ดู: 21371|ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิวดูดไขมันต้นขาตุลาปี53โดย หมอนพรัตน์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cinderellar เมื่อ 2011-9-16 17:42

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cinderellar เมื่อ 2011-9-16 17:39

เห็นคนมารีวิวดูดไขมันกันน้อยมากเลย
เลยอยากจะแชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆดั้งโด่งคะ

ซินเป็นคนโครงใหญ่สูง 168เซน หนักประมาณ 55-58 กิโล
กินดีอยู่ดีเกินไปหน่อย ขี้เกียจออกกำลังกายด้วย แต่ก็อยากลดเอวกับต้นขาค่ะ

สุดท้ายไปปรึกษาหมอ ก็ดูดไขมันต้นขา+ปีกสะโพก(ห่วงยางดีๆนั่นเอง) ด้วยเครื่องเวเซอร์ ตอนนั้นทำที่ปิยะเวทพระราม 9ตั้งแต่เดือนตุลาคม 2553
เลือกทำกับ หมอนพรัตน์ แฟนหญิงแย้คะ
ค่าเสียหาย 130,000 รวมวางยาสลบ และนอนโรงพยาบาล 1 คืน

ระยะเวลาเจ็บ ปวดๆๆ อยู่สัปดาห์แรก สัปดาห์ถัดไปจะรู้สึกแปลกๆเหมือนอะไรในขามันหายไป อธิบายไม่ออกกกก ส่วนรอยช้ำๆ ม่วงๆ เขียวๆ อยู่ 3 สัปดาห์ค่ะ
ต้องใส่แบนเดจตรงจุดที่ดูดไขมันตลอดเว 10 วัน
ใส่ให้ได้ตลอดดด เพื่อให้เนื้อเข้าที่เร็ว แต่ด้วยความลัลลาก็ทนไม่ไหว แค่ 2-3สัปดาห์ก็ใส่ส้นสูงไปเที่ยวฟังกี้แล้ว ห้ามเลียนแบบเด็ดขาด

ตอนแรกๆมันจะเป็นไตไต ช้ำๆไม่ต้องตกใจ ต้องขยันนวดเยอะๆ ไปให้ร้านนวดจะดีที่สุดค่ะ นวดทุกวันได้ยิ่งดี ถ้าใครดูดไขมันต้องเตรียมเงินซื้อคอร์สนวดด้วยแหละ โชคดีที่มีสปอนเซอร์ตั้งแต่ต้นจนจบ55555555

ลองดูกันค่ะ
ซินถ่ายเฉพาะต้นขามาเท่านั้นนะ ในรูปไม่ค่อยใหญ่เท่าไรเพราะถ่ายมุมสูง โกงนิดนึง
ส่วนตรงปีกพุงไม่ได้ถ่าย อายอ้ะ

หลังทำกลายเป็นว่า ต้นขาเล็กกว่าน่องอีก ดีนะที่เป็นคนกระดูกขาตรง ผลออกมาก็เลยเป็นแบบในรูป
ไม่ต้องดูหน้านะคะ เดี๋ยววันไหนอัพสวยแล้วจะมารีวิวให้ดูค่ะ 55555555

ต้องขยันนวดเยอะเยอะ

หมอบอกว่าดูดไปหลายกิโลเลยค่ะ
จะบอกว่าการดูดไขมันคุ้มค่าจริงๆ คุ้มกว่าการไปเข้าคอร์สนวด ตบ อบ ฉีด และอื่นๆอีกมากมาย เพราะเราเห็นชัดๆเลยว่า ไขมันของเราที่โดนดูดออกมาเยอะขนาดไหน แต่สิ่งสำคัญที่สุดคือ ดูดไปแล้วต้องใส่สะเตย์ ต้องนวด และต้องออกกำลังกายเป็นประจำ แล้วการดูดไขมันจะประสบผลสำเร็จนะคะ สาวๆ

ต้นฉบับโพสต์โดย jintananoy เมื่อ 2011-9-20 10:35
เจ้าของกระทู้ตอบด้วยนะจ๊ะ
              อยากรู้ว่าระหว่าง ...

