ดู: 16640|ตอบกลับ: 56
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] เติมfiller ร่องแก้ม+ Botoxกราม ได้ 3 สัปดาห์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย calypsoz เมื่อ 2012-4-14 09:27

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย calypsoz เมื่อ 2012-4-14 09:25

หลังจากทีอ่านศึกษาอยู่ในบอร์ดอยู่นานก่อนตัดสินใจ โบหน้าเข้าจริงๆก่อนหน้านี้คิดหนักเลย
กลัวเจ็บ กลัวเบี้ยว กลัวหน้าพัง สารพัดเลย จนเมื่อเดือนกุมภาพันที่ผ่านมา เพื่อนมาชวนโบหน้า
โดยหารค่ายาคนล่ะครึ่ง แต่ตอนนั้นเรายัง 2 จิต 2 ใจ ทำไม่ทำ

เลยบอกปัดเพื่อนไป สรุปมันก็ต้องเหมาคนเดียว 100 ยู หนึ่งเดือนต่อมา เพื่อนนี่หน้าแป๊ะมาก
สวยสมใจ เราเลยตัดสินใจเอาว่ะ ลอง

พอโทรนัดวันเวลาแล้วก็ไปทำเลย พอไปถึงที่ก็มีคนมรอคิวเติมร่องแก้มด้วย filler เพื่อให้หน้าดูเด็กลง
แอบสนใจนะคะ ก็มองดูว่าถ้าเติมแล้วเด็กลงจริงๆ

เราก็เวลาว่างน้อย เลยทำ 2 อย่างเลย

ก่อน กรามจะกางๆ ร่องแก้มก็ลึก

หลัง ทำผลออกมาพอใจมากอ่าจ่ะ

ไว้เด๋วรอเก็บเงินอีกชุด จะลิฟหน้าอีกทีไว้จะมารีวิวใหม่นะคะ

ปล สำหรับคนที่คิดจะทำ ศึกษาข้อมูลดีๆน้าา เรื่องประเภทยา เรื่องระยะความคงทนของตัวยาดีๆ
บางที่ถูกไป พูดตรงๆว่าแอบกลัว เอาแบบไหนๆเราจะทำกับหน้าเราเอง ขอดีหน่อย เห็นผลชัวร์ดีกว่าแง่มๆ  

แสดงความคิดเห็น

ครับหน้าเรียวสวยขึ้นเยอะเลยน้าครับ  โพสต์ 2013-4-20 17:33

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ทำที่ไหนค่ะ สนใจมากๆ
ขอชื่อคลินิคและเบอร์โทรหน่อยค่ะ สวยมากกกกก
ข้อขอมูลและสถานที่ไปฉีดหน่อยค่ะ แอบสนใจอ่ะ
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-20 15:13:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย calypsoz เมื่อ 2013-3-20 14:54
ส่วนสถานที่พูดตรงนี้เค้าใช้คำว่า "ไพรเวทคลีนิค" อยู ...

อ่า รูปปัจจุบัน...มันก็ดีขึ้นกว่าแต่ก่อนอ่า
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-20 14:54:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tookta_Sc เมื่อ 2013-2-7 07:26
เห็นด้วยคะ ถ้าดีจริง ไม่ต้องทำเหมือนเป็นความลับทาง ...

ส่วนสถานที่พูดตรงนี้เค้าใช้คำว่า "ไพรเวทคลีนิค" อยู่โซนพระนั่งเกล้า

จริงๆอธิบายตรงนี้ก็น่าจะเข้าใจแล้วนะคะว่า ลักษณะคลีนิกมันเป็นอย่างไร
หรือว่าจะให้พูดให้มันดูน่ากลัวล่ะค่ะว่า คลินิกดุด่าป่าเถื่อน ดีคะ คุณถึงจะเข้าใจที่เราสื่อ
(จริงๆดูจากราคาก็น่าจะทราบ)
เจตนาแค่อยากแชร์น่ะค่ะว่า ฟิวเลอร์ แก้ปัญหาร่องแก้มได้จริง โบท็อกเห็นผล อ่านเม้นแล้วรู้สึกโดนความโมโหโจมตีไงไม่รู้ มีคำว่า จบป่ะ!!! ตบท้ายมาอีกหนึ่งฉาด

ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2013-1-25 00:41
คุยหน้าจอดีกว่านะ เพราะคนอื่นจะได้รู้ด้วย และไม่ต้ ...

