ดู: 60708|ตอบกลับ: 115
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] รีวิว !! ปากบาง ง ... คุณหมอนกคะ <3

[คัดลอกลิงก์]
ผลงานคุณหมอนก คลินิคแพทย์สมชาย บางกะปิคะ

รีวิวครั้งนี้ถือเป็นการรีวิวครั้งแรก ถ้ามีข้อผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะจ๊ะ

ข้อมูลการทำปาก ก็หาจากเวปดั่งโด่งนี่แหละ เยอะสุดเลย !!!

@ 29-03-2012 ทีแรกกะจะไปวางเงินมัดจำ เพื่อทำการจองคิวทำปากและก็จะปรึกษาคุณหมอด้วย ย
หุหุ คนเยอะไปไหนเนี่ย (ของเค้าดีจิง อิอิ) กรอกประวัติเลยจ๊า นั่งรอสักพักใหญ่ ๆ ตัดสินใจเดินไปถามพี่พนักงาน
วันนี้มีคิวว่างหรือเปล่าคะ ? คือว่า ... หนูอยากทำเลย
คำตอบที่ได้ --- เป็นที่น่าตกใจมาก คือ "มีคิวว่างตอนสามทุ่มนะคะ พอดีคนไข้เลื่อน เท่านั้นละ ตกลงหนูทำวันนี้เลยคะ
ก็จ่ายค่าเสียหายเลย ปากบนอย่างเดียว 7000 คะ + ค่าตรวจเลือด น่าจะค่ายาด้วยนะไม่แน่ใจคะอีก 300
หลังจากนั้นก็ไปตรวจเลือด ผลเลือดปกติคะ สามารถทำได้ ^.^
พี่พนักงานก็จะให้เรากินยา ซึ่งเห็นแร๊วถึงกับอึ้งเลย หูย ย 7* เม็ด จะเยอะไปไหนคะเนี่ย
แร๊วก้อรีบไปหาอะไรกินให้เรียบร้อย มานั่งรอในคลีนิคจนหลับไปหลายตื่นเลยทีเดียว
นั่งดูเวลา ... สามทุ่มก้อแร๊ว สี่ทุ่มก้อแร๊ว อีกพักพี่ีพนักงานเรียกขึ้นห้องเลยคะ
ไปเตรียมตัว ล้างหน้า ใส่หมวกเก็บผมให้เรียบร้อย
แร๊วก้อนอนรอคุณหมอ z Z z คุณหมอใจดีมาก พูดก็เพราะ (ประทับใจคะ)
ใช้เวลาประมาณครึ่งชั่วโมง ก็เสร็จแร๊วคะ ... ไวมาก ๆ

--- มาดูรูปก่อนทำกันเลยคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขอโทดนะคะทำจมูกที่ไหน่คะสวยมาก
หมอนก คลีนิคชื่ออะไรเหรอค๊ะ
สวยค่ะ ชอบมากเลย
ไม่ทราบว่าพูดชัดเป็นปกติมั่ยคะ เช่น สระอู บ ป ช่วยตอบหน่อยนะคะ
ได้ทำตารึป่าวค่ะ? ตาสวยมากเลยคะ^^
สวยมากเลยค่ะ เห็นกระทู้นี้แล้วรู้สึกอยากทำกับหมอนกขึ้นมาทันที 555
จมูกก็สวยค่ไม่ทราบว่าทำหมอไหนค๊ราคาเท่าไร อยากทำปากกับจมูกพร้อมกันไปหมอไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่
นางฟ้า มาก ๆ *0*
ทำจมูกที่ไหนค่ะสวยมากกกก
หมอนกนี่ใช่หมอนกที่อยู่อโสกตอนนี้หรือป่าวค่ะ
เห็นหน้าสองมั๊งคะ ที่เจ้าของกระทู้ตอบว่า จมูกทำกับหมอบุญถิ่นอะค่ะ หน้าที่ 2 ความคิดเห็นที่ 33 จ้ะ ^ ^
สวยงามมากๆคะ...แล้วจมูกทำที่ไหนอ่ะคะ...อยากทำปากกะจมูกด้วยอ่ะคะ
สวยงามมากๆคะ...แล้วจมูกทำที่ไหนอ่ะคะ...อยากทำปากกะจมูกด้วยอ่ะคะ
จมูกเค้าเปนแบบนี้อ่ะ  จะทัมกับหมอไน๊ดีคร๊ะ ดูมาหลายหมอแร้วตัดสิ้นใจไม่ได้ซะที  
ปกติเปนคนไม่ค่อยดีดั่งยู๊แร้ว  เนื้อจมูกก้อน้อย  แถมมีกระดูกนูนขึ้นมาตงกลางจมูกอีก ช่วยแนะนำหน่อยนะค๊ะ

ตาสวยมากเรยค้า ทำป่าวคะ อยากได้แบบนี้ๆ ^^
ขอโคมิที่เอาไปเป็นแบบหน่อยได้มั้ยอ่า ใช้รูปไหน
ขอบคุณค่ะ
ตาสวย จมูกสวย ทำที่ไหนคะ...
สวยมากเลยค่ะ ชอบหน้าคุณมากเลยค่ะ  อยากสวยแบบนี้บ้างจัง
ไม่ทราบว่าจมุกทำที่ไหนค่ะ ขอรายละเอียดหลังบ้านได้ไมค่ะ
ส่นปากสวยงามมากค่ะ
เค้าก็แอบเอารุปตะเองไปให้หมอดู เพราะไปทำหมอเดียวกัน  ตะเองได้ถ่ายรุปตอนทำเสดมะคะ คือปากเราคล้ายปากตัวเองอะ แต่หมอเย็บของเราไม่สวยเลยอะ เลยแอบเครียดนิสนึง ตรงกลางก้อเบี้ยวอยู่ไม่รุเพราะยาชารึป่าว รอดูๆ ถ้าได้ถ่ายแผลไว้รบกวนหน่อยนะคะ หรือจะส่งเมลมาก็ได้นะคะ ขอบคุณค่ะ คนสวย ^____^
แร้วถ้าบนล่างเท่าไรหรอคะ
เสริมจมูกหมอไหนคะสวยดี
โทดนะคะหมอนกใช่หมอที่คลินิคสมชาย  คนเดียวกันปะคะ
อยากทราบว่า ต้องตัดไหมรึป่าวค่ะ แร้วทำเสดแร้วเจ็บมากป่าวค่ะ พอดีอยากทำบ้างอะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้