ดู: 14014|ตอบกลับ: 64
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฝันที่เป็นจริง เสริมจมูกหมอเฉลิม 13 ต.ค.

[คัดลอกลิงก์]
ที่ตั้งหัวข้องงี้เพราะเราอยากเสริมจมูกตั้งแต่ตอนอายุ 12 ละ รอมา13 ปีถึงได้เสริม 555
เราเพิ่งไปเสริมจมูกกับหมอเฉลิมมาวันที่ 13 ต.ค. นี้เอง
ตอนนี้หน้าบวมมากมายเลย
จิตตกมาก กลัวเบี้ยว T_T
เพื่อนๆ เข้ามาให้กำลังใจหน่อยนะ อิอิ
ไว้มีโอกาสจะเอารูปมาลงให้ดู
ตอนนี้ไม่มีกล้องถ่ายรูป
ดูจากรูปเราก็ว่าเอียงซ้าย อาจเป็นเพราะยุบไม่เท่ากันหรือเปล่า
จมูกเรียวมากเลยยย  ตัดปีกจมูกออกหน่อย  สวยงาม...
เป็นไงบ้างเอ่ย อัพรูปบ้างนะจ๊ะ^^
หน้าคมขึ้นเยอะเลย
สวย น่ารักขึ้นเยอะมากคับ  รักแล้วดิเนี่ย อิอิ
อยากทำบ้างอ่าจะหนีคดีเก่าๆๆ กับเพื่อนๆๆ
ไม่เอียงเหรอครับ...ต้องรอให้ยุบกว่านี้อ่ะ
เอาใจช่วยนะครบเดือนเดี๋ยวกสวย พี่ทำก่อน 2 วัน ตอยนี้ยังตึงตรงปลายจมูกอยู่เลย เป็นเหมือนกันไหม
จมูกสวยมาเลยครับ...คืนปล่อยผีไปเที่ยวไหนมาครับ
ดีจังไม่บวมเลยเนอะ
งามมากมาย.คร่ะ.
แก้ไขล่าสุด nu085 เมื่อ 2009-11-1 16:09

ดูจากในรูปดูเหมือนเอียงไปทางซ้ายทั้งแกนเลยนะคะ (อาจเป็นที่แสงก็ได้) ส่วนปลายยังดูบวมๆนิดนึง แต่โดยรวมแล้วก็สวยค่ะ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-1 13:22:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด hyunae เมื่อ 2009-11-1 13:24

18 วันแล้วค่ะ
อยากให้ช่วยดูหน่อยว่าเอียงไหม
เรารูปสึกปลายมันแปลกๆ หรือจะยังยุบบวมไม่เท่ากัน

แอบโทรมหน่อยนะคะ

แต่ดูด้านข้างแจ่มมาก
แวะมาทักทายครับ...ตอนนี้อาการจมูกเป็นงัยบ้างอ่ะ..ของผมจมูกงานเข้าเลยมีปัญหาอ่ะแย่จัง
สวยค่ะ เนื้อจมูกจะรัดตัวเรื่อยๆ  ค่ะ

บางคนก็เยอะ บางคนก็น้อย

ว่าแต่ได้ทำจามั๊ยค่ะตาสวยจัง
น่ารักขึ้นมากๆๆๆๆๆเลยจ้า
ขอรบกวนนิสนุงนะค้า อยากให้พวกเราช่วยมาอัพเดทรูปกันที่ห้องนี้หน่อยค่ะ จะเป็นห้องรวมรูป เพื่อให้เพื่อนๆที่อยากดูเฉพาะรูปได้ดูแบบจุใจ ม้วนเดวจบอ่ะค่ะ  http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-26 00:40:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกกำลังใจนะคะ
อิอิ แอบดีใจ
มาเป็นกำลังใจให้ด้วยคนคร่า

หายเร็วๆนะคร่า

น่ารักมากเลยค่ะ
น่ารักมากๆครับ จมูกดูยาวย้อย และมีมิติขึ้นกว่าก่อนทำเยอะเลยอ่า
คร้า...น่ารักมากมาย
สวย น่ารักเชียว
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-25 13:52:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมื่อวานดูเหมือนจะเริ่มยุบละ ทำไมวันนี้ดูมันบวมขึ้นซะงั้น T_T
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้