ดู: 2482|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] กลุ้มใจกับดวงตา

[คัดลอกลิงก์]

กลุ้มใจกับตาของตัวเองมากค่ะ

เป็นคนที่ตาลึก ตาลอย  เบ้าตาลึก ชั้นตาไม่ท่ากัน ขอบตาคล้ำทำให้มองดูหน้าตาไม่สดใส

ดูจากภาพแล้วเพื่อนๆ มีความเห็นอย่างไรบ้างคะ

ไปทำกับหมออะไรดี  ตอนนี้กำลังสนใจจะทำกับคุณหมอเกมส์ค่ะ  ต้องพักฟื้นกี่วัน

ขอบคุณมากค่ะ
เราว่าเป็นได้ทั้งกล้ามเนื้อตาอ่อนแรง เลยทำให้ตาตก
กับผิวหนังส่วนเกินของตาบนมันเยอะ ตาเลยดูเป็นเบ้า (เบ้าตาคงลึกด้วย)
เราไม่รู้ว่าหมอเกมส์ทำเท่าไรน่ะค่ะ แล้วก็ไม่เคยเห็นผลงานของหมอ (คือเราไม่ได้ตามดูด้วยค่ะ)

ของเราทำกับหมอนิเวศ ที่สยามสวอน แต่เป็นตาล่างนะคะ ราคาเดียวกันคือ 22000
ราคาที่นี่ค่อนข้างแพง แต่เราเอาชัวร์ค่ะ

เราเพิ่งทำมาสัปดาห์เดียว ยังมีช้ำอยู่บ้าง แต่โดยรวมค่อนข้างพอใจ ที่เหลือต้องรอหลังแผลหาย ตาเข้าที่แล้วดูว่าเป็นยังไงค่ะ

ลองปรึกษาหมอหลายๆ ท่านดูนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-16 22:34:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ  แต่ไม่รู้จะทำไงถึงจะได้คิวหมอเกมส์
เราเป็นๆ แบบเน้เลย..ต้องทำค่ะ นานไปจะยิ่งแย่ก่าเดิม เราทำมาแล้ว..เฟิมว่าหายแระดีขั้นค่ะแน่นอน  อย่าท้อ เปนกำลังใจให้..

แสดงความคิดเห็น

หมอแก้ให้หมดเลยตาสวยเลย ตอนเน้ตายิ้ม ตาโต เนื้อตาเต็ม วิ้งเลย..  โพสต์ 2012-5-18 10:23
เราเป็นกล้ามเนื้อตาอ่อนแรง+ตาตก+ตาโบ๋เพาะไขมันฝ่อแล้วตาไม่เท่ากัน  โพสต์ 2012-5-18 10:22
ต้องทำยังไงบ้างค่ะ หมอไหนชำนาญคะ  โพสต์ 2012-5-16 22:32
ทำตาสองชั้นก่อนค่ะ  ให้เท่ากันค่ะ  แนะนำหมอเกมค่ะ  เดวเอารีวิวหมอเกมให้ดูค่ะ โมคิดจะไปทำอยู่ค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=40003

คนนี้เขาเป็นชั้นตาไม่เท่ากันค่ะ หนังตาเริ่มตกทำให้เป็นตาชั้นหลบในค่ะ พอทำปุ๊ก   ก็ดูดีมากๆเลย

ขออนุญาตเจ้าของกะทู้ค่ะ
อันนี้น่าจะเป็นกล้ามเนื้อตาอ่อนแรงนะครับลองดูกระทู้นี้

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=22589&highlight=%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%99%E0%B8%B7%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B8%95%E0%B8%B2
สู้ๆนะค่ะ อ่อ ดื่มน้ำช่วยได้นะคะ
ทำตาสองชั้น ค่ะ แล้ว ก็ ดื่มน้ำเยอะๆ ค่ะ ตาจะกลับมาใสเหมือนเดิม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้