ดู: 4049|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อยากเสริมคาง ช่วยดูความเหมาัสมให้ที่ครับ...++!!

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าผมจะเสริมคางครับอยากให้ช่วยแนะนำหมอให้ทีครับ

โครงหน้าผมเป็นแบบนี้ควรเสริมประมาณไหนถ้าพี่ๆใจดี ช่วยแปะรูปให้ทีนะครับ " ขอบคุณ " ครับ

นี้ครับโครงหน้าผม

ส่วนรูปข้างล่างนี้คือแบบที่คิดว่าอยากทำ

ขอบคุนครับที่เสียสละเวลามาดู มาลงความเหนครับ

เราก็อยากทำ แต่อยากทำกับหมอโอภาสนะคะ เพราะคุณหมอทำสวยมากเลยคะ  เห็นเพื่อนไปทำกันหลายคน โอเคเลย ชอบๆ
เราแนะนำว่าทำที่เลอ แบ็งค็อกค่ะ เพราะคุณ หมอเค้าออกแบบให้เข้ากับ โครงหน้าของคนไข้ ไม่แหลมเหมือนกรวย ไอติม
ถ้าไม่ทำหน้าก็จะดูหวานๆเนาะคล้ายๆทอมเยย เรียกง่ายๆว่าน่ารัก

แต่ถ้าทำคางซักหน่อยจะดูเท่มั้กๆเลยจ้ะ หล่อเลยแหละ
ก็หล่อแล้วนะ...ถ้าอยากทำอย่างหมากคงหล่อเทพเลย
คางก็สวยดีแล้วน่ะครับพี่ว่า เข้ากับหน้าอันน่ารักของเราแล้วครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-1 02:10:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย beamzii55 เมื่อ 2011-9-29 22:52
เราว่า ตัวเองคางสวยอยู่แล้วนะค่ะ แต่ถ้าจะทำคางทรงขอ ...

ขอบคุนคาบผม
ก่อนทำก็ดูดีแล้วนะคะ  เหนด้วยกับแรพบน  คางทรงของหมาก ถ้าทำก็ดูเข้านะคะ
เราว่า ตัวเองคางสวยอยู่แล้วนะค่ะ แต่ถ้าจะทำคางทรงของหมากก็เหมาะดีนะค่ะ น่าจะออกมาโอเคเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้