ดู: 4782|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 9 ตุลาคม 54 จะไปทำจมูกที่ครบุรี ขอกำลังใจและคำแนะนำด้วยค้าบ

[คัดลอกลิงก์]

รูปก่อนที่จะไปทำครับ...ช่วยเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับเพื่อนๆ
อยากไปทำเหมือนกัน   เพราะใกล้บ้านดี ค่ะ  อยู่บุรีรัมย์ นะ  
รอดูหลังทำนะคะ
ตอนแรกว่าจะไปครบุรีแต่ พอดีบ้านใกล้หมอสวัสเลยไปทำกะหมอสวัส อิอิ
ไม่ต้องกลัว รับรองหมอที่นี้ ไม่เกิน 1 อาทิต ออกไปเที่ยวได้เลย
กำลังหาเพือนไปทำ
ทำมาเหมือนกันคับ  หมอพัฒนาคับ  มือเบามากๆๆเลย  แถวใจดีด้วย  ทำออกมาธรรมชาติ ดูดีมากๆๆ
ทำมาปีกว่าแล้วค่ะ
อ่านเดือนผิด 555  ทำมาแล้วเป็นไงมั่งคะ
ได้คิววันที่ 9 ธันวา เหมือนกันเลย ..หมอตัดปีกจมูกสวยไม๊คะ เผื่อจะได้ตัดปีกจมูกด้วยอ่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-8 20:17:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
noonutty คุณไปทำที่ครบุรีเหรอครับ แล้วเป็นไงบ้างโด่งมากไหมครับ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-8 20:13:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลังทำจะลงรูปให้ดูน่ะครับ พรุ่งนี้ก็จะไปทำแล้วครับ ตื่นเต้นเหมือนกัน (กลัวเจ็บ)
วันที่ 20 ตุลาก้อจะไปเหมือนกัน ถ้าทำมาแล้วก็อัฟรูปให้ดูด้วยนะ ตื่นเต้นเหมือนกันตอนนี้
เราก็ไปทำมาตั้งแต่วันที่ 5 ต.ค ได้2วันแระยังบวมม่ายหายเลย
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-3 20:59:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำจมูกอย่างเดียวครับผม อ้อ อาจจะต้องตัดปีกจมูกด้วยมั้งครับ
ทำจมูกอย่างเดียวเหรอคับ
ผลเป็นยังไงมาบอกเล่ากันบ้างนะค่ะ  นู่ว่าจะทำเหมือนกัน กำลังเก็บข้อมูลยุว ^^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-1 21:15:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณทุกกำลังใจครับผม...เดี๋ยวจะอัพเดทเรื่อยๆนะครับ..อย่าลืมให้กำลังใจด้วยนะครับ
สู้ๆน่ะจ๊ะ  มาอัทเดตให้ดูด้วยน่า  เด็กโคราชเหมือนกันเลย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-1 06:47:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับผม  ตอนแรกจะไปทำที่มหาราช เพื่อนแนะนำไปครบุรีบอกว่าหมอเก่งครับเลยเปลี่ยนไปทำที่ครบุรีกับหมอพัฒนาครับตื่นเต้นเหมือนกันครับ อยากรู้ว่าทำออกมาแล้วจะดูดีหรือเปล่า
เห็นเพื่อนผมทำมาสวยมากเลย ครับ และเพื่อนอีกคนกำลังจะไปวันที่ 5 นี้ครับ ปิดเทอมพอดี
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-30 22:23:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่โรงพยาบาลครบุรีกับหมอพัฒนาครับ..ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะครับ..ยังไงเดี๋ยวผมจะเอารูปมาอัพเดทให้ดูเรื่อยๆนะครับ..
...................ทำที่ไหนค่ะ  จะติดตาม เป็นกำลังใจให้ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้