ดู: 4825|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วันที่ 18 กะหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจิตตกเลยอ่ะ
วันจันนี้แล้วว

หมอบอกว่าอยากได้แบบไหนให้เอารูปไปให้หมอดู
แต่เป็นคนเนื้อจมูกน้อย
กลัวเลือกแบบไปแล้วไม่เหมาะกะเราเลยเครียด

พี่ๆช่วยดูให้หน่อยได้ใหม่ค่ะว่าทรงจมูกแบบหนู
เหมาะจะทำแบบไหน
เป็นไงบ้างครับ เข้ามารอชมอ่ะ
หน้าสวยอยู่แล้วอะ ทำออกมาสวยแน่นอนแหละคะ

สู้ๆ
ไปทำจมูกมาเปงไงมั่งคะ

รอชมเหมือนกันเลย

ขอให้สวย ขอให้สวย

รอชมภามคนสวยด้วยคนค่ะ
รอชมภาพน่ะคัฟ

ขอให้หายไวๆ จมูกสวยๆ น่ะคัฟ
มารอ คาดว่า เสร็จดึกแน่นอน

แต่วันนี้ฝนไม่ตกนะ อากาศดีด้วย

น่าจะออกมาสวย

เออ...ที่พูดมาเกี่ยวกันมั้ยอ่ะ
น้องเค้าทำ สองทุ่ม อ่ะคับคุณจิน
ทำยัง ๆๆๆ เอามาให้ดูด้วยยย
วันนี้แล้วนิคับ

ขอให้สวยๆๆๆๆๆๆๆ คับ
[/quote]อายุ19 ปีค่ะ พี่นัทตี้[/quote]

โหไม่ต้องเรียกพี่หรอกขร่ะ รุ่นเดียวกานเลยอ่า

หน้าเด็กจังขร่ะ น่ารักดี ถ้าทำจมูกออกมาแล้วต้องน่ารักมากแน่เลยขร่ะ

แล้วอย่าลืมมารีวิวให้ชมกานบ้างน้าขร่ะ  สู้ๆขร่ะ
คุณหมอได้เปิดซิง (ดั้ง) น้อง  FRERNNY หรือนี่
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-16 13:38:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้คิวตั้ง 2ทุ่ม  ตื่นเต้นนนนนนน ประสบการณ์ครั้งแรก 5555
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-16 13:37:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แนะนำเลยน้าคัฟ
ว่าชอบจมูกทรงไหนหั้ยเอาไปหั้ยคุณหมอดูเลยน้าคัฟ
ซัก 3-4 ก้อโอเคแล้วคัฟ
ขอหั้ยโชคดีน้าคัฟ
...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-5-16 13:07

ขอบคุณค่ะพี่โอเปิ้ล แต่จะดีแบบพี่โอเปิ้ลรึป่าวเนี่ย
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-16 13:35:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นั่นสิ ขวามือสวยอ่ะ แต่ตัวจินชอบโด่ง ๆ แต่ดั้งไม่พอแอร๊ยยยย
ต้นฉบับโพสโดย santababe เมื่อ 2009-5-16 11:19

แบบขวามือชอบบมากค่ะ  แต่หมอเฉลิมเขาทำแบบหยดน้ำรึป่าวไม่แน่ใจ

เดี๋ยววันที่ทำต้องไปถามหมอก่อนนน  ,,กลัวดั้งไม่พอเหมือนกันค่ะ

กลัวมันธรรมชาติเกินนนน
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-16 13:33:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แบบ ขวามือ น่ารักค่ะ มีหยดน้ำ แต่ของน้องทำได้โด่งกว่านี้นะค่ะ ทำออกมาแล้วน่ารักแน่ๆเลย {:13_945:} ...
ต้นฉบับโพสโดย aoao เมื่อ 2009-5-16 10:58

ดั้งอย่างหนู ยังได้โด่งกว่านี้อีกเหรอค่ะ  ขอให้น่ารักกกกกกกกกกสาธุ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-16 13:30:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จิงๆ แร้วอยากให้หาแนวจมูกที่เราชอบจิงๆอ่ะคับไปให้คุณหมอดู

แล้วคุณหมอจะช่วยดูว่าได้ มากน้อยแค่ไหน

ถ้าเ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-16 10:51

ขอบคุณมากนะค่ะ ที่แนะนำ ก็กะจะเอาไปให้หมอดูอ่ะค่ะแต่จิตตกกลัวไม่เข้ากะเรา55
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-16 13:28:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปไปเลยคะ ที่เราชอบอะ

พี่นะ ตอนที่ไปนะ เอารูปจมูกที่ชอบไปเลย

เข้ากะหน้ารึเปล่าก็ไม่รู้ แต่ทำออกมาแ ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-5-16 10:28

ขอให้สวยยยเถอะค่ะ สาธุ

เหนของพี่อาร์ทแล้วนี้สวยขึ้นทุกวันเลยนะค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-16 13:23:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อายุเท่าไรอ่ะขร่ะ

หน้าดูเด็กอ่าขร่ะ ขอโทดนะขร่ะที่ถาม
ต้นฉบับโพสโดย Nutty เมื่อ 2009-5-16 04:03

อายุ19 ปีค่ะ พี่นัทตี้
แนะนำเลยน้าคัฟ
ว่าชอบจมูกทรงไหนหั้ยเอาไปหั้ยคุณหมอดูเลยน้าคัฟ
ซัก 3-4 ก้อโอเคแล้วคัฟ
ขอหั้ยโชคดีน้าคัฟ
คิดว่าคงม่ะต้องกังวลมาก
เพราะเดิมเปนคนที่หน้าตาน่ารักอยู่แล้ว แบบนี้ได้เปรียบคัฟผม
นั่นสิ ขวามือสวยอ่ะ แต่ตัวจินชอบโด่ง ๆ แต่ดั้งไม่พอแอร๊ยยยย
แบบ ขวามือ น่ารักค่ะ มีหยดน้ำ แต่ของน้องทำได้โด่งกว่านี้นะค่ะ ทำออกมาแล้วน่ารักแน่ๆเลย {:13_945:}
จิงๆ แร้วอยากให้หาแนวจมูกที่เราชอบจิงๆอ่ะคับไปให้คุณหมอดู

แล้วคุณหมอจะช่วยดูว่าได้ มากน้อยแค่ไหน

ถ้าเราไม่เลือกแบบตั้งแต่แรก ทำออกมาถึงสวยแค่ไหน(สายตาคนอื่น)
เราอาจจะมองว่าไม่สวย เพราะไม่ใช่สไตล์ที่เราชอบอ่ะคับ

เปงกำลังใจให้นะคับ
เอารูปไปเลยคะ ที่เราชอบอะ

พี่นะ ตอนที่ไปนะ เอารูปจมูกที่ชอบไปเลย

เข้ากะหน้ารึเปล่าก็ไม่รู้ แต่ทำออกมาแล้วสวยดีอะ

ชอบ ๆ เป็นกำลังใจให้นะค๊ะ

อายุเท่าไรอ่ะขร่ะ

หน้าดูเด็กอ่าขร่ะ ขอโทดนะขร่ะที่ถาม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้