ดู: 2127|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดีครับ ผมจะไปทำจมูกที่ไหนดี ที่ทำเยอะจัง

[คัดลอกลิงก์]
----------- คือปลายจมูกมันโต คนเจอตัวจริงก็มักจาบอกว่า ถ้าทำจมูกจาดูดีกว่านี้ ทั้งๆที่ไม่เคยคิดเลย พอมากเข้า ก็เครียจน่ะ อยากทำ แต่กลัวจัง จนคนรอบข้างเราไปทำมาหมดแล้ว     ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณคัรบ
พิจารณาดีๆ  ใจเย็น ๆ ค่อยไตร่ตรอง จะได้ไม่ต้องมาเสียใจภายหลังค่ะ
ทำที่ aplus เหมือนกัน เปิดรูปดูได้ สวยมาก
เราไปทำกะคุณหมอแอนมาสวยมาก ที่เอ-พลัสคลีนิกอ่ะ หมอใจดีด้วย ฉีดยาก็มือเบาไม่เจ็บเลย:)
ขอบคุณมากครับ  งานจัดที่ไหนเมื่อไหร่ครับ ต้องทำยังไงบ้าง
ต้นฉบับโพสโดย DONE เมื่อ 2009-10-14 09:30

งานจัดที่ร้าน ลีลาวดี เลยแยกเหม่งจ๋ายมาทางเลียบด่วน รามอินทรา-อาจณรงค์ วันเสาร์ที่ 17 ที่จะถึงนี้ค่ะ

ค่าบัตร 555 บาท รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย เราจะเอาไปทอดกฐินกันค่ะ

งานเริ่ม 6 โมงค่ะ เลิกประมาน 4 ทุ่มกว่ามั้ง

ลงชื่อจองได้ที่ ปักหมุดสีส้มๆด้านบนโลดค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-14 12:24:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
มางานมีตติ้งซิครับ

รับรอง งานเดียวตัดสินใจได้เลยว่า

จะทำ หรือ ไม่ทำ

ถ้าทำ จะทำกับหมอไหน ก็เห็นผลงานกัน ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-14 07:52

เห็น ด้วย กับ พี่ โอม นะ ค้าฟฟ..ฟ

ไป หา แบบ เอา ที่ งาน มิต ติ้ง ก็ ได้ คับ ..

ต้น แบบ สวย ๆ เพียบ.บ  อิ อิ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-14 09:30:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับ  งานจัดที่ไหนเมื่อไหร่ครับ ต้องทำยังไงบ้าง
มางานมีตติ้งซิครับ

รับรอง งานเดียวตัดสินใจได้เลยว่า

จะทำ หรือ ไม่ทำ

ถ้าทำ จะทำกับหมอไหน ก็เห็นผลงานกันจะจะ

มีข้อมูลพร้อม ไม่ต้องมานั่งอ่าน

เพราะ งานแบบนี้ไม่มีบ่อย

แล้วคนที่มาก็หลากหลาย เลือกแบบ เลือกหมอได้เลย

ถ้าโชคดี ได้รางวัลทำศัลยกรรมฟรีจากหมอฝีมือดีอีกด้วยนะครับ
ไปหาคุณหมอ เฉลิม ฟอร์จูนโลด คร๊าบบบบบบบบบบบบบ
----------- คือปลายจมูกมันโต คนเจอตัวจริงก็มักจาบอกว่า ถ้าทำจมูกจาดูดีกว่านี้ ทั้งๆที่ไม่เคยคิดเลย พอมากเข้า ...
ต้นฉบับโพสโดย DONE เมื่อ 2009-10-13 16:34

ผมก็ปลายโต เหมือนกัน อยากทำมากๆๆ เหมือนกัน แต่ เห็นผู้ชายส่วนใหญ่จะทำกะหมอเฉลิม ฟอร์จูน
คุณหมอบุญถิ่น บุญรัตน์ คลินิกด้วย อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้