ดู: 2667|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Meso line shape

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบใครเคยใช้และได้ผลดีหรือเปล่าอ่ะค่ะ
mesoline นี่ผลตอบรับดีมากๆค่ะ
ทั้งรุ่น Shape,SlimและBody firm
แต่อีกตัวนึงที่อยากแนะนำค่ะ
Institute BCN Set Meso Fat เป็นเซตสามกล่องค่ะ
กล่องที่1เป็นตัวสลายไขมันที่หนา
กล่องที่2ลดอาการบวมน้ำ สลายไขมันเหลว
กล่องที่3กระชับสัดส่วนและเร่งพาไขมันไปกระบวนการเผาผลาญค่ะ
ใช้ข้างละ 2 ขวดเลย

แต่ผลที่ได้น่าประทับใจ ยังไงต้องไปซ้ำอีกซัก 2-3 รอบ จะได้เรียวเล็กขึ้นค่ะ
เราก็เคยฉีดค่ะ เพื่อนแนะนำอีกที ดีมากเลย
แถว bts อ่อนนุชอ่ะ
ตอบกระทู้ Jahao ตั้งกระทู้

ซื้อยาไปฉีดเองค่ะ
ฉีดที่ไหนหรอ  ค๊ะ  สนใจค่ะ
ตอบกระทู้ Buffy ตั้งกระทู้

เราไปฉีดมาครั้งเดียวที่ต้นแขนนะคะ ข้างละสองขวดก็ลงไปครึ่งนิ้วแล้วค่ะดีใจมาก
แต่เราว่าครั้งหน้าจะลองเมโสสเปนดู อยากเทียบว่าอันไหนดีกว่ากัน หรือถ้ามีผู้รู้ช่วยบอกทีนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ฉีดที่ไหนค่ะ  โพสต์ 2012-1-26 11:40
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้