ดู: 3516|ตอบกลับ: 36
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อัพเดท รางวัลเพิ่มเติมในงานมีตติ้งอีกหลายรางวัลครับ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ทางเวบได้รับคำยืนยันเรื่องรางวัล

ที่จัดไว้สำหรับท่านที่มาร่วมงานมีตติ้งเพิ่มเติมนะครับ

นอกจาก รางวัล ศัลยกรรมฟรี     2 รางวัล

รางวัลโบท๊อกซ์ฟรี       4 รางวัล

รางวัลเช็คดวงชะตาฟรี   5 รางวัล

ยังมีรางวัลเพิ่มเติม คือ

รางวัลซอยผมฟรี          10 รางวัล

โดยช่างผมฝีมือดี ดีกรีจากต่างประเทศ

สามารถออกแบบทรงผมให้รับกับใบหน้าท่าน

หรือ แก้ปัญหาทรงผมของท่าน ผ่านการทดสอบมาแล้วว่า

ฝีมือแจ่มจริงๆ สามารถเปลี่ยนแปลงท่านให้ดูดีขึ้น

ราวกับไปทำศัลยกรรมมาเลยทีเดียว

อีกรางวัลคือ

บัตรรับประทานอาหารบุ๊ฟเฟ่ย์ฟรี  1 รางวัล (ทานได้ 2 ท่าน)

ที่โรงแรมดังระดับ 5 ดาว ใจกลางเมืองครับ

เป็นอย่างไรบ้างครับ

รางวัลดีๆสำหรับงานมีตติ้งเล็กๆ

เป็นการขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่สละเวลามาร่วมกันทำบุญ

รีบลงชื่อ โอนเงิน ด่วน เพื่อทราบจำนวนคนที่มาแน่นอน

การทราบจำนวนคนที่มาจริงมีความสำคัญอย่างยิ่ง

สำหรับการจัดงาน ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ
ไม่ใช่ทุกคนอ่ะปาล์ม

งานนี้มีทำจริงแค่2-3คนเอง

เหนื่อยมากกกกก เพราะ พี่เป็นตัวหลักด้วย

ถ้าปิดทองหลังพร ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-14 07:04

เป็นกำลังใจให้พี่โอมนะครับ
อุปสรรคยิ่งเยอะ มันต้องประสบความสำเร็จแน่ๆครับ
สู้ๆครับ

เป็นกำลังใจให้คนทำงานทุกคนครับ
ไม่นานแล้ววว 2คืนเอง
มาดัน1จึ๊ก ค๊าบบบ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-15 03:03:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรายังพยายามหารางวัลมาเพิ่มอีก

จนกว่าจะถึงวันงานนะครับ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-15 03:02:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าลืม มงกุฏสำหรับประกวดนะคะพี่โอม ตอนนี้นุ๋ได้ มา 2 แระค่ะ จากตั้ม 1 จากซี 1
นุ่กำลังพยายามสะสมให้ครบ 18 อ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-14 12:54

18 มงกุดเลยเหรอ
อย่าลืม มงกุฏสำหรับประกวดนะคะพี่โอม ตอนนี้นุ๋ได้ มา 2 แระค่ะ จากตั้ม 1 จากซี 1
นุ่กำลังพยายามสะสมให้ครบ 18 อ่ะค่ะ  อ่อ ช่อดอกไม้ สายสะพาย บ้าน รถ ไม่เอานะคะ ขอเงินสด กะผู้ชายดีกว่าค่ะ 5555555555
ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ
เชื่อฝีมือพี่โอม สู้ๆนะครับ
สู้ๆนะคะพี่โอม สมาชิกทุกคนเข้าใจแน่นอนค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-14 07:17:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอมสุดยอดจริงๆครับ เป็นแม่งานได้อย่างสมบูรณ์แบบ หารางวัลมาได้เยอะจริงๆอ่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-10-13 20:03

