ดู: 1398|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผู้รู้ หรือ ผู้มีประสบการณ์ช่วยด้วยครัรบ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าผมไปเสริมจมูกมาครับ แต่ตอนนี้มันแอบเบี้ยวๆหลังจากอาการบวมเริ่มลดลง ผมทำมาได้หนึ่งอาทิดแล้ว ผมควรทำไงดี มันดัด หรือ แก้ หรือ ว่า ต้องทำใหม่มั้ยอะครับ ช่วยด้วยนะครับ ผมเครียดมาก ม่าก ม้าก ม๊าก ม๋าก
เป็นไงบ้างคัฟ
ดีขึ้นรึยังคัฟ
มาอับเดทความคืบหน้าด้วยน๊าคัฟ
เป็นกำลังใจให้คัฟ
อิ อิ
ทำกะหมอไหนค่ะ รีบกลับไปให้หมอช่วยดูดีกว่าค่ะ อย่าเพิ่งดัดเอง ไงก็ช่วยอัพรูปให้ดูหน่อยได้มั้ยค่ะ เพื่อนๆ จาได้ช่วยดูให้ว่าเกิดจากการ บวม หรือ เบี้ยวจิงๆ
ไปให้หมอตรวจก่อนนะ ครับ 1 สัปดาห์ยังดัดได้
ย่าเพิ่งดัดเองนะค๊ะ

ไปให้คุณหมอตรวจดูก่อนว่าเบี้ยวรึเปล่า

เพราะบางทีมันอาจจะ ยุบบวมไม่เท่ากันอะค่ะ

เลยดูเหมือนจะเบี้ยวอะค่ะ

ได้ไปตรวจจมูกตอนครบ 1 อาทิตย์หรือยังครับ

แนะนำพบคุณหมอ ก่อนคับ อย่างเพิ่งดัดเอง

เดียวจากไม่เบี้ยว เป็นเบี้ยว อักเสบ คับ

ตอนนี้ 1 อาทิตย์เองคับ ยังบวมอยู่เยอะ ครับ

แนะนำถ้าเครียดมากพบคุณหมอคับ

ใจเย็นๆ คับ
เลือกซิลิโคนแบบไหนมาอะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้