ดู: 7923|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางหมออรรถพรครับ 12000

[คัดลอกลิงก์]
ผมวางแผนจะไปเสริมคางกับคุณหมอ อรรถพรครับ เพราะทำจมูกกับหมอมาเป๊ะมาก ไม่เบี้ยวเลยถ้าเราดูแลดีๆ
แต่ปัญหาคางผมคือ ผมฉีด อควาลิฟมาแล้วที่ MD clinic มาแล้ว แต่ปรึกษาหมอ หมอจะเสริมทับฟิลเลอร์ไปเลย
ราคา 12000 ผมเลยกลัวๆ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ แนะนำผมด้วยครับบ ผมมีอีกช้อยหนึ่งคือ หมอนก @century แก้พร้อมเสริมใหม่ 13000 ทำไงดีครับบ

ทำมาได้กี่วันถึงอักเสบคะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 22:36:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำแล้วครับ กับหมอนก แต่อักเสบเลยเอาออกคับ รอไปทำใหม่ TT
@ Prettysis ไม่ชาค่ะแต่จะตึงๆนิดนึงตรงที่ใส่ซิลิโคน ส่วนปากด้านล่างมันเปลี่ยนไปนิดนึงอ่ะนะ มันจะรั้ง ๆ ลงคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย thitaree46 เมื่อ 2012-7-19 12:43
เราทะกะหมอญาณินทร์ ที่สุราษฎร์ธานี ค่ะ  ...

คุณกุ้งทำแล้วปากล่างแปลกๆมั๊ยค่ะ มันชาไม่หาย แล้วก็เวลาพูดมันแปลกๆไม่ค่อยขยับ ไปตัดไหมมา พยาบาลไม่ตัดให้หมด เอาเฉพาะที่ทำให้ระคายเคือง บอกว่าที่เหลือจะละลายเอง ตอนนี้กลัวเรื่องปากชาค่ะ
เราทะกะหมอญาณินทร์ ที่สุราษฎร์ธานี ค่ะ
เราเคยเห็นวิวของหมอนกค่ะ สวยมว๊าก เรายังศึกษาดูๆสนใจคางเหมือนกันค่ะ ยังไงก็ลองไปหาดูนะคะ
ว่าจะไปทำอยุ่พอดีเลยอ่ะ ล้วมีที่ไหนที่ทำคางสวยๆอีกอ่า
อย่าไปทำคางที่อรรถพรนะ เราทำแล้วต้องเอาออก ใส่เป็นแม่มดเลย แหลมมาก แล้วเอาซิลิโคนราคาถูกที่สุดใส่ให้ ตอนนี้เอาออกมาเกือบปีคางยังชา แล้วก็ดูเบี้ยวๆไม่เหมือนเดิม หมอชุ่ยสุด  ก่อนทำอ่ะพูดดีมากแต่พอทำแล้วถ้าเราไม่พอใจ หมอเปลี่ยนไปเลย ไม่อยากแก้ ไม่อยากทำ ผลัดไปเรื่อยๆ แย่มากจริงๆ

แสดงความคิดเห็น

หมอแย่มากจิงๆก่อนทำพุดดีหลังทำบอกกุดุแลไม่ดีเลยเบี้ยว อย่าไปทำนะ  โพสต์ 2012-11-4 00:40
ขอบคุณมากๆๆครับ  โพสต์ 2012-6-11 12:38
หมอเค้าจะฉีดสลายให้มั๊ยอ่า รอให้สลายไปก่อนดีมั๊ย เราก็กำลังจาไปเสริมคางมาเหมือนกัน
ต้นฉบับโพสต์โดย shitae เมื่อ 2012-5-31 09:55
คือผมไปฉีดคอลาเจนที่คางอ่ะคับ 3000 แต่จะไปเสริมสิริโค ...

ทำมาแล้วหรอคะ ลงรูปหน่อยสิคะ อยากเห็น
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-31 09:55:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือผมไปฉีดคอลาเจนที่คางอ่ะคับ 3000 แต่จะไปเสริมสิริโคนแท่งที่คางแทน 12000
หรือว่าข้อมูลไม่อัพเดต
ทำไมราคาถูกจังเลย เสริมด้วยอะไรหรอคะ ถูกดีจัง แล้วมีรัวิวคนที่ไปทำมาไหมคะ
อยากดูรูปที่ทำจมูกกับหมอจังครับ อยากไปทำมั่ง เห็นชอบๆแนวเกาหลีใช่ป่ะครับ นิชคุณ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้