ดู: 110364|ตอบกลับ: 41
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอคนไหนทำจมูกสวยที่สุด

[คัดลอกลิงก์]
ขอให้เพื่อนๆ ช่วยโหวต/แนะนำ ว่า หมอไทยคนไหนทำจมูกสวยที่สุด จะจัดอันดับ TOP 10 ค่ะ

ขอบคุณสำหรับการโหวตค่ะ
หมอศรัณย์เลยคะๆๆ ธรรมชาติและสวยอ่ะคะ เราก็ทำกะหมอศรัณย์มา 5-6 ปีได้แระมั้งๆ อิอิ ขอเสริมๆๆ แต่ตอนนี้อยากเปลี่ยนจมูกอ่ะ (ไม่ใช่เปลี่ยนเพราะไม่สวยหรือมีปัญหานะ) อยากเปลี่ยนดูอ่ะ คืออยากทำกะหมอสมศักดิ์มากกกก แต่เห็นราคาแทบเป็นลม 555+ รอถูกหวยรางวัลที่1 นะจะไปศัลยกรรมกะหมอสมศักดิ์ทั้งหน้าเลย 555+  อีกอย่างแม่และญาติๆบอกว่า ไม่ต้องทำแล้วแค่นี้ก็ สวยแล้ว โอเคแล้ว สรุปๆๆๆ   แนะนำเลยคะ หมอศรัณย์ คอนเฟริมเลยคะ ไม่สวยให้มาเตะเลยยยย 555+ คือพาเพื่อนไปหลายคนแล้ว ผลออกมาสวยและพอใจทุกคนเลยคะ อีกอย่างหมอใจดีด้วยยยย
เราทำที่คลินิคสยามเพชรบุรี ซ 7 จะสิบปีแล้วแต่ตอนนี้อยากทำใหม่อิๆๆ
แนะนำ หมอกีรพรรดิ ค่ะ janasia clinic คุณหมอเป็นหมอที่เลอลักษณ์ ตอนนี้หมอมาเปิดคลิกนิกเองอยู่แถว รร.สวนกุหลาบนนท ค่ะ ลองเข้าไปดูรีิวในเพจได้นะคะ ^^
https://www.facebook.com/janasiaclinic/?ref=aymt_homepage_panel

รีวิว_4908.jpg (576.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

หมอพีระเลยค่ะ PSc Clinic
annabethy ตอบกลับเมื่อ 2011-9-14 20:58
ขอบคุณมากค่ะ

ท่านใดมีรายชื่อศัลยแพทย์ท่านอื่นเสนออีกไหมคะ

คุณหมอโอภาส คะ
ที่คลีนิคเลอแบ็งค็อค
ลองหาประวัติดูนะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ไม่เกี่ยวนะอยู่ที่เนื้อจมูกแต่ละคนใครสามารถทำได้แค่ไหนมากกว่า คิดว่าใช่นะ
หมอมนัสจากเมโกะคลินิคค่า
เผื่อใจเข้าดูผลงานที่เอเชียคลีนิกศัลยกรรม หมอทนงศักดิ์ด้วยครับ
ราคาเสริมจมูกเริ่มที่ 25,000 รวมตกแต่งปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหู
จมูกสวย ธรรมชาติครับ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมที่ LINE ID: asia-clinic
หรือโทร 081-4537199 /083-1545484 ครับ
www.facebook.com/Dr.Tanongsak
ขึ้นอยู่กับสภาพจมูกเราด้วยค่ะ
เราทำกับหมอเฉลิม หมอจะแอบหยดน้ำให้เรานิดๆ แต่ปลายจมูกเราไม่อำนวยค่ะ
บางเกินไป เลยอดค่ะ

แต่บอกเลยทรงสวยมากกกกกกกกกกกกก

เพื่อนหลายคนไม่รู้ว่าทำ นึกว่าโด่งธรรมชาติ 55555
ขึ้นอยู่กับสภาพจมูกเราด้วยค่ะ
เราทำกับหมอเฉลิม หมอจะแอบหยดน้ำให้เรานิดๆ แต่ปลายจมูกเราไม่อำนวยค่ะ
บางเกินไป เลยอดค่ะ

แต่บอกเลยทรงสวยมากกกกกกกกกกกกก

เพื่อนหลายคนไม่รู้ว่าทำ นึกว่าโด่งธรรมชาติ 55555
หมอคนไหนทำจมูกสวยที่สุด??

