ดู: 4558|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากแก้ปลายจมูกครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมทำจมูกกับ ธนพร คิลนิก อะครับหมอลงมาจากรุงเทพมาทำให้ ตอนนี้ทำได้ครบ 1 เดือน แล้วครับแต่จมูกไม่สวยเลยอะครับ ค่าทำตั้ง 20000 หมอก็ไม่ดีไม่มีการแนะนำ คนไข้ผมปรึกษาก็ไม่พูดอะไรมากได้แต่ว่าหมอรู้ว่าของน้องต้องทำยังไง แต่ตอนนี้ทำออกมาไม่สวยเลย ช่วยแนะนำผมหน่อยสิครับ ขาดความมั่นใจไปเลย ก่อนทำยังดูดีกว่าอีกมีแต่คนทักว่าไม่ทำน่ารักดูดีกว่า แต่ทำไปแล้วคงต้องหาที่แก้อะครับ ช่วยผมหน่อยสิครับแนะนำหมอที่ทำจมูกผู้ชายที่ทำออกมาแป๊ๆหน่อยสิครับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-29 16:34:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้คิวแก้ละครับวันที่ 4 นี้ครับ...ใช่ครับแกนใหญ่เกิน..
ทำไมแกนดูใหญ่จังครับ ถ้าเล็กเรียวปลายพุ่งจะสวยมากครับ
ถ้าลดช่วงหัวตา นิดนึง จะได้ช่วงปลายอีกนิดนึง แล้าจะซอร์ฟกว่านี้นะคะ
แต่ยังไงรอดูสัก 4-6 เดือน อาจเพราะจมูกบวมค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-23 16:16:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับ เสร็จแล้วมาทักทายแบ่งให้ผมดูด้วยนะครับ
จมูกทรงเดียวกับเราเลย เราจะไปแต่งกับหมออรรถพร วันที่ 1 นี้ครับ บ่าย2 ไว้ไงเดะรีวิลให้ดูนะ
มันยังไม่ยุบเลย อย่าพึ่งใจร้อนครับ รอดูสัก3-4 เดือนก่อน
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-16 17:31:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ออ..หรอครับขอบคุณมากเลยครับ  ผมก็คิดเหมือนกันครับว่าจะรอให้ครบเลยสามเดือน ถ้าไม่ดีก็ตั้งใจจะแก้ครับ นั้นสินะครับหื้อๆๆๆ.... ต้องรอก่อน ยังไงถ้ามีข่าวคราวใหม่ช่วยบอกต่อๆผมบ้างนะครับขอบคุณคร๊าฟ...

อ้อถ้าแก้แนะนำหมออรรถพรเลยค่ะ เหนผู้ชายรีวิวเยอะทำแล้วหล่อขึ้น เพื่อนเราเป้นเกย์ไปทำมา12000หล่อขึ้นมากเลยค่ะเพื่อนบอกว่าหมออรรถพรทำจมูกผุ้ชายเก่งหมอทำทรงปลายโด่งพุ่ง
พื้นฐานหน้าตาหล่ออยุ่แล้ว ทรงจมูกคุนที่ทำดูในรูปก้อสวยนะค่ะ ของเราก้อทำได้1เดือนกับหนึ่งอาทิตค่ะยังไม่ค่อยยุบมากปลายยังทื่อๆไม่เรียวเท่าไหร่ คุณหมอบอกรอดูอีก3เดือนจะยุบเรียวเหนทรงมากกว่านี้ ใจเย็นๆค่ะปลายและหว่างตาจะยุบช้าสุดคุนหมอบอกมาค่ะ ถึงเวลานั้นอาจจะเปลี่ยนใจ
ถ้าคุณเก็บปีกนิดนึงโอ้วหล่อเหมือนโดมแน่ๆค่ะความเหนส่วนตัวเรานะค่ะ
ผมว่าทรงสวยดีครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-12 11:07:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nutAKARA เมื่อ 2012-5-12 11:13

ครับขอบคุณครับ ตอนนี้ 1เดือน ครึ่งครับ ผมเอารูปมาให้ดูครับ ช่วยดูให้ผมหน่อยนะครับ...
ถ้าที่ผมเข้าใจคือรูปบนทำแล้ว รูปที่สองยังไม่ทำ
จากที่เห็น และเข้าใจ ผมว่าปลายจมูกคุณใหญ่ อาจทำให้ตอนทำแล้วบวมและใหญ่ตามไปด้วย
เหมือนที่คนส่วนใหญ่ก็เป็นก้น แค่เดือนเดียวเองครับ ยังมีเวลาลุ้นกับทรงอีกหลายเดือน ตื่นมาทุกเช้า เปลี่ยนทรงตลอด
ไม่เห็นจะเหมือนเลย

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-6 18:34:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับใช่ครับผมทำใจนั่งรออีกสักประมาณ 2-3 เดือนก่อน เพื่อหาที่แก้ใหม่ครับ ดูแล้วผมก็ชอบหมอชาตรีนะครับ เห็นหลายทำแล้วโด่งปลายพุ่งดี แล้วก็หมอศรัณยผมก็ชอบนะครับ ส่วนหมออรรถพรก็อยู่นะใจบ้าง ขอบคุณนะครับ
แล้วก็ที่กลุ้มใจมากอีกอย่างนะครับ เค้าว่าให้ผมหน้าเหมือเอกชัย นักร้องลูกทุ่งอะ...นั่งร้องไห้เป็นคืนๆ....
ผมเห็นบางคนเขาลงรูปเสริมจมูก 1 เดือน หลังจากนั้น 6 เดือน หรือ 1 ปีก็ลงอีก จมูกของเขาเปลี่ยนไปนะ ดูดีขึ้น คือมันจะเข้าที่มากขึ้นนั้นเอง ใจเย็นๆครับไม่ต้องใจร้อนรอดูไปก่อนก็ได้ เป็นกำลังใจให้นะครับ
รออีกซักเดือนมั้ยอ่ะคับมันยังไม่เข้าที่รึเปล่าเอ่ยบางคนเข้าที่ตั้งสามเดือนบางคนหกเดือนนะไม่งั้นต้องเคลียกับหมอด่วนถ้าหมอไม่พูดไรไม่ชัดเจนหรือพูดไม่ดีก็ไปหาหมอใหม่ดีกว่ามั้ยอ่ะคับ แล้วคุณชอบจมูกทรงแบบไหนอ่ะคับเพราะแต่ละหมอทรงจะไม่เหมือนกันอย่างเช่นถ้าชอบโด่งๆพุ่งๆก็หมอชาตรี แห่ง สยามคลีนิคอ่ะคับ หรือโด่งแบบเนียนๆก็หมออรรถพรอะไรประมาณนี้แต่หมออื่นก็มีเยอะแยะอ่ะคับยังไงก็ลองศึกษาข้อมูลดูนะคับสู้ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้