ดู: 6318|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ทำมาแล้ว หมอไพศาล ได้แค่นี้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tukta_moku เมื่อ 2011-11-20 17:51

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tukta_moku เมื่อ 2011-11-20 17:06

เพื่อนๆ ค้ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ พอดีอยากแก้คางค่ะ ที่ทำมาแล้วไม่สวยเลย คางเหลี่ยม ไม่ชอบ ใคมีหมอเป๊ะๆ ช่วยแนะนำหน่อย ก่อนทำค่ะ คือเคยฉีดมาแล้วเอาออกใส่แท่งใหม่ค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-14 20:26:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว่าง่ายๆ เลย คือคางตุ๊กตามีปัญหาตรงฉีดมาก่อน ทำกับหมอไพศาลก็ธรรมชาติ ตุ๊กตามีกรามด้วย เลยดูหน้าเหลี่ยม ตุ๊กตาเลยอยากทำใหม่ค่ะ แนะนำหน่อยต่ะเพื่อน อยากได้ยาว แหลมนิดๆ
ถ่ายเสยเกินนะคะ น่าจะมีรูปหน้าตรงๆ
มีรูปก่อน/หลัง ไหมครับ ใช่หมอไพศาล คลีนิคบางแค ป่าวคับ
หมอ ชาตรี สยามคลีนิคค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-4 19:20:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆ แนะนำหน่อย มีหลายมุม นะ รูปอ่ะ มันเหลี่ยมตุ๊กตาอยากได้คางยาวๆ หมอไหนเป๊ะแนะนำหน่อย
จริงหรือคับ สำหรับผมแล้ว ทำครั้งเดี่ยว ไม่ขอทำอีก เจ็บมากคับ และกลัว หลายๆ อย่าง เช่น ออกมาไม่สวย
เบี้ยว เสียเวลาหยุดงาน
มีแค่มุมนี้เหรอคะ มันยังยุบไม่หมดรึป่ว
คเยฉีดมาก่อน  มันเอาออกได้หมดหมดอ่ะค่ะ
จะให้สวยเหมือนคนอื่นที่คางปกติ   คงทำได้ยากน้าาา
มีรูปก่อน - หลังมั้ยคะ จิงๆคาง หมอมีซิลิโคนหลายแบบ หลายขนาด สำคัญตอนบอกหมอนี่แหละ
อยากเห็นรูปก่อนทำจัง แต่สวยแล้วค่ะ กะลังดีเลย น่ารักๆ ^__^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้