ดู: 47539|ตอบกลับ: 144
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบางสวยกับ หมอภู ^-^!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย b_PCB_MSU เมื่อ 2012-5-11 00:26

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย b_PCB_MSU เมื่อ 2012-5-11 00:26

จริงๆแล้ว เราทำตั้งแต่ต้นเดือมกราคมที่ผ่าน แต่ขอบอกว่ารอคิวนานๆเลย
เราโทรไปจองคิวเดือนพฤศจิกาปีที่แล้ว ได้คิววันที่ 29 มกราคม ฮ่าๆๆ แต่ก็รอได้เพื่อความสวยและปากน่าจุ๊บๆ
ไปถึงที่คลีนิกคุณพี่ที่เคาเตอร์นัด บ่ายโมง แต่ได้ทำบ่าย สามโมง หุหุ จำได้ขึ้นใจเลยว่า ไปรอที่คลีนิกตั้งแต่ เที่ยงเพราะ ปวดอยากทำมาก

รูปก่อนทำปาก บนและล่าง

เวลา บ่ายสามโมง คุณพี่ที่เค้าเคาเตอก้เรียกเราไปพบคุณหมอ ฮ่าๆ ที่แรกหมอภูถามว่าอยากได้ปาก ทรงไหน ตอบทันที่เลยว่า ณเดช คุณหมอ อึ้งเล็กน้อยแล้วก็เอา ไม้จิ้มฟันมาวัดที่ปากเรา หมอภูเลยบอกว่า ปากแบบ ณเดช มันบางมากเลยนะ แกเลยบอกว่า เรามีขอบปากคล้ายกับ พี่โดม (ไม่ใช่ โดม เดอะสตาร์ 8 นะ) ฮ่าๆ พี่โดม  ปกรณ์ หวู้ๆในใจคิดว่า กูต้องปากขึ้นเทพแน่นอน เราเลยตรงลงทันที่ ตามที่หมอภูบอก ว่าจะทำคล้าย พี่โดมให้

แล้วพี่ที่เคาเตอก็พาไปแปรงฟัน กับล้างหน้า ใส่ชุดคลุมเก็บผม แล้วนั่งรอที่ห้อง กว่าหมอภุจะเรียกไปทำก้ สี่ดมงเย้นได้ จำได้ว่าวันั้นเป้นวันอาทิตย์ ดูชิงร้อยชิงล้านจบพอดีมั้ง พี่เค้าเตอรืก้มาเรียกไปทำ ฮ่าๆ เสียวสันหลังขึ้นมาทันที่เลย พอเข้าไปในห้องผ่าตัดคุรหมอบอกว่า จะฉีดยาชาให้ที่มุมปาก เจ้บนิดๆ เราก้พยักหน้าอย่างเดียวเลยเพราะตอนนั้น ตื่นเต้นมากๆ เจอฉีดยาชาไป ห้าเข้ม มั้งรู้สึกคุณหมอเลยบอกว่าะเอาเข็มจื้มๆถ้าเจ้บแล้วบอก หลังจากนั้น หมอก้วาดรูปปากเรา แล้วทำการ แฉะปาก ได้ยินเสียงมีดกรีดปากเรา แบบว่ามันเสียวได้ใจ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ไม่เจ็บ หมอภูบอกว่าใกล้จะเสร้จ สวยเลยเนี่ย ก่อนจะเสร็จคุณหมอร้องเพลงให้ฟังด้วย แกอารมณ์ดีมากๆเลย

รูปหลังทำปากเสร็จ พึ่งออกจากห้องผ่าตัด

หลังทำเสร็จพี่เค้าเตอก้ให้ ผ้าปิดปาด ผ้าก๊อต  ยาทาปาก ยากิน และห้ามแปรงฟัน กว่าจะตัดไหม !!

หลังทำได้ 12 ชั่งโมง

หลังทำได้ 1 วัน

หลังทำได้  3 วัน

หลังทำได้  6 วัน

หลังจากทำปากรอตัดไหม เป้นช่วงเวลาที่ ทรมารสุดๆๆ กินอะไรไม่ได้เลย ดูดน้ำยังลำบาก ทำให้น้ำหนักลดลงไปแบบสุดๆ แต่พอตัดไหมเสร้จ ก้กินเยอะเหมือนเดิม น้ำหนักก็ขึ้นมาเหมือนเดิม อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  แต่เป้นช่วงประสบการณ์ที่ดีอย่างหนึ่งเลยในชีวต ประคบเย้นสามวัน ประคบร้อนสามวัน กินยาที่หมอให้ ล้างแผลทุกวัน ในผ้าก๊อตซุปน้ำเกลือล้างแผลแล้วก้เช็ดตามแผล เวลาตัดไหม เจ้บมาก น้ำตาเล็ดเลย หุหุ แต่ก้สวย ถูกใจมากๆๆเลย

