ดู: 2515|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ผู้ชายทำจมูกที่โรงพยาบาลบางมดดีไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย werewolf เมื่อ 2012-2-29 22:46

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย werewolf เมื่อ 2012-2-29 21:54

ตอนนี้กำลังตัดสินใจอยู่ครับว่า จะทำจมูกที่ไหนดีในเดือนมีนาคม 2012 นี้
...แม่ของผมสนับสนุนให้ทำกับโรงพยาบาล เพราะคงเห็นว่าปลอดภัยกว่า แต่ผมก็ไม่ได้ขัดอะไรท่าน ที่จริงท่านอาจจะคิดผิดก็ได้ หรือปล่าว ไม่รู้....  แต่ก็ยังดีที่ไม่ได้ห้ามไม่ให้ทำ และก็ยังสนับสนุนอีก เพราะท่านคงรับไม่ได้ 555555555

ตอนนี้เรียนอยู่ญี่ปุ่นครับ...จะกลับไทยเร็วๆนี้ ไม่รู้เลยว่าศัลยกรรมที่ไทยไปถึงไหนแล้ว รู้แต่ว่าที่ญี่ปุ่น หรือเกาหลี ถ้าทำก็หลักแสน ก็เลยคิดว่า...ประเทศไทยเนี่ยแหละ เบากระเป๋าหน่อย เลยปรึกษากับแม่ ท่านก็บอกว่าอยากให้ทำกับโรงพยาบาล เช่น ยันฮี บางมด ๆลๆ ผมก็เลยพยามหาข้อมูลจากเว็บไซค์ต่างๆ รู้สึกว่ายันฮี จะโดนโจมตีเป็นพิเศษ จริงหรือปล่าวอันนี้ผมก็ไม่รู้ เลยตอนนี้เบนเข็มไปโรงพยาบาลบางมดแล้วหนะครับ...ก็เลยอยากจะมาถามพวก พี่ๆว่า โรงพยาบาลบางมด เขาทำจมูกผู้ชายออกมาดีไหมครับ พี่ๆผู้ชายที่เคยทำจากโรงพยาบาลบางมด หรือ มีที่ไหนน่าสนใจก็แนะนำผมหน่อยนะครับ...ผมมีเวลาไม่มาก แค่เดือน มีนาคมเท่านั้น...     แล้วก็เคยโทรไปถามฟอร์จูนคลีนิกครับ เขาบอกว่าปีหน้า...ฟังแล้วก็อิ้ง คงจะดีจริงๆ แต่ คงไม่รอ เพราะเรียนจบก็ต้องทำงาน คงไม่มีเวลาไปแล้ว...

ผมเป็นคนไม่ค่อยมีเนื้อจมูกมากเท่าไหร่ ลองจับดูแล้ว เดาว่าคงทำยากมาก....(คิดแทนหมอ) ผมอยากได้แบบที่เป็นธรรมชาติแบบที่ผู้ๆชายทั่วๆไปทำเท่ากัน ไม่ต้องโด่งมาก เอาแค่มันพอไปได้...

ยังไงขอความกรุณาให้ข้อมูลกับน้องใหม่ด้วยนะครับ....ขอบคุณมากครับ

อันนี้รูปของผมครับ ช่วนแนะนำหน่อยว่าต้องทำอะไรยังไงบ้าง... ขอบคุณอีกทีครับ

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-4 12:14:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย winyu เมื่อ 2012-3-4 11:34
try dr.jarun sukhumvit35

Thank you for replying me

Actually,i gonna close this post but i still don't know how to delete it.
It's kind of mistake, because i am new.

please go to the link below in order to give your advice.
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=36231

Thank you for your kindness.
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-29 22:22:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีใครตอบผมเลย....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้