ผมว่ามันมีปัจจัยหลายๆอย่างนะครับ ถ้าคนไหนจมูกเดิมสวยมีหยดน้ำอยู่แล้วเสริมนิดหน่อยก็สวยได้ครับ แต่บางคนจมูกสั้นๆทู่ๆ ถึงหมอจะเก่งแค่ไหนก็ทำให้สวยยากครับ ของแบบนี้ก็ต้องอยู่ที่ความชอบ ความพอใจ ของแต่ละคนมากกว่าครับ เชื่อมือหมอคนไหนก็ทำกับหมอคนนั้นดีที่สุดครับ และถึงหมอที่มีชื่อดังและเก่งแค่ไหนก็มีหลุดได้หมดทุกคนแหละครับ
คุณหมอมนัส ฉายาวิจิตร (ส่วนตัวคิดว่าแกน่าจะทำสวยนะคะ ดูจากผลงานคนอื่นค่ะ) ดีรึเปล่าเพราะไม่ค่อยมีใครพูดถึงเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย kimbomz เมื่อ 2011-9-15 10:58
หมอเฉลิม นี่แหละเหลาได้ตามแบบ เป๊ะ โด่งแค่ไหน หยดน้ำ ...

เห็นด้วยค่ะ.แล้วคุณคิดยังไงกับหมอสำรวยจรัญ53ค๊ะ?
หมอหมอกุศล ประวิตรไพบูลย์
เท่าที่เห็นก้หมอฌแลิมกับสมศักดิ์นี่แหละสวยมากแต่เห็นคนทำยันฮีก้โอเคนะ
หมอเฉลิมทำจมูกผู้ชายหล่อมาก   
หมอเฉลิมคะ  เทพจริงๆ
โหวตหมอศรัณย์ค่า คอนเฟิร์ม
ตอนนี้ดาราค่าย....แห่กันไปทำ
เพื่อนเราจะเข้าประกวด มิสมอเตอร์โชว์ปีนี้ไปแก้มาแล้ว สวยสุดๆ

ราคาก้อไม่แพงสบายกระเป๋าค่ะ
ตอบกระทู้ huge ตั้งกระทู้

อ่าใช่ ผมก็ทำกับหมอเฉลิม ความตรงของหมอเฉลิมระวังนิดนึงจริงๆ แต่เรื่องความเนียนถือว่าเยี่ยมเลย
หมอเฉลิมคร้าทรงสวยมากแต่ต้องระวังเรื่องความตรงนิดนึงค่ะ
กำลังตัดสินใจอยู่เลยค่ะ ตอนนี้นอยด์มาก ก  ก ก ; ไม่รู้ว่าจะเลือกหมอท่านไหนดี

รบกวนพี่ๆที่มีประสบการณ์ และความรู้ด้านการเสริมจมูก ช่วยแนะนำด้วยนะคร้า าา  

ขอบพระคุนมั่กๆ ค่ะ
ส่วนตัว จากที่ศึกษาชอบผลงานของหมอ 3 ท่านนี้นะฮะ เรียงจากความชอบมากไปน้อย 3 อันดับคือ
1. หมอเฉลิม สุพักตร์มนตรี
2. หมอหมอกุศล ประวิตรไพบูลย์
3. หมออรรถพร โสภณสฤษฎ์สุข

จริงๆเทพอีกคนก็หมอปรีชา  เตียวตรานนท์ แต่ไม่รู้ทำไม ไม่มีคนค่อยพูดถึงเลย ฮิฮิ

เชียร์หมอคมกริช กับหมอเฉลิมคะ
โดยส่วนตัวเรา  หมออภิชาญเลยจร้า  แต่ก้อแล้วแต่คนจะชอบนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้