ดู: 4424|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คนที่ตาโตๆ ทำจมูกแล้ว ตาจะเล็กลงไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
ขอทราบคำตอบจากหลายๆ ท่านที่เคยทำจมูกด้วยจ้า ว่าตาเราจะเล็ก หรือว่าโตขึ้นหรือไม่ครับ (ผมเป็นคนที่ตาโตครับ) ต้องการทราบคำตอบจริงๆ ครับ เนื่องจากจะทำจมูกเดือน ม.ค. นี้แล้ว ขอบคุณล่วงหน้าเยอะๆ จ้า
เราไปทำตาสองชั้นมาไม่ถึงเดือนก็ไปทำจมูกต่อ หมอบอกว่าดั้งจะดึงหัวตาให้ดูคมขึ้น
แต่ส่วนตัวเราว่าตาเราไม่เล็กลงนะ จริง ๆ ใจเราอยากให้เล็กลงเพราะตอนนี้ตาโตมากลองไปดูรีวิวเราได้
คงเปลียนนิดเดียวคับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-16 08:02:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับ
ปกติค่ะ เราทำมาปีกว่าล่ะ ตาก็โตเหมือนเดิมเลย^^
เราเป็นคนตาโตอยู่แล้วนะ พอไปทำดั้งมา เราว่าตาเราเล็กลงนิดนิงอ่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-12 10:18:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เนื่องจากปรึกษากับ หมอสำรวย ครับ ที่จริงบอกกับหมอว่า จะตัดกราม หลังจากทำจมูกครับ หมอเลยบอกว่า ทำจมูกแล้วจะยกหน้าทำให้หน้าดูดีขึ้น อาจจะไม่ต้องตัดกรามเลยแล้วบอกว่ารูปตาอาจจะเปลียนน่ะครับ เลยสงสัยนิดหน่อย ขอบคุณนะครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-12 10:13:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ohprajao เมื่อ 2011-12-12 09:57
ทำแล้วตาจะดูโตขึ้นอีกเล็กน้อยครับ คนส่วนใหญ่จะชอบก ...

ครับๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-12 10:12:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย oui^^ka เมื่อ 2011-12-12 09:40
เราว่าไม่น่ะ อย่างเราเป็นคนตาเล็ก ตาชั้นเดียว ตอนทำ ...

ออ ครับ ขอบคุณ ครับ
ทำแล้วตาจะดูโตขึ้นอีกเล็กน้อยครับ คนส่วนใหญ่จะชอบกันนะครับที่ตาดูโตขึ้น เพราะทำให้ใบหน้าโดดเด่นขึ้น แต่ถ้าไม่อยากให้ตาดูโตขึ้นก็คงต้องลดความโด่งของสันจมูกละครับ
เราว่าไม่น่ะ อย่างเราเป็นคนตาเล็ก ตาชั้นเดียว ตอนทำจมูกยังกลัวอยู่เลยว่าทำแล้ว ตาจะยิ่งเล็กลงหรือปล่าว แต่พอทำแล้ว ดูเหมือนตาจะแอบโต ขึ้นนิดนึงด้วยอะ 555 (ไม่รู้คิดไปเองป่าวนะ 55) ยังไงลองฟังคำตอบเพื่อนอื่นๆ ดูนะจ๊ะ สู้ๆ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้