หลังจากทำปากเสร้จ ครบ 3 เดือน

ครั้งนี้  รีวิวแชร์ประสบการทำปากบาง กับหมอภู ท่องจำให้ขึ้นใน ลงทุนกับใบหน้าคือสิ่งที่คุ้มค่าที่สุดในสามโลก ขอบคุณคับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ชอบสีปากจัง ได้สักมาปะครับ
สุดยอดของปากเลย สวยมากค่ะ อิจฉา ^^
ทำมาเหใทอนกันคะ ได้ 2 อาทิตเเล้วไม่บางขึ้นเลย อยากทราบว่าจะบางขึ้นอิกไม๊คะ เครียสมากๆ
ปากสวย เริ่ดมากอ่ะ
ว้าวเด็ก มมส นี่นา ^^

อยากทำบ้างจัง สวยดีไม่เอียง ไม่หนักข้างใดข้างหนึ่งด้วย เป้ะๆๆ
สีปากสวยจังเบย (นอกเรื่อง)
ต้นฉบับโพสต์โดย kungkungkung เมื่อ 2012-7-23 14:34
ว้าแย่จัง ต้องกลับมาตัดไหม งั้นเราหาคลีนิคแถวบ้าน  ...

ได้นะค่ะ เราทำกับหมอภูเหมือนกัน ทำเสร็จนั่งเครื่องกลับบ้านเลย ตัดที่คลีนิคทั่วไปค่ะ หมอไม่ซีเรียส เราตัดคลีนิคทั่วไป 300 บาท ค่ะ
เจ็บมากมั้ยๆ
ปากสวยๆ ชอบๆ
หล่อขึ้น ปากสวยๆๆ

134#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-22 23:15:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำปากครบ 1 ปีแล้ว  โห๊ะๆๆๆ

133#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-22 23:13:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mossy เมื่อ 2012-7-18 08:08
ปาก สวย มว๊ากกกกกกกก
เหมือนของ พี่โดม เลย อ่าาาาา ...

อิอิ
132#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-22 23:13:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mossy เมื่อ 2012-7-18 08:08
ปาก สวย มว๊ากกกกกกกก
เหมือนของ พี่โดม เลย อ่าาาาา ...

อิอิ
131#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-22 23:13:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เอกพล เมื่อ 2012-7-20 22:47
เจ็บมากมั๊ยครับ

ไม่นะ เจ้บตอนีดยาชา นิดๆๆ
130#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-22 23:12:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kungkungkung เมื่อ 2012-7-21 10:15
ถามหน่อยนะคะ
ถ้าเราไม่ตัดไหม (คือทำแล้วจะกลับบ้านที ...

ไม่ละลายคับ ต้องกลับมาตัดที่ คลินิก นะ
129#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-22 23:05:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kandytu เมื่อ 2013-2-22 12:58
ปากเดือนที่หนึ่งกับเดือนที่สามความบางต่างกันมากไหม ...

ต่างกันนะคับ มันจะบางลดกว่าหนึ่งแรกมากกๆๆ เลยย
128#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-22 23:04:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย enooiceez เมื่อ 2013-2-22 02:09
อยากถามว่าเจ้าของกระทู้ ทำจมูกที่ไหนคะ สวยดี อยากไป ...

ง่ะ จมูกหมอเฉลิมนี้เองแหละคับ อิอิ
ปากเดือนที่หนึ่งกับเดือนที่สามความบางต่างกันมากไหมค่ะ
อยากถามว่าเจ้าของกระทู้ ทำจมูกที่ไหนคะ สวยดี อยากไปทำบ้างอะคะ ปากก็สวยอีก ว๊าวเลย ^^
ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้ เรียนที่ ม.สารคามรึป่าวคะ เห็นในภาพเหมือนใส่เสื้อของชุดพละอ่ะค่ะ ^^
*ทำมาแล้วดูดีมากค่ะ อยากไปทำมั่ง >w<
123#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-22 16:38:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย oakkhaphon เมื่อ 2012-10-22 14:06
ปากสวยมากเลยครับ ขอให้ผมสวยเหมือนคุณนะครับ  ...

สาธุๆๆ
ปากสวยมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้