ดู: 1539|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามเพื่อนเรื่องระยะเวลาบวมครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผ่านการขึ้นเขียงมาแล้วครับ ที่นี้ตอนแรกก็นาเนียเข้าสิงเรียบร้อย ปัจจุบันขอบตาเหลืองแล้ว มันเริ่มๆยุบซึ่งจะเริ่มจาก ช่วงตาลงมาใช่หรือเปล่าครับ คือกลัวว่าช่วงปลายจมูกกับปากมันจะไม่ยอมยุบ อิอิ แบบนี้เรียกว่าเริ่มยุบแล้วใช่หรือเปล่าครับ
ตามรีบนครับ

บวมก็เป็นเรื่องปกติ

เด๋วก็ค่อยๆยุบ เข้าที่เอง

บางคนก็ยุบเร็ว บางคนก็ยุบช้าครับ

ศัลยกรรมต้องใช้เวลาครับ
ยุบ อ่ะ ยุบแล้ว แต่ยุบจากการบวมเฉยๆ นะคครับ
แต่จมูกจะปรับรูปไปเรื่อยๆ ยังไม่เข้าที่ดี ปลายจะตุ่ยๆ อยู่
มันจะปรับไปเรื่อยๆ เป็นเดือนเลยครับ ถึงจะเรียวสวยนะ...
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 01:31:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่เท่าที่ดูแผลแห้งและไม่เจ็บตรงรอยเย็บแล้วครับ แต่หมอเย็บดีมาก รู้สึก(เอง)นะครับว่าโคนยุบ แต่ปลายยังไม่ยุบครับ แต่ดูเหมือนจะเข้าที่เข้าทาง แต่ไม่กล้าขยับจมูกครับ กลัวเลื่อน
จิงหรอคับที่ขยับปากบ่อยๆจาหายบวมไว
ขยับปากบ่อยๆ เดี่ยวมันก็หายบวม
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 21:33:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้าใจเลยว่า หน้าเหมือน"เอกชัย"นะเป็นยังไง 55555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้