ดู: 42797|ตอบกลับ: 132
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ยังจำกันได้มั๊ยค๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
บางคนอาจะเคยเห็นกระทู้อื่นเราแล้วเน๊อะ
มีคนขอให้ลงรูปอีก
วันนี้ หายดีแล้ว เราจะลดรูปใหม่ ๆ ให้ดูนะค๊ะ

ติชมกันได้นะค๊ะ

แสดงความคิดเห็น

ชนะเลิศเลยค่ะ สวยอ่ะ  โพสต์ 2012-7-22 00:43

คะแนน

14

ดูบันทึกคะแนน

ทัมคางรึป่าวค่ะ น่ารักมากอ่ะค่ะ
สวยเป๊ะมากจ้าาา^__^
สวย แบบเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยค่ะ
สวยมากเลย เข้ากับหน้า

ด้วยรูปหน้า หน้าผาก คาง ปาก ผิว ดีอยู่แล้ว

แก้เพียงตา และจมูก + ฝีมือหมอ ออกมาสวย เซกซี่มากๆ  
บอกไ้ด้คำเดียว .. สวยค่าาาาาา..^_^..
มุมไหนก็แป๊ะเวอร์
อยากทราบว่าทำตาที่ยันฮี กับคุณหมอท่านไหนค่ะ สวยมากค่ะ
พี่ทำกับคุณหมออะไรคะ
พี่ทำตาที่ไหน  ค่ะ   หมอชื่อรัยอ่ะ สวยมากค่ะ  กะทำก่อนเรียนมหาลัยอ่ะ แนพนำหน่อยค
สวยมากๆเลยค่ะ
หน้าก้อสวยแถมผิวก้อยังสวยมากเลยค่ะ
สวยมากๆเรยค่า
ขอสอบถามหน่อยนะคะ  พอดีว่าสนใจจะไปทำตากับหมอกรีชาติแบบกรีดเหมือนกันอ่ะค่ะ
อยากรุว่าถ้าประมาน15วัน แผลที่เปนรอยเย็บไหมอาไรอย่างงี้จะเริ่มหายยังอ่าคะ แล้วคุนหมอโอเคมั้ยคะ ขอคำแนะนำด้วยค่า : )))
แป๊ะมากเลยค่ะ ชอบๆ
รวมค่าทำทั้งหมดเท่าไหร่อ่าคะ ตา จมูก หน้าเรียว
ชอบอ่าค่ะน่ารักมากเลย เราเพิ่งสมัครสมาชิกไม่เหนรูป bofore อ่าค่ะอยากเหน
ต้นฉบับโพสต์โดย Major18 เมื่อ 2012-6-5 10:40
ค่ะได้เลยค่ะ รูปก่อนทำเน๊อะ

โครงหน้าเดิม ผิว สวย ทำแค่ตากับจมูกสองอย่าแล้วเป๊ะมากค่ะ จากจืดๆ ลุคเปลี่ยนมากค่ะ
สวย...น่ารักมากเลย
สวยมากเลยคะแนะนำหน่อยคะอยากทำมั้ง
สวยมากเลยค๊า

เค้าสนใจเรื่องทำตาสองชั้นกะแก้ไขจมูกค๊า รบกวนแนะนำทีน่ะค๊า
ไม่ทราบทำกับคุณหมอรัยค่ะ พอดีจะไปทำที่ยันฮีเมือนกัน กำลังศึกษาข้อมูลค่ะ
ค่ะจำได้ค่ะน่ารักอย่างนี้ เห็นกี่รูปก็จำได้
112#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-22 17:35:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย natchbiw เมื่อ 2012-7-12 08:00
พี่คะทำปากที่ไหนอ่อคะราคาเท่าไหร่ ค้ะ ...

ไม่ได้ทำปากจ้ะ ปากเล๊กมาก แต่เดกแล้ว
111#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-22 17:35:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย wimon2 เมื่อ 2012-7-12 10:26
ทำตาเท่าไรค่ะ และหมอชื่ออะไร ค่ะ รบกวนหน่อย ...

ตา 9900 ฟมอกรีชาติค่ะ แต่ตาไม่เท่ากันเท่าไร แต่มองไม่เหนตำหนิ
110#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-22 17:34:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย e.toey เมื่อ 2012-7-12 12:53
สวยมากคะ รบกวนช่วยบอกได้มั๊ยคะว่าทำกับคุณหมอท่านไห ...

หมอกรีชาติค่ะ แต่ถามว่าเวิคมั้ย เราว่ายังค่ะ เพราะจมูกเบี้ยวไปแก้มา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้