ดู: 13710|ตอบกลับ: 50
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพดั้งกะคุณหมอบุญถิ่นจ้าวคร่ะ 11/10/54

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย packypretty เมื่อ 2011-10-20 13:23

พอใจมากเลยกับฝีมือคุนหมอ มาลองดูวิวัฒนาการความสวยกันนะคร่ะ

จะเห็นได้ว่าไม่ช้ำเขียวหรือม่วงเลย คุนหมอมือเบามาก แค่บวมเปนอวตารอย่างเดวแต่ก้อยุบลงเรื่อยๆไม่เกินอาทิตคร่ะ  ((รูปใหย่ไปนิสนึงนะคร่ะลืมปรับขนาดก่อนลง)) เดวจะมาอัพรูปความเปลี่ยนแปลงให้ดูเรื่อยๆนะคร่ะ^^

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนคร่ะ...ชมเกินปัยแร้วค๊าา(แอบเขิน) อิอิ  โพสต์ 2011-10-21 15:12
จมูกสวย คิ้วสวย ตาสวย โครงหน้าสวย เป๊ะเรยคะ  โพสต์ 2011-10-21 14:42
ขอบคุนคร่ะ  โพสต์ 2011-10-20 20:43
ตะเอง เราคลิกผิด เพิ่ม หน้าตาดี +40 เลยจร้า  โพสต์ 2011-10-20 20:29
โอเคมากคร่ะ ฝีมือคุนหมอไม่ทำให้ผิดหวังจิงๆคร่ะ  โพสต์ 2011-10-20 16:04

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

เอาสเตปไหนหรอ...
สวยมากอ่า...อยากได้แบบตัวเองจังปลายสวยดี
เราจะทำเดือนตุลานี้อ่ะ..แอบๆๆกลัว
หมอเดียวกันค่่ะ
สวยจริงๆด้วย .............เท่าไหร่คะ
คุณหมอรับทำปากบางไหมคะ
สวยมากๆเลยคร๊า,,,,
แต่งหน้าได้ประมาณวันไหนค่ะ
เอาแบบจมูกของใครให้คุณหมอดูหรอค่ะ
สวยแบ๊วมากเลย ชอบจัง
ไม่เห็นมีรูปเก่ามาลงให้ดูเลยอ่ะ อยากเห็นจัง^^
หายไปไหน เอารูปอัพเดทมาให้ดูหน่อยสิคะ^^
ทำมาทะไหร่คะ
สวยจังเลยค่ะ
เป๊ะ ทุกอย่างเลย
ต้องจองคิวก่อนไหมค่ะ หรอเข้าไปทำได้เลย
สวยจังเลยค่ะ
เป๊ะ ทุกอย่างเลย
ต้องจองคิวก่อนไหมค่ะ หรอเข้าไปทำได้เลย
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-30 13:17:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย packypretty เมื่อ 2011-10-30 13:18

20วันแร้วคร่ะ เริ่มยุบลงแร้ว กำลังจะเห็นความสวยแบบลางลาง คิคิ^__^

เดวจะอัพให้ดูความเปลี่ยนแปลงเรื่อยๆนะคร่ะ(ขออภัยรูปใหญ่ไปนิสนึงนะคร่ะ)
อยากทำกับหมอบุญเหมือนกัน เราว่าสวยดีนะ อยากได้แบบเจ้าของกระทู้อ่ะ บอกหมอว่าไรอ่ะคะ
รับกับหน้ามากค่ะ
ทำกับคุณหมอเหมือนกัน  ไม่ทราบว่ายกกี่เสต๊ปค่ะ
เพิ่งไปทำมาเหมือนกันค่ะ

กระซิบๆ....หมอแอบดุง่ะ
รบกวนแนะนำด้วยค่ะ  เราอยากทำแต่ก็กลัวไม่สวย ไปกว่าเดิม
ก่อนทำต้องเตรียมตัวยังงัยบ้างค่ะ แล้วต้องไปติดต่อคุณหมอที่ไหนหรอ(คือเราไม่รู้เลยจริงๆๆ)
รบกวนตอบกลับด้วยน่ะค่ะ
จิงเหรอค่ะ แต่ดูแล้วเหมือนว่าหน้าตัวเองจะแลดูแกกว่าเดิมอ่ะค่ะ  ปลายจมูกไม่เป็นรูปหยดน้ำเลยค่ะ แต่ก็คงคิดในใจว่าจมูกเราคงรับได้แค่นี้อ่ะค่ะ แต่จมูกตัวเองสวยมากเลยเหมือนลูกครึ่งเลยอ่ะ  นี่ยังคิดว่าจะไปทำปากบางอยู่เลย
ของเราสงสัยธรรมชาติเกินค่ะเพื่อนๆบอกว่าเหมือนเดิมอ่ะ  รุ่นน้องมานั่งข้างๆยังไม่รู้เลยว่าทำมาดีหรือไม่ดีไม่รู้อ่ะ  เริ่มรู้สึกแย่อ่ะ
สวยจังค่ะ โด่งกำลังดีค่ะ  ของเราไม่ค่อยโด่งเท่าไหร้เลยค่ะ  อยากได่โด่งกว่านี้อ่ะค่ะ
อยากไปทำเหมือนกันอะ แต่กลัวทำแล้วไม่สวยขึ้นอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้