เรื่อง สมบูรณ์แบบรึเปล่า พี่ก็ยังไม่รู้นะเอ

จนกว่างานจะลุล่วง

เพราะ มีบางอย่างที่เราไม่สามารถควบคุมมันได้ตามที่เราต้องการ

อาจเกิดผิดพลาดได้บ้าง

ซึ่งเป็นสิ่งที่พี่ยังต้องระวัง แต่ก็ให้สุดความสามารถ

อย่างน้อยเราก็ได้ทำเต็มที่ ไม่ได้ทำแบบสุกเอา เผากิน

และ ยังหวังว่า หากมีบางอย่างผิดพลาดบ้าง

คงได้รับการอภัย และ ความเข้าใจจากทุกๆคน
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-14 07:10:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอมอย่าเพิ่งท้อนะคะ  คนมาไม่เยอะมากก้อดีไปอิกแบบ

สมาชิคที่ไปจะได้ทำความรุจักกันอย่างทั่วถึงไงคะ  ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-10-13 16:35

พี่ไม่ท้อครับ

เพราะ รายได้ไปทำบุญทุกบาททุกสตางค์

คนมามาก เงินทำบุญก็มาก

เพราะ เราทำหลายวัด

วันที่นำเงินไปถวายก็เชิญสมาชิกไปร่วมโมทนากันด้วย

ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะครับ

พี่ไม่ค่อยห่วงเรื่อง การให้คำปรึกษา

เพรา คนที่มาร่วมงาน น่าจะมีความรู้ที่จะให้กับเพื่อนๆที่มาอยู่แล้ว

ส่วนพี่ ให้คำปรึกษาน้องๆเต็มที่

เตล็ดดีๆที่ไม่เคยเปิดเผยในเวบ ก็จะไปบอกเล่าในงาน

ไม่ใช่เฉพาะ เรื่อง ศัลยกรรม

ยังมีเรื่อง ผิว สุขภาพ และเรื่องอื่นๆด้วย เท่าที่พี่พอจะรู้บ้าง
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-14 07:04:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาใจช่วยพี่ทุกคน สู้ๆค๊าบบ
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-13 15:58

ไม่ใช่ทุกคนอ่ะปาล์ม

งานนี้มีทำจริงแค่2-3คนเอง

เหนื่อยมากกกกก เพราะ พี่เป็นตัวหลักด้วย

ถ้าปิดทองหลังพระ แล้วยังโดนตำหนินี่

มันเสียใจจริงๆนะ

เหนื่อยแค่ไหน ไม่มีใครรู้ (เพราะ ที่ผ่านมาพี่ไม่ได้บ่นเลย)

นอกจากต้องมาลงมือทำเอง ถึงจะรู้ปัญหา

พี่ก็ไม่ว่าง เหมือนที่คนอื่นไม่ว่าง

แต่เมื่อคิดจะทำแล้ว สมควรช่วยๆกันทุกด้าน

มากน้อยก็ยังดี

พี่ทั้งติดต่อดำเนินการทุกเรื่อง หารางวัลมากมาย ฯลฯ

รวมถึงต้องตั้งกระทู้เองและดันกระทู้เองทุกวัน

รวมทั้งต้องตอบคำถามใน PM และ ในอีเมลล์อีก

พี่ก็มีงานทั้งของตัวเอง และ ของที่บ้าน เยอะอยู่

ตั้งแต่เริ่มประชุมว่า จะจัดงานมีตติ้งจนถึงวันนี้

ถ้าพี่ไม่โดนตำหนิ คงไม่ออกมาบ่นซักคำ

เพราะ พี่เต็มใจทำ แต่คนที่ไม่รู้ไม่ได้ลงมือทำเองก็คิดว่า

มันง่าย ทำไมทำไม่ได้เรื่องซักที

ต่อไปถ้ามีงานจัดมีตติ้งอีก พี่คงขอบายดีกว่า

ขอดูผลสำเร็จของคราวนี้ก่อน

ถ้าชื่นใจ หายเหนื่อย

คนมาเยอะ มาแล้วมีความสุข

พี่คงทำต่อไปอีก
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 21:04:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอมสุดยอดจริงๆครับ เป็นแม่งานได้อย่างสมบูรณ์แบบ หารางวัลมาได้เยอะจริงๆอ่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-10-13 20:03

