ดู: 2052|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอกำลังใจค่ะ ขัดใจกับที่บ้านเรื่องเสริมจมูก

[คัดลอกลิงก์]
เฮ้อ...จริงๆ ลี่ก็อายุปลาย ๆยี่สิบ แล้วน่ะ ตังค์ก็ออกเอง แม่ก็ไม่ว่าอะไร แต่พี่ชายนี้สิ ไม่ยอมเลย ห้ามเราเด็ดขาด คุณหมอก็มีชื่อ (หมอคมกริช) คือพี่เขาไม่ชอบเลยเรื่องพวกนี้เลย แต่เราก็นัดหมอเรียบร้อยแล้ว งานนี้คงผิดใจกันแน่ๆ แต่คิดว่าสักพักพี่เราคงรับได้ ทำงั้ยได้ รักพี่น่ะค่ะ แต่น้องขอเหอะ ครั้งเดียว (รึเปล่า ไม่แน่ใจ เพราะอยากทำตาด้วย..555)
เอาไปเลยคับกำลังใจเต็มที่
-*- ชื่อเหมือนกันเลย สู้ๆน่ะค่ะ

เชื่อเถอะค่ะพอทำมา สวย คนรอบข้างก็อยากทำด้วย

ตอนแรกที่ตัดปีกจมูกน้ิองก้มาบ่น แม่ก็ว่า ไม่ได้สนใจ  พอทำมา ไปทำตาม

ติดใจ วันๆคุยแต่เรื่อง ศัลย์กรรม ><
เป็นกำลังใจให้ค่ะ...
ความจริง ที่บ้านไม่สนับสนุนหรอกค่ะ แต่ว่า ดีหน่อยที่ไม่ขัดข้อง
ตอนหลังพ่อก็ออกเงินให้ 555
เพราะพ่อคุยกับหมอเองเลย แล้วเค้าไว้ใจกัน ><
ก็โอเคค่ะ ตอนนี้ของโรสยังบวมๆ อยู่เลย
เป็นอีกคนที่บ้านไม่สนับสนุน
แต่ก้อไปทำเรย เค้ามารู้ทีหลังทำไรไม่ได้แร้ว แต่ก้อได้แต่บ่นอ่ะพอนานไปก้อลืมเองค่ะ
ไม่ได้สนับสนุนให้ทำแบบเรานะ
มาแชร์เฉยๆๆ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-22 18:34:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆ มากเลยค่า...ทำเลยโลด โดนด่าค่อยว่า....
ถ้ามัวแต่ห่วงจิตใจคนอื่น รับรองไม่ได้ทำแน่นอนครับ

เราก็รู้อยู่ว่าเขาห่วงเรา

แต่ในเมื่อเราศึกษามาถ่องแท้ และมั่นใจแน่นอนแล้ว ก็ทำไปเลยครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-22 17:51:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่ายค่ะ คือแผนของลี่ ไปทำก่อน แต่มีนัดกับพี่ชายในอีก 15 วันต่อมา คิดว่าน่าจะไม่ค่อยเจ็บแล้ว พี่ลี่เขาค่อนข้างโบ....ค่ะ ตัวเขาเองก็ทำงานด้านวิทยาศาสตร์ แต่แอนตี้เรื่องพวกนี้อย่างแรง แต่แหม ๆ พี่ของลี่เหมือนรู้คิวเลยอ่ะ มีนัดเจอกันกับน้องด้วย เหมือนจะจับผิด....โฮะๆๆๆ
บอกหมอเอาแบบธรรมชาติสุดๆ..

แล้วก็รอให้หายปรกติแล้วก็ค่อยกลับบ้าน..

ดีปะ..
เอาแบบเราดิ ไม่ต้องบอกใครเลยอยากทำทำเลย
เอาข้อมูลไปบอก ว่าจิงๆมันไม่อันตรายอย่างที่สื่อ ออกมาเสมอไป อย่างน้อยให้เค้าโล่งใจในระดับนึงก้อยังดีนะคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ฮ่าๆๆ เป็นกำลังใจให้นะคับ

เรื่องแบบนี้แต่ละคนก็คิดไม่เหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้