ดู: 7516|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยากถามคนที่เคยทำศัลยกรรมจมูก ที่สยามคลีนิค เพชรบุรีซอย7 กับหมอชาตรี

[คัดลอกลิงก์]
อยากสอบถามข้อมูลคนที่เคยทำศัลยกรรมจมูก ที่สยามคลีนิค เพชรบุรีซอย7 กับหมอชาตรี หน่อยครับ ทำออกมาแล้วสวยครับโด่งดี (แนวเกาหลี) แต่ตรงระหว่างตามันสูงไปไม่ค่อยชอบ ผมอยากถามว่าใครเคยไปทำที่นั้นมั้งอยากให้เล่าประสบณ์การณ์หน่อยครับ
princefromthai เข้ามาให้กำลังใจนะครับ ขอให้หล่อสวยกันทุกท่านเลยนะครับผม จากใจ มาร์ ครับ
ผมนัดหมอสยามไว้แล้วคราฟ 15 ม ค นี้

เดี่ยวหายเเล้ว จะเอารูปมาอัฟไห้ดูนะคราฟฟฟ
เราก้อพึ่งไปแก้จมูกกับคุณหมอมาคะ
เราบอกขอหว่างตาต่ำๆทรงสโลปแบบอั้มพัชราภา
คุณหมอก้อโอเคให้ถือรูปอั้มที่เราเลือกขึ้นไปด้วย
พอทำเสร็จให้ดูทรงจมูกหมอทำสโลปดีปลายพุ่งๆ
ตอนนี้แก้ได้23วันแลัวปลายยังบวมๆใหญ่อยู่เลย
หว่างตาโอเคเลยแน่นดีไม่เห็นขอบซีลีโคนเลย
เราว่าควรคุยกับคุณหมอให้เข้าใจตรงกันก่อนทำ
หมอใจดีนะรับฟังจมูกที่เราชอบว่าทำให้ได้รึไม่
ลองเข้ามาดูซิครับ ผมทำมา ลงรูปไว้หลายรูป และขึ้นตอนการทำด้วยครับ
ไปดูห้องกระทู้รีวิวสิครับมีคนไปทำแล้ว
เห็นด้วยกับคุณนะ หว่างตามันสูงไป ดูหลอกตายังไงไม่รู้ - -*
แล้วแต่คนชอบอะโนะ ห้ามกันไม่ได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้