ดูดไขมันเซ่!!เพราะเราเคยทำที่คริสตี้ฟร้องบอดีลาย ไม่ช่วยไรเลยแพงด้วย
โหหไม่ได้มองขาเลยคะ มองแต่หน้า จขกท สวยและน่ารักมากเลยยยย
บอกได้คำเดียวว่าเพอร์เฟคมากๆค่ะ หน้าสวยมาก โดยเฉพาะไม่ได้ศัสยการรมหน้าเลย หายากมากเลยค่ะ อิจฉาๆ
อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตอนแรกว่าจะไปทำ น้ำท่วม อดเลย แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ><"
พี่ค่ะ แว๊วมีลดไขมันที่ต้นแขนปะค่ะ ราคาประมาณเท่าไรค่ะ
น้องซินคะ คอร์สนวดนี่ต้องนวดแบบไหน พี่ก็ไปดูดมาตอนนี้ขามันแข็งมากๆต้องทำไงดีคะ
สวยทั้งหน้า สวยทั้งขาเลยค๊ะ ผิวเนียนม๊ากก อิดฉาเลยย ><
ขาสวยมากคะ  ชอบๆๆ
เพื่อนพี่นกใช่มั้ยค่ะ  ขาสวยมากๆเลย เรียว เล็ก
เรียว มว๊ากกกกก
ขาสวยมากกกกก
ขาก็สวย หน้าก็สวยเหมือนเจนนี่ หรือ ตั๊กบงกช อะไรประมาณนั้นน่ะ
ที่สุดของเรียวขาในฝันเลยค่ะ ^^ ขอบคุณนะคะสำหรับรีวิวดีๆ ที่มีมาแบ่งปัน
ช่วงนี้ก้อสะสมข้อมูลอยู่ จะไปทำแล้วค่ะ แต่ความรู้สึกก้อยัง half half กึ่งกัวกึ่งกล้า

ไม่ทราบว่า ทำที่ไหนหรอคะ ส่วนเรามีความคิดว่าจะทำกับ เมโกะ คลินิกหน่ะค่ะ
ว่าจะทำส่วนสะโพก ต้นขาด้านใน+ด้านนอก+ด้านหน้า+ด้านหลัง
เบ็ดเสร็จก้อ หกแสนกว่าบาท แพงมว๊ากกกกก แต่!! เพื่อชีวิตใหม่ก้อน่าคิดช่ายมั้ยละคะ

ขอคำแนะนำให้กับผู้ที่กำลังจะเสี่ยงเพื่อความสวยด้วยนะคะ ^^

ขอบคุงคร่า ^^
อ๊ากกกกกก สวยค่ะ ทั้งหน้าทั้งขา สูงยาว เอร้ยยยยยยยย

อิจฉามากกกก
ผู้หญิงน่ิองสวยนี่เซ็กซี่ที่สุดเลย
ดูดที่ไหน เเร้วพักนานไหม ราคาเท่าไรค่ะ คืออยากรีบทำ เพราะว่างปิดเทอม เเต่ต้องถ่ายเเบบด้วย เลยเครียด ตอนนี้ขอใหญ่มาก
ผมขาใหญ่อยากดูดไขมันให้เลกลงบ้าง ใช้งบเท่าไรครับ คือยากจะใส่เดฟแล้วดูสวยครับ
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-24 13:34:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่า
ติดต่อส่วนตัว pm ได้เลยค่ะ

ถ้าทำที่น่องต้องลองถามหมอดูคะไม่แน่ใจ
แล้วถ้าทำที่น่อง พี่ซินมีคำแนะนำมั๊ยคะ

ปล.หน้าพี่สวยมากจริงๆ
พี่ซินอยากปรึกษาส่วนตัวทำไงดีคร้า
สวยมากเลยค่ะ ทั้งหน้าทั้งขาเลยอ่ะ ยิ้มหวานมากๆเลย perfectจ้า
ขอบคุงมากๆๆเล้ยคร่า สำหรับข้อมูล..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้