ดู: 1382|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] รบกวนพวกพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่า ทำตาสองชั้น

[คัดลอกลิงก์]
สนใจจะไปมำตาสองชั้นคะอยากทำแบบเย็บสามจุดกับคุณหมอ อรรถพร ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
หมอเกมส์ย้ายไป BB You แถวรังสิตเองหร๋อเนี่ย ขับรถผ่านเคยเห็นอยู่ใหญ่โตมากอ่า โปรเปิดสาขาก็ถูก สุดยอดเลยอ่ะ
เราทำแบบเทคนิคเกลาหลีอ่ะค่ะ แต่เป็นแบบเจาะจุดเดียว เราว่าก็โอเคนะคะ
หมอเกมส์ทำสวยมากค่ะ ถ้าสนใจลองลองไปดูนะคะ หมอเค้าประจำที่ BB You กะ BB Clinic ค่ะ
แต่ตอนนี้ BB You จัดโปรเปิดสาขาใหม่ แค่ 7900 บาทค่ะ
เราก็สนใจจะไปทำดั้ง กะปากบางเหมือนกันแค่ 7900 ลดเยอะมาก
รอหลังสงกรานต์ก่อน อิอิ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=38464&extra=                       

ไปเยี่ยมกระทู้เราบ้างนะคะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้