ดู: 41948|ตอบกลับ: 133
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ฉีดเสริมหน้าอกด้วยฟิลเลอร์ Aqua filling สวยทันใจ ไม่ต้องผ่าตัดค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alizee-99 เมื่อ 2012-6-10 14:00

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alizee-99 เมื่อ 2012-6-10 12:28

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alizee-99 เมื่อ 2012-6-10 12:27

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alizee-99 เมื่อ 2012-6-10 12:25

สวัสดีค่ะเอ๋ เป็นน้องใหม่ของเว็บนี้ค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ วันนี้จะมารีวิวฉีดหน้าอก ซึ่งเป็นรีวิวแรกในชีวิต  ก่อนทำเอ๋คิดอยู่นานเหมือนกันค่ะ เพราะกลัวเจ็บ กลัวผลข้างเคียง ตอนแรกจะไปเสริมซิลิโคนแต่เปรียบเทียบข้อดีข้อเสียดูแล้วเลยไปฉีดฟิลเลอร์ดีกว่า
ตัวเอ๋ที่ฉีดเป็นAqua filling ใหม่ล่าสุดค่ะจากที่เอ๋ศึกษาข้อมูลเบื้องต้นจาก http://aquafilling.com/en/ และเว็บของพี่พีท ทำให้ทราบเบื้องต้นว่าฟิลเลอร์นี้ อย.รับรองแล้วว่าค่ะปลอดภัย แถมการันตีโดย ce ยุโรปด้วย เอ๋เลยสบายใจมากขึ้นค่ะ เอ๋ทำกับเอเจนซี่ชื่อพี่พีทค่ะ ซึ่งพี่พีทอีกนั่นแหละที่ยุให้มารีวิว555 ตอนแรกแฟนเอ๋ก็เฉยๆไม่อยากให้ทำค่ะ แต่คงสงสารที่เห็นเอ๋ลำบากคอยดัน คอยยัดดูมๆตลอด เลยไฟเขียวอนุมัติ อิอิ

ภาพก่อนทำนะคะ จะเห็นชัดเลยว่านมจะไม่เป็นทรง เล็กๆ แถมเหี่ยวๆอีก อันนี้น่าจะเป็นเพราะอายุเริ่มเยอะแล้วด้วย ลืมบอก เอ๋อายุ 35 นะคะ  ส่องกระจกแล้วเครียดทุกทีเลยค่ะ ปกติก็ใช้ตัวช่วยทั้งซิลิโคน ดูมๆ ทั้งยัดทั้งดันเลยค่ะ จนเหนื่อย ท้อแท้มากค่ะ มันเป็นปัญหาใหญ่สำหรับผู้หญิงจริงๆ หลังจากที่หาข้อมูลข้อดี ข้อเสีย มานาน เอ๋ก็ตัดสินใจเลือกทำผ่านเอเจนซี่พี่พีทค่ะ เพราะเทคแคร์ดีมาก ได้ทำกับคุณหมอระดับท๊อป และสำคัญที่สุดคือส่วนลดได้เยอะดีค่ะ 555

นี่หลังฉีดค่ะ เอ๋ฉีดไปข้างละ 150 cc  ความรู้สึกตอนทำถามว่าเจ็บไหม มันก็ประมาณนึงนะคะแต่ก็ถือว่าเจ็บน้อยกว่าที่คิดไว้มาก  ใช้เวลาทำไม่นานค่ะประมาณชั่วโมงนึง  ผลออกมาที่ได้เอ๋พอใจมากนะ ที่เห็นชัดเลยคือใหญ่ขึ้น เป็นทรงสวย เต่งตึงมากขึ้น แต่ที่ดูบวมๆเป็นเพราะว่าเพิ่งถ่ายตอนทำเสร็จใหม่ๆค่ะ คุณหมอบอกว่า รอสักระยะนมจะเข้ารูปมากกว่านี้  พูดถึงคุณหมอพอรู้จากพี่พีทว่าทำกับคุณหมอคนนี้ก็ตัดสินใจเลยค่ะได้ยินชื่อเสียงมานานแล้วค่ะ  ตอนแรก ตั้งใจจะโทรไปถามปรึกษาพี่พีทเล่นๆ ซึ่งพี่เค้าแนะนำให้คำปรึกษา ข้อมูลดีมากเกินคาดค่ะ ขอแอบเชียร์ให้เลยเพราะเอ๋ประทับใจจริงๆ  ไม่ยัดเยียดให้เราทำเยอะแบบเอเจนซี่อื่นเลยค่ะ คอยเทคแคร์ดูแลเอ๋ตลอด อีกอย่างเอ๋อ่านรีวิวต่างๆจากในนี้ก็เห็นทำกับพี่พีทหลายคนเลยมั่นใจค่ะ
         อย่างที่บอกว่านี่เป็นรีวิวแรกของเอ๋ ยังไงก็ขอความคิดเห็น ติชมจากทุกคนด้วยนะคะ ใครมีคำถามก็ฝากทิ้งไว้ได้ค่ะ ถ้าเอ๋ตอบได้จะรีบตอบเลยค่ะ
อัพเดตรูปปัจจุบันให้ดูหน่อยได้มั้ยคะ
ทรงสวยจัง แอบอิจฉาอยากทำบ้าง แต่ยังกลัวๆอยู่ กลัวเจ็บอ่ะ
หน้าอกสวยมากค่ะ ขนาดกำลังดีเลย
หน้าอก ทรงกำลังดีครับ ดูไม่ใหญ่เกินไป ดูผิวก็ตึงขึ้นอีกด้วย
อันนี้คือหลังฉีดทันทีใช่มั้ย? แล้วจากนี้หน้าอกจะโตขึ้นอีกป่าวคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

