ดู: 2244|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำหน้อยคับ ผมอยากดูดี อยากหล่อ หุ่นดี(มีภาพ)

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคับ ผมเป็นน้องใหม่ยังๆขอฝากเนื้อฝากตัวคครับผม

คือว่าผมอยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง ทำให้มันดูดีขึ้นคับ
เอาแบบว่าผิวขาว มองๆแล้ว ไม่น่าเกลียด
***ขอความกรุณาแนะนำหรือคิดเห็นว่าผมควรทำยังไง เผื่อจะดูดีกับเขาบ้าง
      แสดงความเห็นได้อย่างอิสระ ตรงไหนต้องปรับ ต้องแก้ไข บอกมาเลย
      หรือว่าควรทำยังไงทานอาหารเสริมอะไรแบบนี้ก็ได้
****ช่วยหน่อยนะครับบบ

่เพื่อนของชมพู่ไปทำ fillerจมูกมา คุณหมอใจดี แถม fillerคาง ให้สวยมากเลย และที่คลินิกได้จัดโปรโมชั่นต้อนรับสงกรานต์ เพื่อนคนไหนสนใจ เข้าไปสอบถามได้น่ะค่ะ ที่จตุจักรขอนแก่นคลินิก   
ต้นฉบับโพสต์โดย hahamalutoetoe เมื่อ 2012-4-6 00:10
เห็นแต่ด้านหน้าไม่เห็นด้านข้าง จึงไม่รู้ว่าจมูกโด่ ...

อันนี้จัดเต็มเลย *0* มาแอบจำเอาไปทำมั่ง อิอิอิ
เห็นแต่ด้านหน้าไม่เห็นด้านข้าง จึงไม่รู้ว่าจมูกโด่งแค่ไหน ควรทำ เสริมจมูก ตัดปีกจมูก ทำปากบางเฉพราะด้านร้าง ฉีดbotox ใช้โฟมล้างหน้าที่มีคุณภาพ เลือกครีมบำรุงผิวหน้าที่มีคุณภาพ ครีมบำรุงผิวสำหรับตัวผมใช้ บีไนท์ ขวดสีชมพู ทากลางวัน สำหรับกลางคืนผมใช้่ jergens age defying สำหรับครีมอาบน้ำ ใช้ บีไนท์ขวดสีชมพู ใช้คู่กับใยบวบขัดตัว เพื่อขัดเซลผิวที่เสือมสภาพออก ทานวิตามินซีคู่กับเมล็ดองุ่น 24000 (200 mg)
เสริมมจมุกก   และตัดปีกด้วยค่ะ

อ้อ น่าจะทำปากด้วยค่ะ
ทำจมูก ทำปาก ฉีดโบท๊อกค่ะ
รักษาผิวพรรณหน้าและตัวให้ใสคะ ตัดปีกจมูก ฉีดโบท๊อค เปลี่ยนทรงผมลุ๊คใหม่คะ อิๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้