ดู: 3335|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ฉีดBotox หน้าเรียว ลดปีกจมูก ยกคิ้ว หางตาตก

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งไปฉีดbotoxหน้าเรียวมาคะ ข้่างละ30ยู 2ข้าง60ยู 7,500 กับหมอจรัสพลแถวอโศก มีเพื่อนคนไหนไปฉีดกับคุณหมอมาบ้างคะ เห็นบอกว่าของอเมริกา แต่ว่าเราไม่ได้ดูกล่องว่าใช่เปล่า เราเป็นคนหน้าเล็กแต่ไม่เรียว ฉีดไปได้3วันแล้วอะคะ แต่ไม่เห็นมีอาการปวดหรือเมื่อยกรามเหมือนเพื่อนๆคนอื่นเป็นเลยคะ ตกลงจะได้ผลไหมหนอ.  และก็เพิ่งไปฉีดที่สยามมาคะ ยกคิ้ว แก้หางตาตก(ที่นี้แพงมากคะ)แต่น่าเชื่อถือดีเพราะดารามาใช้บริการกันเยอะ ถ้าได้ผลอะไรยังไงจะมาบอกอีกทีนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-28 00:46:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลังจากฉึดโบท็อทผ้านไป16วันแล้วก็รู้สึกได้ถึงอาการเหมื่อยเวลาเคี่ยวอาหารคะ แต่ยังไม่เห็นความแตกต่าง. ถามคุณหมอดูแล้ว หมอบอกว่าจะเริ่มเห็นผลหลังจาก1เดือนเป็นต้นไป เฮ้อออออ....จงรออีกต่อไป
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-14 04:49:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราฉีดกับคุณหมอจรัสพลคะ เห็นบอกว่าของเมกาแต่เราลืมขอดูกล่อง ก็ไม่แพงนะคะ5,000-7,500  แต่เราเพิ่งฉีดไปแค่4วันเอง คงยังไม่เห็นตวามเปลี่ยนแปลงอะไร. คงต้องรอให้ผ่นไปสักอาทิ
ตย์ก่อน ถ้าได้ผลยังไงจะเข้ามาบอกนะคะ
อยากฉีดเหมือนกันค่ะ ช่วยแนะนำสถานที่หน่อย
อยากไปฉีดเหมือนกันคะ กำลังดูๆๆอยู่  ว่าที่ไหนดี  ราคาไม่แพงมาก แต่เป็น botox ของ อเมริกา

เพื่อนช่วยแนะนำสถานที่ด้วยนะคะ  
เราไปฉีดที่วีอาคลินิค  เมืองเอกนะ  ดีมาก ห้าสิบยูนิต  อิอิ 6900 ดีเว่อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้