ดู: 23261|ตอบกลับ: 108
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วันนี้จะไปเสริมปลายจมูกกับคุณหมอวรวิทย์ ฟอร์จูนคะ

[คัดลอกลิงก์]
นัดไว้ 6 โมงเย็น  จวนได้เวลาแล้ว  กลัวจัง
จมูกเสริมมาแล้วคะ แต่ปลายสั้นเพราะเนื้อปลายจมูกบาง   คุณหมอจะเสริบด้วยวิธีใช้กระดูกอ่อนหู
ตื่นเต้น   ตื่นเต้น  แล้วจะกลับมาโพสต์รูปให้ดูนะคะ

ปล  โพสต์รูปไม่เป็นคะ  ลองเเล้วไม่สำเร็จใครทำเป็นบอกหน่อยนะคะ
จมูกเดิมก็ตามรูปที่ใช้เลยคะ
จะไปทำเหมือนกันค่ะ คุณหมอวรวิทย์ฝีมือโอเคดีใช่ไหมค่ะ
ขอให้ออกมาสวยย นะค
สู้ๆๆคะหายไว นะค  

ติดตามชมม คะ
อัพราคาค่ะ
ราคาเสริมครั้งแรก 17000
ราคาแก้ซิลิโคน 2200
ราคาแก้ด้วยกระดูกหูอ่อน  37000
กี่วันถึงจะยุบอ่ะคะ

วันที่สองนี่บวมมากมั้ยคะ  แล้วมีวิธีลดบวมยังไงคะ

วันศุกร์นี้หนูได้คิวทำแล้วคะ  กลัวๆๆ

จมูกหูเหมือนของพี่เลย  มันรั้นขึ้นไปอ่ะคะ
ขอบคุณครับ ได้ประโบชน์มาก
ตองเก็บเงินๆอีกแล้ว T-T
ตอนพี่เสริม พี่เสริมแบบสิริโคนมีปลายไหมอะค่ะ
หายเร็วๆๆนะคับ ขอให้สวยขึ้นๆๆหลังแผลแห้งค้าบ
ชอบจมูกพี่จังเลย..จมูกสวยเรียวขึ้นมากเลยนะค่ะ...
พี่หนูอยากได้สูตรให้จมูกยุบเร็วค่ะ กำลังจะไปเสริมกับคุณหมอท่านนี้พอดีค่ะ
ป้า leng รวบกวนขอสูตรยาที่ทำให้หายบวมด้วยนะค่ะ พอดีว่าจะไปเสริมอาทิตย์หน้ากลัวหายบวมไม่ทันเพราะลางานได้ แค่   5 วัน lpunyavee@tkoito.co.th
สวยค่ะ สวย

ตัดสินใจได้แล้วจะไปทำกับคุณหมอวรวิทย์นี่แหละ หลังจากลังเล เลือกไม่ได้ว่าจะเอาหมอท่านไหนดี
ของหนูก็ปลายจมูกเชิดและสั้นเหมือนพี่เลย เดี๋ยวไว้พรุ่งนี้จะเข้าไปปรึกษากับคุณหมอที่จุฬาเวชดูก่อนว่าจะต้องทำอะไรยังไงบ้าง ไม่รู้จะต้องเสริมกระดูกแบบพี่รึป่าว แอบกลัวเหมือนกันนะ ที่จริงไม่อยากทำเลย กลัวง่ะ แต่ก็นะ ไหนๆจะทำทั้งทีก็เอาให้เริ่ดไปเลยดีกว่า เจ็บตัวทีเดียวไปเลย ไม่ต้องมาแก้แล้วแก้อีก เจ็บตัวแถมเจ็บเงินในกระเป๋าด้วย เนอะๆ อิอิ
สวัสดีค่ะ ทุกคน รบกวนถามหน่อยนะคะ คือว่า ถ้าเคยเสริมจมูกมาแล้ว เป็นสิริโคนแบบไม่มีขา แล้วจะเสริมปลายให้ยาวขึ้นได้มั้ยคะ...........แล้วจะทำกับหมอไหนดี และราคาประมาณเท่าไหร่หรอคะ

ขอบคุนล่วงหน้านะคะ สำหรับคำตอบ  ขอให้สวย ๆ รวย ๆ หล่่่่่่่่่่่่อ ๆ เจริญ ๆ นะคร้า !!!
ขอยาดีมั่งนะคะ พอดีจะไปแก้จมูกทำมา 10กว่าปีแล้วคิดว่าน่าจะเปลี่ยซิลี่ และอยากทำปากด้วยแต่กลัวเรื่องบวมกับเขียวมากเลย เพราะต้องทำงานทุกวันค่ะ   Mail มาก็ได้ค่ะ wantanee@apaclogistics.co.th
คิวยาวมั้ยคะสำหรับหุณหมอวรวิทย์
94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-26 13:31:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
93# susi_love