คุณเอ๋อัพเดรตบ่อยดีจัง กำลังหาข้อมูลอยู่พอดีเลยค่ะ

คะแนน

1

ทำไมไม่บอกราคาคะ หรือว่านายหน้ากินเปอร์เซ็นต่างกันขึ้นอยู่กับฐานะคนทำ ???
ดูเต่งตึงขึ้นมากว่าเก่าเบยย
สวยมากเลยค่ะ
อิจฉา อิอิ ทำไงดี
หน้าอกสวยมากแตกต่างกับภาพก่อนทำ พูดง่ายๆเหมือนเกิดใหม่เลยค่ะ ดีใจด้วยน่ะ ที่เลือกคลินิกดีดีแบบนี้ ไม่เหมือนเพื่อนของอิชั้นไปทำนมมาฉีดไม่สวยเลย อย่าให้บอกเลยน่ะว่าชื่อคลินิกอะไร
123#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-14 16:19:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

โทรถามพี่เค้าอธิบายว่าราคานี้เค้ามีแค่ปีละครั้งนะคะเพื่อนๆ หมอเกาหลีมาเองค่ะ เราก็ไม่ได้ทำค่ะคิวเต็มหมดแล้วเสียใจเหมือนกันรู้ช้าไป
เราโทไปค่ะ แต่อด - -*
บร๊ะๆๆ ไปมันทุกกระทู้เลยเพ่ ว่าแต่มีใครในเวบนี้โชคดีได้ทำกันมั่งป้ะ ถ้าใครไปทำแล้วมารีวิวกันมั่งเด้อ

ด่วนครับ!!! โอกาสสุดพิเศษครับ ดูดไขมันเฉพาะส่วนราคาสุดพิเศษกับคุณหมอ Master trainer บินตรงมาจากประเทศเกาหลี

เพื่อมาสอนอบรมคุณหมอในประเทศใทยครับ ซึ่ง บริษัท www.dermalink-thailand.com เป็นตัวแทนจัดอบรม ในวันที่ 9-10 ธันวาคม 2555 นี้ครับ

ใครสนใจดูดไขมันกับ อาจารย์หมอจากเกาหลี Dr.Ki Su Sung (Master Trainer of Ultra Z international ) อบรมคอร์สดูดไขมันที่เมืองไทยครับ ราคาสุดพิเศษ หาที่ไหนไม่ได้แล้วครับโดยเฉพาะได้รับการรักษาจากอาจารย์หมอชาวเกาหลีโดยตรงครับ

**** คอร์สดูดไขมันต้นขา ราคาเหมาๆ 80,000 บาท วันที่ 9 ธันวาคม 2555        1    ท่านครับ ****

**** คอร์สดูดไขมันหน้าท้อง ราคาเหมาๆ 80,000 บาท วันที่ 9 ธันวาคม 2555    1    ท่านครับ ****

**** คอร์สดูดไขมันต้นขา ราคาเหมาๆ 80,000 บาท วันที่ 10 ธันวาคม 2555      1    ท่านครับ ****

สนใจติดต่อลงชื่อจองได้ที่  คุณธีร์ธวัช โทร:083-248-8897,คุณณัชชนิภา โทร:087-508-9922 ด่วน!!!  จำนวนจำกัดนะครับ

119#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-3 14:55:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอบไปส่องมาแล้วค่ะอิจฉาหน้าอกเดิมคุณจังขนาดกำลังดีเลยค่ะหยดน้ำสวยมากๆ
ลงแล้วนะคะ ขอโทดที่ช้า เพราะต้องรอรูปจากเจ้าหน้าที่คลีนิค
ค่ะเพราะตอนทำให้เค้าถ่ายให้อะค่ะ ความจรีิงภาพนี้หมอจะเอาไว้ดูผลหลังทำค่ะ
เลยขอมารีวิว ได้ของแถมอีก ฮ่าาๆ

คะแนน

1

117#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-26 17:04:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหมือนกันเลยค่า มันนิ่มเป็นธรรมชาติด้วยแหละ
ของเราเนี่ย เหตุผลเพราะว่าพอมีต้นทุนเดิมอยู่บ้างแล้วอยากเสริมเติมแค่นิดหน่อยค่ะ
เลยเลือกฟิลเลอร์ เพราะเห็นผลที่คนอื่นทำๆมามันดูเป็นธรรมชาติมากกว่าค่ะ
ขอสอบถามนะคะ ไม่ได้จะกวนอะไรนะคะ แค่อยากรู้จริงๆว่าสาวๆมีเหตุผลอะไรที่เลือดฉีดFiller มากกว่าเสริมซิลิโคนหรอคะ เพราะเห็นว่าต้องคอยไปเติมและราคาสูงด้วยอ่าค่ะ

คะแนน

1

114#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-7 15:15:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าว อยากเห็นค่ะ อิจฉาคนต้นทุนสูงๆมีหน้าอกเดิมเยอะๆจัง ไม่ต้องเสียตังไปฉีดเพิ่มเยอะๆ
รอชมเหมือนกันคะเพราะอ่านที่มาโพสๆเสริมกันเยอะมากเลย200++ กันทั้งนั้น
อยากเหนคนที่แก้ไขนิดๆหน่อยๆเปรียบเทียบบ้างคะ
100 เดียวคะเพราะฉีดแค่เติมเนินให้กลมๆสวยๆคะ รอบข้างมีแต่คนว่าไม่รู้จักพอ555
111#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-30 15:22:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮั่นแน่ มีคนซุ่มด้วย ทำมากี่ cc คะทำกับที่ไหนเอ่ย
รอชมนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้