ดู: 1487|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ระหว่าง Derma White กับ Biome ตัวไหนขาวไวกว่ากัน ใครกะได้มาช่วยแชร์ให้ฟังหน่อยค่

[คัดลอกลิงก์]
ขอความคิดเห็นหน่อยนะค่ะ ตอนนี้ฉีด P3000+vitc collagen Biocell อยู่อ่ะค่ะ
กะว่าจะเปลี่ยนเปนตัวอื่นดู คนขายเค้าเชียร์Dermawhite มากๆ แต่เราแอบข้องใขตรงแพ็คเกจมันดูไม่น่าเชื่อถือ แต่อยู่รู้ว่ามันดีจิงมั้ยอ่าค่ะ
Biome จริงๆ แล้วผลิตจากมาเลเซีย ซึ่งยาจากมาเลเซียส่วนมากจะขาวไว แต่กลับมาคล้ำไวเช่นกัน

ถ้าฉีด Biome แนะนำให้ผสมพวก Teofarma หรือ TAD หรือ GSH จะทำให้ไม่กลับมาคล้ำไวค่ะ

พวก Teofarma หรือ TAD หรือ GSH เป็นพวกเพียวกลูต้า มันขาวช้า แต่ขาวเรื่อยๆ อย่างปลอดภัย

เพราะมันล้างพิษจากข้างในเราก่อนที่จะส่งผลต่อผิว มันได้ผลระยะยาวกว่าค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pinkmaya เมื่อ 2011-11-29 01:42
ต้นฉบับโพสต์โดย pattiiz12 เมื่อ 2011-11-28 22:05
ขอความคิดเห็นหน่อยนะค่ะ ตอนนี้ฉีด P3000+vitc collagen Biocell อยู ...

เอาจากใจเลยนะคะ มันไม่เวิร์คในเรื่องขาวแบบปลอดภัย และถาวรอ่ะคะ

เพราะตัวเดอม่า มีแต่รายงานกลับมาว่า แค่ใสขึ้นนิดหน่อย บางคนผมร่วง บางคนมึนหัว บางคนไม่รู้สึกอะไรเลย

ส่วนตัว P3000 ก็ช่วยขาวใส

แต่จริงๆ ยังมีตัวอื่นที่ปลอดภัย และได้มาตฐานกว่า แถมยังค่อยๆ ขาวด้วยค่ะ ไม่ใช่แค่ขาวแบบวันสองวันค่ะ

ยังไงให้เลือกที่ปลอดภัยไว้ก่อนค่ะ แต่ตัวฉีดถ้าไม่สะอาด และระมัดระวังให้ผู้เชี่ยวชาญฉีดให้ก็อันตรายทุกตัวค่ะ

ยังไงก็ระวังตัวไว้ก่อน อยากขาวค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เค้าให้คุนหมอฉีดให้ค่ะ ใช้เข็มแบบผีเสื้ออ่าค่ะ แล้ว Biomeดีก่าP3000 ป่ะ  โพสต์ 2011-11-30 14:30
เลือกไม่ถูกเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้