อ๋อ  คือว่าของพี่เสริมเฉพาะปลายจมูกคะ  ทรงจมูกก็เลยไม่ได้เปลี่ยน เพิ่มขึ้นก็คือความยาวปลายนิดนึง
ประมาณ สองมิล  แต่ความโด่ง สโลป นี่ของเดิมคะ
แต่ของน้องไอส์คุณหมอทำให้ทั้งหมดคือ ได้ทั้งโด่ง   สโลป แล้วก็ได้ความยาวจากกระดูกอ่อนคะ
กรณีที่ใช้กระดูกอ่อนคือพวกปลายจมูกบางแล้วก็เนื้อน้อยคะ ทำยาวมากไม่ได้เดี๋ยวทะลุ
ตอนนี้ก็เลยเสียดาย อยากได้โด่งๆ แบบเวลาเดินจมูกชนประตูได้เลยนะคะ อิอิ  ตอนนั้น
ก็กลัวหน้าบวม เลยไม่อยากทำเยอะ  ตอนนี้ เสียดายจัง
78# ratphong

ตอนนี้กำลังนึกเสียใจว่าน่าจะเชื่อไอส์ เปลี่ยนซิลิโคน  ขอคุณหมอทำแบบน้องไอส์นะ
ยังชอบจมูกไอส์อ ...
ต้นฉบับโพสโดย leng เมื่อ 2009-12-25 18:56

เป็นซิลิโคนแบบไหนหรอคะ...  สวยแล้วทำไมอยากเปลี่ยนซิลิโคนอ่ะคะ...(อยากรุๆ  แอบเจือก 55++)
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-26 10:16:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คงต้องถามคุณหมอแล้วคะ  พอดีของพี่คุณหมอบอกเองว่ายังมีเหลือคะ
เพิ่งสามวันเอง  รอยุบก่อนน่าจะเห็นการเปลี่ยนแปลงนะ  ของพี่คุณหมอยังให้รอดูสามเดือนเลยคะ
ใจเย็นๆ  หล่อชัวร์ :)
พี่ค้าบๆๆๆ รบกวนถามนิดนึง...

คือผมก้อใช้กระดูกหลังหูมาเสริมปลายเหมือนกันอ่ะคับ เหนพี่บอกว่าคุณหมอเค้ามีเหลือเก็บไว้

เผื่อเติมเพิ่มทีหลังได้นี่ อย่างงี้คุณหมอเค้าจะเก็บไว้ของทุก case ป่ะคับ

คือผมเพิ่งทำมาได้ 3 วัน ยังรู้สึกว่าปลายมันยังสั้นๆเหมือนเดิม ไม่รู้สึกว่ายาวขึ้นเลยอ่ะ หรือว่าเพราะว่ามันบวมก้อไม่รู้

ยังแอบคิดเล่นๆว่า นี่หมอได้เติมกระดูกหูให้เราจิงๆรึป่าวเนี่ย ด้วยซ้ำอ่ะคับ คิดเยอะ จิตตกมากๆเลยยยยคับ

รบกวนตอบหน่อยนะคับ ขอบคุณค้าบ ^_^
90#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-25 21:40:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
oh   wow!!!!!  มาม้า เปรี้ยวจัง เจ็บมากมั๊ยคะ
บางมด  ราคาไม่มดเลยเนอะ   แต่ก็คุ้มนะแลกกับความสุขทางใจที่ได้
ขอให้มาม้า หายเร็วๆ  เป็นสาวสวยแข่งกับหนุ่มน้อยรูปหล่อนะคะ
แถมคุณหมอยังเก็บเนื้อส่วนที่ ตัดออกมาให้ดูด้วยคับ ใหญ่ประมาณนิ้วก้อยได้ มี2ชิ้น ไอส์เก็บกลับมาบ้านแช่แข็งเลย
เมื่อวานนี้ไอส์พามาม้า(แม่) ไปตัดตาที่คุณหมอสุรสิทธิ์(รพบางมด)คับ คิดว่าแค่จะไปเก็บตาที่ตกลงมา สุดท้าย หมอแนะนำให้ดึงหน้าส่วนคิวขึ้นด้วย ตาจะได้ไม่ตกคับ โดนไปสะ2อย่าง 100000บาท หนาวเลย
78# ratphong

ตอนนี้กำลังนึกเสียใจว่าน่าจะเชื่อไอส์ เปลี่ยนซิลิโคน  ขอคุณหมอทำแบบน้องไอส์นะ
ยังชอบจมูกไอส์อ ...
ต้นฉบับโพสโดย leng เมื่อ 2009-12-25 18:56

เพื่อนเค้าบอกว่าพอใจกับ ผลที่ออกมาคับ ไปไหนใครๆๆก็ทักเค้าว่าเด็กขึ้น (ไม่รู้คิดไปเองรึเปล่า555)สวนเรื่องแผลต้องใช้เวลาคับ
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-25 20:50:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
85# oopeve

ถูกต้องแล้วคร้าบบบบบบ :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้