เห็นด้วยคะ ถ้าดีจริง ไม่ต้องทำเหมือนเป็นความลับทางราชการตอบทีเดียว จบ!! คนอื่นๆจะใด้ไม่ต้องเม้นถามซํ้าๆ ทำที่ใหน? คลินิกชื่อไร? โทษทีคะที่ถามตรงเพราะเราเป็นคนตรง และเชื่อว่าหลายๆคนก็อยากใด้ข้อมูลที่ถูกต้อง  คลินิกที่แน่ชัดและปลอดภัยไม่ผ่านหน้าม้ามาโฆษณา จบป่ะ!!
ต้นฉบับโพสต์โดย calypsoz เมื่อ 2012-12-5 09:05
แอดไลน์มาคุยกันได้นะจ๊ะ

เห็นด้วยคะ ถ้าดีจริง ไม่ต้องทำเหมือนเป็นความลับทางราชการตอบทีเดียว จบ!! คนอื่นๆจะใด้ไม่ต้องเม้นถามซํ้าๆ ทำที่ใหน? คลินิกชื่อไร? ราคาเท่าไหร่? โทษทีคะที่ถามตรงเพราะเราเป็นคนตรง และเชื่อว่าหลายๆคนก็อยากใด้ข้อมูลที่ถูกต้อง ราคาแน่ชัด คลินิกที่ทำและปลอดภัยไม่ผ่านหน้าม้ามาโฆษณา จบป่ะ!!
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-5 13:36:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย earnnize เมื่อ 2013-2-5 12:15
ขอข้อมูลและสถานที่ทำด้วยค่ะ  พอดีสนใจอ่ะ   เตงสวยขึ้ ...

Botox เยอรมัน 100 ยู +ค่าฉีด ด้วยอีก 7000  โพสต์เมื่อ 2012-4-14 18:31:20 ตอนนี้ไม่รู้ ต้องโทรไปถามใหม่
Filler Aqualift  คิดเป็น cc เมื่อก่อนอ่า CC ล่ะ 3000 โปรโมชั่น แต่เมื่อรอบก่อน แป๋มไปเติม อยู่ที่ 5000 แล้ว

ส่วนสถานที่พูดตรงนี้เค้าใช้คำว่า ไพรเวทคลีนิค อยู่โซนพระนั่งเกล้า แป๋มเองไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางสถานที่ทำนะคะ พาไปได้ในนามเพื่อนแนะนำเพื่อน ถ้าสนใจก็ PM คุยกันค่ะ   

ตามนั้นจ่ะ
ขอข้อมูลและสถานที่ทำด้วยค่ะ  พอดีสนใจอ่ะ   เตงสวยขึ้นมากน่ะ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-5 11:43:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย calypsoz เมื่อ 2012-12-5 09:05

ตอบเระจ่ะ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-5 11:37:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปกติ ไม่ค่อยได้ออนน่ะค่ะ นานๆจาเข้าซักที มีหลายคนแอดไลนมาคุย แป๋มก็ตอบ ที่ให้แอดเพราะ เห็นว่าสะดวกมั้งสองฝ่ายค่ะ รายละเอียดน่ะ แป๋มเคยตอบไปแล้วววววววววววววววววววววววววววววววว ก่อนหน้านี่ ว่าใช้ยี่ห้ออะไร ทำอะไรบ้าง ไม่หวงความสวย จ่ะ อยากแชร์

Botox เยอรมัน 100 ยู +ค่าฉีด ด้วยอีก 7000  โพสต์เมื่อ 2012-4-14 18:31:20 ตอนนี้ไม่รู้ ต้องโทรไปถามใหม่
Filler Aqualift  คิดเป็น cc เมื่อก่อนอ่า CC ล่ะ 3000 โปรโมชั่น แต่เมื่อรอบก่อน แป๋มไปเติม อยู่ที่ 5000 แล้ว

ส่วนสถานที่พูดตรงนี้เค้าใช้คำว่า ไพรเวทคลีนิค อยู่โซนพระนั่งเกล้า แป๋มเองไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางสถานที่ทำนะคะ พาไปได้ในนามเพื่อนแนะนำเพื่อน ถ้าสนใจก็ PM คุยกันค่ะ
อยากทราบรายละเอียดค่ะ เช่น ทำที่ไหน ราคา ยี่ห้อที่ใช้ทำ  รบกวนด้วยน่ะค่ะ
ที่ไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่ขอบคุนค่ะ
สวยขึ้นม๊ากเลยค่ะ
ขอรายระเอียดด้วยได้ไหมค่ะอยากfiller ร่องแก้ม

คุยหน้าจอดีกว่านะ เพราะคนอื่นจะได้รู้ด้วย และไม่ต้องคุยหลายรอบ
ขอรายละเอียดฟิลเลอร์ร่องแก้มหน่อยค่ะ ราคาเท่าไร
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-5 09:05:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

แสดงความคิดเห็น

คุยหน้าจอดีกว่านะ เพราะคนอื่นจะได้รู้ด้วย และไม่ต้องคุยหลายรอบ  โพสต์ 2013-1-25 00:41
อยากทราบชื่อคลินิค กับราคาค่ะ รบกวนบอกหน่อยน้าาาาา
ทำที่ไหนอะตัวเองขอรายละเอียดด้วยจ้า
สวยมากเลยคะ สนใจมากๆเลย ขอรายละเอียดหน่อยคะ กำลังหาที่ทำคะ
ขอข้อมูลคลีนิกที่ไปทำด้วยค่า
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-22 06:01:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Line id :pamomi จ่ะ
แนะนำโบนิต้าคลินิกแยกพัฒนาการ หมออาทลิฟยกสวยมาก021086098ลองโทรไปสอบถามดูนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้