ดู: 17729|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกหมอสุชาติ อนุสาวรีย์คลินิกเวชกรรม ครับ

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำ กะ ทำครังที่ 2 หมอสุชาติ

ทำครังที่ 1 ที่โคราช กะ ทำครังที่ 2 หมอสุชาติ

ปัจจุบัน จะครบ 3 เดือนละครับ

ปลายจมูกบังบวมๆนิดหน่อย 6 เดือนน่าจะเข้าที่
แก้ + เสริม + ตัดปีกจมูก + แต่งปลาย = 40000 บาท

IMG_0187.jpg (201.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

IMG_0052.jpg (208.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 16)

หล่อและดูดีมากมายก่ายกองเลยค่ะ....
หล่อและดูดีมากมายก่ายกองเลยค่ะ....
เป๊ะเวอร์ ไปเลยครับ
เบอร์โทร คุณหมอสุชาติ เบอร์อะไรค่ะ
ค่าใช้จ่ายเท่าำหรอครับ
เลือกหมอดี และราคาก็ทำให้คุณเปลี่ยนไปเยอะเลย หล่อขึ้นนะ ดูหน้าเรียวขึ้นด้วยนะ
จมูกสวย หน้าก้อหล่อ
ทำคางมาด้วยป่ะครับ ดูเหมือนคางยาวขึ้น
นี่แต่งปลายแล้วหรอครับ เหมือนไม่ได้แต่งเลยนะครับ
ทำเ่ท่าไรค่ะ และถ้าแก้ด้วย คุณหมอคิดเท่าไรค่ะ อยากเสริม ใหม่ สันเราเล็กมาก เหมือนสันมีดเลย กลุ้มใจ มากมาย มีเบอร์ไหมค่ะ
ดูดีค่ะ  สนใจหมอท่านนี้เหมือนกันแต่กลัวเจ็บ  ว่าแต่ทำหน้าด้วยป่าวอะค่ะ  หน้าเรียวลงอ่ะ
ดูดีมากค่ะ และดูหน้าเรียวขึ้นแนะวิธีด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
น่าสนมากค่ะ เพิ่งทำมา23 วัน แต่เหมือนไม่ได้ทำเรย...ตัดปีกเย็บรูจมูกไม่เท่ากันอีกต่างหาก อีกข้างสูง อีกข้างต่ำ อยากแก้มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แนะนำด้วยนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ของเรารูจมูกไม่เท่ากันเหมือนกันค่ะ. เบี้ยวนิดๆ. ทำมาได26วันแล้ว.  โพสต์ 2012-7-26 19:44
ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ เหนของคุงพี่แล้วอยากกลับไปแก้ทันทีเลยอ่ะ อยากฆ่าตัวตายเลยธรรมชาติโคตร
ดูดีมากเลยค่ะ ของคุงพี่นี่ทำจากยันฮีมากี่ปีแล้วค่ะหมอเขาเซาะผังพืดนานไหม
โด่งมากเลยครับ เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย
โด่งมากเลยครับ เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย
ดูสมส่วนเป๊ะเลย
หน้า เนี่ย โบ มาป่าว คับ โคตร หล่ออะ
เป็นแท่งไปหน่อย
พิมพ์ผิด จะบอกว่า อยากรู้เคล็ดลับหน้าเรียว อิอิ
หน้ารู้เคล็ดลับหน้าเรียวอะคะ หน้าดูเรียวผิดหูผิดตาเลยทีเดียว ดูดีขึ้นมากจ้า
ทรงสวยกว่าเดิมมากค่ะ เปลื่ยนเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้