ดู: 1353|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยด้วยค่ะ...หมอคนไหนที่เชี่ยวชานเรื่องการรักษาหน้าท้องลายบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าการรักษาหน้าท้องลายมีกี่วิธี และคุณหมอท่านไหนที่เก่งและเชี่ยวชานในเรื่องนี้ ช่วยตอบด้วยนะคะไม่รู้จะหันหน้าปรึกษาใครแล้วจริงๆๆๆๆ
หมอเทพ ประตู้น้ำโพลีคลินิค
มารอฟังค่ะ จากประสบการณ์ คาร์บ๊อกซี่ ที่ยังไม่ได้ทำแต่หลายคนว่าดี เค้าว่ากันว่ามันแพงเพราะต้องหลายครั้งกว่าจะเห็นผลน่ะค่ะ แต่เราลดน้ำหนักลง 10 โล แล้วปล่อยให้เด้งมาอีก 5 โล แล้วก็ลดอีก มันดูดีขึ้นนะ ตอนนี้เป็นรอยขาว ๆ เท่านั้นเอง (ตอบไม่ตรงคำถามละ อิอิ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้