ดู: 1128|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนะนำหมอหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ช่วงนี้จะไปเสริมจมูกคะ
เลยหารีวิวเยอะหน่อย

เพื่อน ช่วย เชียร์หมอหน่อยซิคะ

1. ศิริพรชัย
2. V-PLAST
3. โตไก (พี่สาวแนะนำมา)
ราคาไม่เกิน 15000-20000 นะคะ

ดูรูปเราประกอบด้วยนะคะ
ขอบคุณคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-17 10:20:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอศิริพรชัย สวยแต่บางคนก็ว่ามีปัญหา แต่บวมซ้ำน้อย หายเร็ว
แต่วีพลาส สวยและไกล แล้วบวมซ้ำ นานอ่ะ เท่าที่ดูรีวิวคนอื่น แต่ยังไม่มีใครบ่นอะไรเลย

แต่เราคิดว่าจะทำ วีพลาสแหละ ไกลก็เอาแหละ
หมอศิริพรชัย คนทำเยอะ ออกมาสวย มีรีวิวเยอะ วีพลาส ก็มีรีวิววสวยๆ หลายคน โตไก ไม่ค่อยมีคนรีวิวเยอะ แต่ก็สวยอยู่เหมือนกันเคยดังในเวปมีดหมอ(เคยเห็นมา) เอาเป็นว่าใจตะเอง เอนไปทางหมอไหน ชอบหมอไหน ละกันนะ เลือกดีๆๆ ขอให้ทำออกมาสวยและหลังทำไม่มีปัญหานะจ้ะ
ผมมะมีข้อมูล ของสถานที่ๆ คุณเลือกมาเลย

2แรก ยังพอได้ยินชื่อ โตไก นี่ เกิดมาไม่เคยได้ยิน เคยได้ยินแต่ โตโก อะ ประเทศ 55+

ขำๆ น้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้