนะคะ
ตอนทำครั้งแรกก็ไม่ได้รีเควสอะไรคุณหมอเลย คราวนี้เลยกะว่าขอจบครั้งนี้ดีกว่า T^T เสียเงิน เสียเวลา เจ็บตัวด้วยค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taesterclub เมื่อ 2012-8-4 19:03
ต้นฉบับโพสต์โดย deathgirl เมื่อ 2012-8-4 18:37
ถ้าแก้เป็นทรงแบบญาญ่าจะโอเคใช่มั้ยคะ  ...

ได้อยู่ครับ แต่ถ้าชอบโด่งก็รีเควสคุณหมอ บอกว่าขอโด่งกว่านี้ก็ได้ครับ
เพราะจากในรูปญาญ่ามันไม่ค่อยโด่งนะ
บอกคุณหมอว่าเอาสโลปๆ
ถ้าอยากได้หยดน้ำก็บอกคุณหมอเพิ่มเติมล่ะกันครับ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-4 18:37:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2012-8-4 13:08
คุณ จขกท อย่าไปทำแบบมีฮัมพ์เลยครับ
ผู้ ญ ทำทรง สโลปๆ  ...

ถ้าแก้เป็นทรงแบบญาญ่าจะโอเคใช่มั้ยคะ
คุณ จขกท อย่าไปทำแบบมีฮัมพ์เลยครับ
ผู้ ญ ทำทรง สโลปๆ แบบญาญ่าก็สวยดีครับ ทำให้หน้าดูหวานขึ้นด้วยครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย kanum เมื่อ 2012-8-3 02:58
อยากทำกับหมอเฉลิมเหมือนกันค่ะ แต่เคยเห็นตามรีวิวหม ...

ผมเห็นคุณหมอทำจมูกผู้ ญ สวยก็เยอะไปนะครับ
แต่เท่าที่ทราบมาบางคนไม่รีเควสคุณหมอเอง ว่าอยากได้แบบไหน
เพราะคุณหมอท่านทำตามแบบน่ะครับ
จมูกสวยมากกกกกกกกกกกกกกก
เหมือนมากครับ สวยๆๆๆ
อยากทำกับหมอเฉลิมเหมือนกันค่ะ แต่เคยเห็นตามรีวิวหมอทำจมูกผู้หญิงไม่สวยอะค่ะ ดูเป็นแท่ง แต่ทำจมูกผู้ชายสวย แต่ยังไม่เคยไปปรึกษา แต่ว่าเห็นหมอแกเป็นเทพด้านจมูก เลยอยากทำ เพราะเราทำจมูกมา 3 ครั้ง เบี้ยวทุกครั้ง
ได้อยู่คะ จมูกญาญ่าจะ รั้นๆเชิดเล็กน้อย จมูก กขกท ก็เชิดนะค่ะ ใกล้เคียงค่ะ
ของเดิมก็สวยดีนะคะ เพิ่มปลายนิดนึง เหมือน ฮัน กา อิน
มองไม่ค่อยเหนว่าทะลุป่าว แต่จมูกสวยดีงะ คล้ายของญาญ่าเลย เราว่า โอเคเลยนะ ชอบๆ
จมูกมีฮัมเป็นแบบไหนครับ ไม่รู้จัก มือใหม่ครับ เพิ่งศึกษา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย honey-beauty เมื่อ 2012-8-2 14:46

รูปจมูกที่เสริมสวยคะ ถ้าแก้ใหม่ก็สวยอีกคะ ไม่น่ากังวลคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-2 12:18:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปก่อนทำ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-2 12:12:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
- -" รูปไม่ค่อยได้ดั่งใจเลยเนอะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้