ดู: 1529|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กินกูลต้า แล้วไมไม่ขาว ง่ะ

[คัดลอกลิงก์]
กินกุลต้า แล้วไมไม่ขาว ง่ะ อยากขาวค่ะ ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยกินไรถึงจะขาวค่ะ อยากข่าวอ่ะ
อยากผิวขาวหรอจร๊ะ
ลองแอด M มาสอบถามดูนะค่ะ
herainkooh@hotmail.com
หรือเข้าดุเว็บก่อนะค่ะ
http://shop.be2hand.com/herainkooh
เพื่อนๆใช้กันหลายคนมันขาวจริงๆนะแต่พอดีอยู่ตจว.กันน่ะก็ซื้อตามร้านขายเครื่องสำอางค์ทั่วไปยังมีเลยผ่าน อย.แล้วนะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-9 11:02:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Ruji1pu เมื่อ 2012-1-9 10:37
ทาอัลฟ่าอาร์บูตินดีกว่าไม๊คะ อัลฟ่า 100%น่ะค่ะ ...

thankค่ะ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนอ่ะคะ ร้านขายยาทั่วไปไม่เห็นมีเลย เคยไปถามมาแล้ว ก้อเลยไม่เคยลอง มันขาวหรอ หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะคะ อีกนิดนะ ขอบคุฯค่ะ
ทาอัลฟ่าอาร์บูตินดีกว่าไม๊คะ อัลฟ่า 100%น่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้