ดู: 24133|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] แนะนำคลีนิค รักษาผิวพรรณ ราคามิตรภาพ

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนรักษา

หลังรักษา 6 เดือน สังเกต หนวดบน ปากหายไป ผิวเนียนขึ้น

พอดีตอนนี้ รักษาผิว อยู่ร้านคุณหมอประจำอยู่ที่ จ.อยุธยา

ชื่อร้าน คลีนิคหมอพีระ

ที่นี่เป็นคลีนิคยอดฮิตของคนอยุธยาและจังหวัดใกล้เคียงเลย

คนเยอะมากๆ ขอบอก จะมารักษาที่นี่ต้องเผื่อเวลาพอสมควร เพราะคนแน่นมาก คิวยาวสุดๆ

เหตุเพราะคิวยาว คนเยอะ เพราะที่นี่ คุณหมอใจดี พูดตรง แก้ไขปัญหาผิวพรรณได้ตรงจุดจริงๆ

ที่สำคัญ ราคามิตรภาพสุดๆ ไม่บังคับซื้อครอสด้วย

ใครเคยหาพวกคลีนิค ดารา โฆษณาเยอะๆ มีตามห้างทั่วไป ลองมาที่นี่ดูแล้วจะเห็นถึงความแตกต่าง

แถมประหยัดเงินในกระเป๋าสุดๆ นักเรียน นักศึกษา งบน้อยๆ ขอแนะนำ

คุณหมอใจดี ไม่เอาเปรียบลูกค้า ไม่ค้ากำไรเกินควร

ที่นี่รับทำทุกอย่าง

สิว ฝ้า กระ เลเซอร์ กำจัดขน โบท๊อก ฯลฯ

IPL Light
Iontophoresis
Laser-Toning cabon peel (1,+++ บาท)
Meso
Microdermabrasion
Ultra Phono
Filler   
Botox  (เริ่มต้นถูกสุดๆ สอบถามได้ )
Carboxy
Radiofrequency Technique (RF)
Fractional
Hivita
Oxygen Jet Clear
ฯลฯ

Spa skin ด้วยเครื่อง IPL ราคาเริ่มต้น 100 บาท

สอบถามราคา และที่ตั้งร้านหมอที่ 035-241 -466

อ-ศ เช้า 7.15-10.00น.
       บ่าย 16.00-20.00น.

เสาร์-อาทิตย์ 9.0018.00น.

วันจันทร์หยุด

ปล. เรื่องราคารบกวนสอบถามเองนะครับ เพราะราคามันถูกจริงๆ
เพราะที่ทำ อยู่ราคาพิเศษมากๆ จนบอกใครไม่ได้

รูปในร้านหมอ ใช้มือถือถ่ายมาครับ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-15 15:29:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kaszuka เมื่อ 2012-7-15 15:38

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kaszuka เมื่อ 2012-7-15 15:37

รูปหลังรักษาทุกอาทิตย์ ย้ำว่าผมไปทุกอาทิตย์ ห่างเต็มที่ไม่เกิน 2 อาทิตย์ครั้ง

Microdermabrasion
Laser-Toning cabon peel
Hivita Iontophoresis
Ultra Phono
IPL Light Lift ++

ชุดนี้ทำทุกอาทิตย์ ถ้าเป็นที่อื่นจ่ายเงินเป็นหลักหมื่น แต่ผมจ่าย หลักพัน (บอกราคาแล้วจะตกใจ 555)

แต่เพื่อนๆ คงไม่ได้ราคาเดียวกับผม แต่รับรองว่าลดมากกว่า 50% จากราคาของที่อื่นแน่ๆ

http://www.pruksaclinic.com/carbon.html  ลิ้งราคาที่อื่น

CARBON PEEL (LASER TONING) ที่อื่น เริ่ม 3,500-5,000 บาท

ที่นี่ 1,+++ บาท

Radiofrequency Technique (RF) นานๆ 1 เดือน ทำครั้ง

Oxygen Jet Clear นานๆ 2 เดือน ทำครั้ง

อาทิตย์ที่ผ่านมาเพิ่งเร่มทำ Fractional Laser  ตัวนี้คุณหมอให้ทำ 2-3 อาทิตย์/ครั้ง

ไม่ต้องบังคับซื้อคอสนะครับ

ทำใจเรื่องคนเยอะหน่อยนะครบ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-15 15:10:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kaszuka เมื่อ 2012-7-15 15:35

เจ้าของการทู้ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับ คุณหมอเจ้าของคลีนิคนะครับ

ไม่ได้โฆษณาให้คลีนิค

แต่อยากให้เพื่อนๆ ได้รู้จักร้านที่ไม่เอาเปรียบลูกค้า

แต่ต้องทำใจนะครับ

คุณหมออาจจะไปรักษาให้ในครั้งแรก เพราะเพื่อนอาจทำผิดกฏ

ใช้ครีมต้องห้าม กินยาต้องห้ามมา ต้องหยุดใช้ก่อน

เพราะคุณหมอต้องการดูหน้าจริง

ครีมต้องห้าม ไม่แนะนำให้ใช้ เช่น พวก บีบี หมอจุฬา กวนอิม โอเล เบนเน็ต กาวเครือ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้