ดู: 9187|ตอบกลับ: 82
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ด่วน...มีการเปลี่ยนแปลงสถานที่จัดงานมีตติ้งครับ

[คัดลอกลิงก์]
- เนื่องจากสถานที่เดิมเป็นการจัดงานกลางแจ้ง

ช่วงนี้ฝนฟ้าก็ไม่น่าไว้ใจ เราจึงมีความจำเป็นที่ต้องหาสถานที่

จัดงานมีตติ้งที่ใหม่ เป็นสถานที่ในร่ม ป้องกันไว้หากฝนตก

และแน่นอน สถานที่ใหม่ที่ใช้จัดงานมีตติ้งครั้งนี้ต้องดีกว่าเดิม

แล้วก็อยู่ในละแวกใกล้เคียงที่เดิม

- อีกประการหนึ่ง เราจัดเตรียมสำรองที่ไว้ 200 ท่าน

แต่ขณะนี้จำนวนท่านที่มา มีประมาณ 100 ท่าน

ซึ่งจำนวนคนน้อยเกินกว่าที่ทางร้านเดิมจะเปิดรับเฉพาะ

สมาชิกที่มาร่วมงานมีตติ้งของเรา

อาจมีลูกค้าที่ทางร้านรับเข้ามาเพิ่มปะปนกับกลุ่มของเรา

ทำให้ขาดความเป็นส่วนตัวเฉพาะกลุ่มผู้ที่มาร่วมงานของเวบเรา

จึงเห็นว่า สมควรเปลี่ยนสถานที่ที่สามารถจุคนได้

ประมาณ 100 คนขึ้นไป เพื่อให้มีความเป็นส่วนตัวมากขึ้น

และ เป็นสถานที่ที่สบายๆบรรยากาศเป็นกันเอง

- ถึงแม้คนจะมาร่วมงานน้อยกว่าที่เราคาดการณ์ไว้

แต่สิ่งที่ตรงข้ามคือ ทางเวบกลับพยายามหารางวัล

มามอบให้กับผู้ที่มาร่วมงานเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

เพื่อเป็นการขอบคุณทุกท่านที่สละเวลามาร่วมงานบุญกับเรา

ใครที่ยังลังเล รีบตัดสินใจยังทันนะครับ

สถานที่ใหม่ที่เลือกไว้สวยกว่าเก่า บรรยากาศดีกว่า

ร้านอยู่ แถวๆ เหม่งจ๋ายครับ ลักษณะร้านสังเกตุง่ายๆ คือจะมีต้นลีลาวดีล้อมรอบ

การเดินทางมาทีร้านมี 2 เส้นทางหลักๆ คือ

1. มาจากเส้นรัชดาภิเษก

1.1 ถ้ามาจากฟอร์จูน ถึง แยกโรบินสันรัชดา เลี้ยวขวาเข้ามาทางเส้นศูนย์วัฒนธรรม ตรงยาวๆๆๆๆๆ

1.2 พอถึงทางแยกซ้าย ให้เลี้ยวซ้าย ตรงไปสักพักจะเจอกับสี่แยกเหม่งจ๋าย

1.3 จากนั้นเลี้ยวขวาที่สี่แยกเหม่งจ๋าย ตรงไปเรื่อยๆ จะผ่านปีปอินน์

ไปอีกเกือบถึงทางออกเส้นเลียบทางด่วนประมาน 50 เมตร ร้านจะอยู่ซ้ายมือ

ติดกับโชว์รูม AMG และอยู่ตรงข้ามปั๊มน้ำมัน ปตท.

2. มาจากเส้น เลียบทางด่วนรามอินทรา - อาจณรงค์

จะอยู่แยกเดียวกับที่เลี้ยวขวาไปออกศรีวรา ,วัดเทพลีลา ออกหน้าม.รามคำแหง

แต่ของเราเลี้ยวซ้ายนะครับ เลี้ยวมาปุ๊บ ร้านอยู่ขวามือทันที

ดูแผนที่ด้านล่างประกอบได้เลยครับ

เบอร์โทรของร้าน ลีลาวดี

084-074-1383

Leelavadee.bmp (1.96 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

Leelavadee.bmp

map.gif (37.37 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

กระทู้นี้ตั้งแต่ปี 2009 ใช่ไหมคร๊าบ
แล้วดั้งยังไม่โด่งไปได้มั้ยคะมีค่าใช้จ่ายอะไรบ้างคะอยู่จันทบุรีอยากไปมากมายอยากมีเพื่อนๆพี่ๆๆมากๆ:)
ภาพบรรยากาศร้านสวยจังค่ะ
อยากไป ^^
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-17 00:02:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หากได้ดูแผนที่หน้าแรกจะรู้เลยว่า หาไม่ยากครับ
อย่าไปผิดที่นะครับ มาที่ร้านลีลาวดี ซอยรามคำแหง 39 นะครับ ใกล้เลียบทางด่วนรามอินทรา

ไปผิดละไม่เจอกันนะคร้าบบบบบบบบ
ดันนิดนุงคับ ใกล้วันแล้วคับ
ดันมันทุกกระทู้คะ
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-14 15:42:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขณะนี้มีอีก 30 ท่าน

ที่ลงทะเบียนแล้ว

แต่ยังไม่ได้โอนเงิน

ทำให้ทางเราสรุปยอดจำนวนคนที่มาจริงไม่ได้

กรุณาโอนเงินภายในวันนี้นะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ป.ล. ถ้าจำนวนคนมามากๆ

ทางร้านจะปิดโซนทั้งโซน

ให้ทางเราจัดงานเป็นส่วนตัวได้เต็มที่นะครับ

มาเปนกำลังใจค่ะพี่โอม
อยากช่วยเหมือนกันค่ะแต่อยู่ไกลจัง พี่โอมมีไรให้ช่วยก้อบอกหนิงนะ
ใครกล้าว่าพี่โอมบอกมา หนิงไปจัดการให้ อิๆๆๆ
เห็นแผนที่แระเก็ตแระ ไปถูกแน่นอนจ้า พักผ่อนเยอะๆนะคะน้องเปนห่วง
มาช่วยบอกทางนะคะ เผื่อว่าจะมีใครไปทางนี้ค่ะ

จากตลาดห้วยขวาง  ข้ามสี่แยกห้วยขวางมา ตรงไปเรื่อยๆ ถึงสามแ ...
ต้นฉบับโพสโดย giftziezaa เมื่อ 2009-10-14 10:03

ขอบคุณครับ{:13_948:}
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้