ดู: 23603|ตอบกลับ: 110
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยขึ้ยมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยขึ้นเยอะเลย *-*
ดูสวย น่าเรียว ชอบๆๆ
จมูกนี่ได้เหลาฮัมพ์มั้ยคะ
ทำตาที่ไหนค่ะ สวยมากเลยค่ะ
เปลี่ยนมากเลยค่ะ ^^
wow  wwwwwwwwwow   ไมน่ารัก อย่างงี้ ง่ะ
เปลี่ยนไปเยอะเรยคร๊ สวยขึ้นมากๆ
สวยคะ
อิจฉาจัง
เอาแบบจมูกของใครให้คุณหมอดูหรอค่ะ
เปง อีกคนไปเลยค่ะ สวยๆๆๆ
สวยอ่า เสริมมาแล้วจมูกมันเล็กลงน่ารักเลย
สวยขึ้นมากเลยค่ะ ผุ้หยิงอย่าหยุดสวยค่า
ตกลงเสริมคาง ใครพอรู้ว่าหมออะไรทำสวยและไม่แพงคะ
หารีวิวดูไม่ได้เลยอ่ะ มีแต่ของหมอนพรัตน์ 26000 แพงอ่ะ สวยแต่แพง
หมอบุญไรคะ บุญถิ่นหรอคะ แล้วสวยงามทำจมูกสวยขนาดนี้เลยหรอคะ
หรือว่าฐานเดิมดีอยู่แล้ว นึกว่าเสริมคางแต่ฉีดซะงั้น
สวยเริ่ดมากๆ ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ฐานเดิมพอมีอยู่แล้วค่ะ อิิอิ  โพสต์ 2011-10-30 19:33
ฉีดคางที่ไหนค่ะ  ราคาเท่าไร

แสดงความคิดเห็น

นั่นสิคะ ฉีดอ่ะเอาเข้าได้ แต่เอาออกไม่ได้ หายไปอยู่ไหนไม่รู้เนอะ  โพสต์ 2011-12-4 13:31
อยากให้เสริมเอามากกว่า ฉีดมันไม่ดีอ่ะคะ  โพสต์ 2011-10-30 19:34
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!! ค่ะ
นางฟ่าเลยค่า
สวยเริ่ดมากค่ะ
สวยค่า อยากทำมั่งอิอิ
สวยเริ่ดมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้