ดู: 38369|ตอบกลับ: 43
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก กับคุณหมอกิตติศักดิ์ สวยงามคลีนิก ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด nanazjung เมื่อ 2009-10-28 00:39

ทำมาได้ 3 อาทิตย์แล้วค่ะ ธรรมชาติมากๆ

ก่อนทำ

หลังทำ

เดี๋ยวเก็บตังได้สักพัก นู๋ ว่าจะไปตัดปีกจมูก ใครสนใจไปด้วยกันบอกนะคะ

แสดงความคิดเห็น

จะไปทำพรุ่งนี้อยากให้ออกมาเป็นแบบนี้อ่ะค่ะ  โพสต์ 2011-3-3 15:10
สวยงามเป็นธรรมชาติมากก
สวยค่ะ ทำออกมาแล้วเข้ากับหน้าดีจัง
สวยจังเลย เราก็ทำที่สวยงาม
สวยค่ะ ว่าจะไปทำอยู่เช่นกัน

จะไปทำพรุ่งนี้หวังว่าคงจะดูดีเหมือนเพื่อนนะ
เค้าไปทำวันพฤหัสนี้
กลัว มากกกกกก
ทำกับหมอกิตติศักดิ์
กลัวยาสลบอะ๕๕๕๕
กลัวหน้าเปนสิงโต
กลัวไปหมดเลย ยังไม่ได้ทำๆ
แล้ว ผู้ ชาย เค้า ทำ ออก มาดี ไหม
จขกท. ทำกับหมดเกมส์หรือหมอกิตติอ่ะคะ
พี่คะสวยมากเลย

ตอนนี้หนูอายุ18ปีทำได้มั้ยคะ

ดั้งไม่มีเลย T^T
สวยงามมำออกมาดูธรรมชาติ

ไม่หลอกตา
ทำออกมาเป็นธรรมชาติดีค่ะ......

น่ารักๆๆ....
ราคาเท่าไหร่คับ

สนใจมากๆ
เราก็จะไปทำที่สวยงามเหมือนกัน ทำกับหมอเกมส์ พอดีเพื่อนเราทำงานอยู่ที่นั่น
เพื่อนเราบอกว่าถ้าทำกับหมอเกมส์จะไม่เจ็บแล้วก็ไม่ช้ำเพราะหมอมือเบามาก
แถมหมอจะเทคแคร์ดีมาก
แต่เราจะทำแบบธรรมชาติล่ะ
เพราะกลัวทำโด่งไปจมูกจะทะลุ น่ากลัว
ก็สวยงามสมชื่อคลินิคเค้าแหะ
ต้นฉบับโพสโดย swinggirl เมื่อ 2009-11-3 11:12

เห็นด้วยค่ะ
สวัสดีค่ะ เราก็กำลังจะตัดสินใจไปทำที่สวยงามเหมือนกัลน่ะ

ช่วยแอดfozzy_girl@hotmail.com หน่อยนะ

จะปรึกษาหน่อยอะคะ ขอบคุณล่วงหน้านะจ๊ะคนสวย
ผมว่าไม่ตัดปีกก็สวยแล้วนะครับ
อืม...จะไปทำกะหมอกิตติศักดิ์ที่สวยงามเหมือนกัน

แล้วได้เอารูปไปหั้ยหมอดูรึป่าว หรือว่าบอกหมอว่าเอาทรงอะไรอ่ะ

สวยดี ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่ารักค่ะ^^
น่ารักจังเลย เหมือนสาวเกาหลีจิงๆด้วย อิอิ
ธรรมชาติแล้วค่ะ ไม่ต้องทำไรเพิ่มแล้วหล่ะ
เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ  อยากทำเหมือนกันสวยงามครีนิกดีมั็ียค่ะพี่
สวยอ่าอยากได้แบบนี้มั้ง เราก้อว่าจะไปทำจองคิวแล้วด้วยทำกะหมอเกมส์ ไม่รุ้จะออกมาดีป่าว
น่ารักนะเนี้ย
ทรงสวยจังเลยคร้า  อยากได้ทรงแบบนี้บ้างจังเลยอ่ะ

อิ อิ ของเราหน้ามันดูคม ๆ เรายังอยากได้แบบนี้

ให้มันสโลบ จะได้ดูหวาน ๆ อ่าคร่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้