ดู: 2110|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำปรึกษา จมูกทรงนี้ หมอไหนทำสวยคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HamaoLV เมื่อ 2012-3-26 16:11

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HamaoLV เมื่อ 2012-3-26 16:10

อยากจะไปทำจมูกเดือนหน้านี้แล้ว อ่านรีวิวมาก็ตั้งนาน แต่ก็ยังตัดสินใจไม่ได้ซักที บางคนก็บอกรีวิวในนี้มันสวย แต่พอไปดูตัวเป็นๆแล้วมันเบี้ยวก็มี เลยอยากให้คนที่มีประสบการณ์ช่วยดูให้หน่อย ว่าจมูกแบบเรา คือ ปลายจมูกใหญ่ ฐานจมูกใหญ่ แต่พอมีดั้งอยู่บ้าง ควรทำกับหมอคนไหนดีคะ
เห็นเนื้อจมูกแล้วอยากกินซาลาเปา อิอิ แซวเล่นนะครับ ตัดปีกแต่งปลาย สวยแน่นอน ทำเลยครับ อย่าลังเล
เอาแนวเกาหลีเลยครับ ของผมเสริมดั้งแล้วตัดปีก ตอนนี้เริ่มโอเคแล้วครับ
คิดว่าหมอศรันย์นะคะ
หมอเค้าทำแบบโอเพ่นมาเยอะ
ส่วนตัวคิดว่าจะไปทำแบบโอเพ่นกับคุณหมอเหมือนกันจ๊ะ
หมอศรัณย์ ทำแบบโอเพ่นค่ะ หรือ หมอวีระพันธ์ วีพลัสก็ได้ค่ะ
ลองปรึกษาหมอที่รับตกแต่งปลายจมูกและตัดปีกเพื่อลดขนาดปลายจมูกดูนะครับ จมูกใหญ่แบบนี้เสริมอย่างเดียวไม่สวยแน่ เพราะจะออกมาแทบไม่ต่างจากของเดิมเลยล่ะ
ตัดปีก ลดขนาดปลายจมูกค่ะ
แนะนำเจ้าของกระทู้เอาแบบจมูกที่อยากได้มาให้ดูนะครับ จะเป็นตัวช่วยในการเลือกหมออีกอย่างหนึ่ง
เพราะหมอแต่ละท่านจะทำทรงจมูกออกมาเป็นมาตรฐานของตัวเองเลยนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้