พี่พยายามเพื่อตอบแทนความมีน้ำใจของสมาชิกทุกคน

แต่การตอบรับน้อย

เลยไม่รู้ว่า รางวัลยังไม่โดนใจสมาชิกรึเปล่า
พี่โอมสุดยอดจริงๆครับ เป็นแม่งานได้อย่างสมบูรณ์แบบ หารางวัลมาได้เยอะจริงๆอ่ะ
ขอ รางวัล กินผู้ชาย ฟรี 1 ชาติ ได้ป่ะค่ะ อิอิอิ
น้องก้อว่างนะคร้าพี่ปลา  เรียกใช้ได้ทุกเมื่อ

บ้านอยู่ใกล้ สถานที่จัดงานแร่ะคลินิค

ดวกแก่การพบเจอเพื่ ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-10-13 16:33

อยากทำไรหละ เปน mc มะ pm เมลมาให้พี่หน่อยต๊า คุยเอ็มง่ายกว่า
รางวัลมากขนาดนี้

แทบจะได้ติดมือกลับบ้านกันทุกคนแล้วล่ะ

พี่ดีใจจริงๆที่หารางวัลมาได้เพิ่มขึ้นเรื่อย ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-13 02:47

พี่โอมอย่าเพิ่งท้อนะคะ  คนมาไม่เยอะมากก้อดีไปอิกแบบ

สมาชิคที่ไปจะได้ทำความรุจักกันอย่างทั่วถึงไงคะ อิ อิ

อบอุ่นดีออก  เยอะเกินเด๋ยวแย่งกันปรึกษาพี่ ๆ มาเป็นกำลังใจหั้ยพี่โอมอิกคนคร่ะ
เจไดอยากได้รางวัลอ่ะเด้

ปล. ตอนนี้อยากได้คนมาช่วยเซ็ตงานค่ะ มีเมมเบอร์คนไหนสนใจช่วยสตาฟมั้ยคะ อิเมมเบ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-13 12:38

น้องก้อว่างนะคร้าพี่ปลา  เรียกใช้ได้ทุกเมื่อ

บ้านอยู่ใกล้ สถานที่จัดงานแร่ะคลินิค

ดวกแก่การพบเจอเพื่อช่วยงาน  เอ้ววว

มีไรหั้ยช่วยบอกนะคร้า  เดี๋ยวจะช่วยเต็มที่

ปล  วันหวยออกว่างหลังหวยออกไปแร้วว  เอิ๊กส์ ๆ ๆ
Staff นี้กุศลแรงนะอิอิ อยากช่วยจัง แต่ทำงานอยู่ - -*อะ ออกความเห็นช่วย ซีจัง ไปและ นิดๆหน่อย
คงทำได้เท่านี้
เอาใจช่วยพี่ทุกคน สู้ๆค๊าบบ
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-10-13 12:41

เจไดอยากได้รางวัลอ่ะเด้

ปล. ตอนนี้อยากได้คนมาช่วยเซ็ตงานค่ะ มีเมมเบอร์คนไหนสนใจช่วยสตาฟมั้ยคะ อิเมมเบอร์ตัวนี้ กำลังถ่านหมดค่ะ อยากได้คนช่วยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เข้าสู่สภาวะ ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะพูดอย่างแรง
มีใครสนใจแลกตำแหน่ง member กับ admin ในวันที่ 17 ต.ค.มาลงชื่อแลกกับผมได้นะครับ {:13_870:} ...
ต้นฉบับโพสโดย Jedi เมื่อ 2009-10-13 10:11

55
เชื่อว่าไม่มีใครสนครับ
มีใครสนใจแลกตำแหน่ง member กับ admin ในวันที่ 17 ต.ค.มาลงชื่อแลกกับผมได้นะครับ {:13_870:}
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้