ดู: 7990|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกรอบ2 กับคุณหมออภิชาญ (เฟิร์สแคร์คลีนิค) ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dorayaki_bowvy เมื่อ 2011-9-3 17:23

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dorayaki_bowvy เมื่อ 2011-9-3 17:21

หลังจากที่เราศึกษา เก็บข้อมูลอยู่เกือบปี ว่าจะไปแก้ไขจมูกที่ไหน เพราะตอนนี้จมูกเราเบี้ยว เอียงไปทางด้านขวา แถมแกนจมูกยังโยกไป - มา ได้อีกด้วย จนในที่สุด เราก็เจอรีวิวของเพื่อนๆหลายคนในเว็บ บอกว่าคุณหมอให้คำปรึกษาดี ใจดี และรับฟังปัญหาจากคนไข้ วันนี้เราเลยเข้าไปพบคุณหมอมาเมื่อบ่าย2โมงครึ่งนี่เอง ด้วยความอยากรู้จะดีเหมือนที่เพื่อนๆหลายคนพูดไว้หรือเปล่า เราคุยกับคุยหมอเกือบชั่วโมง คุณหมอบริการดีมาก ดูแลเอาใจใส่ทุกรายละเีอียด คุยกันอยู่นานพอสมควร สุดท้ายเราก็ตัดสินใจ จะแก้จมูกที่นี่ นักไว้วันที่ 20 ตุลานี้แล้ว ตื่นเต้น และลุ้นมาก ขอให้คนครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้าย ไม่อยากทำอีกแล้ว กลัว

ใครที่มีปัญหาแบบเรา หรือใครที่อยากเสริมจมูก ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะ คุณหมอให้คำปรึกษาฟรี รวมไปถึงการบริการที่ดีมากจริงๆค่ะ

ก่อนทำ

หลังทำจมูกยังไม่เอียง

ตอนนี้จมูกเริ่มเอียงแล้ว

รอชมนะคะ ยังไงถ้าสวย จะลองไปแก้ดูค่ะ
สวยจัง หน้าหวานมาก

ขอให้แก้เปนครั้งสุดท้าย ออกมาสวย ไม่มีปัญหานะคะ

สู้ๆค่ะ
สวยแล้วนะค่ะ ม่ายด้ายแก้ใหม่แล้วค่ะ
สวยแล้วนะค่ะ คงม่ายต้แงแก้อีกแล้วค่ะ  
สวยแล้วนะค่ะ เรามาครั้งนี้สุดท้ายแล้วหละ  เพราะว่าสวยแล้ว
มาจ่อรอคิวอีกคนนะคะ
คนรอดูมันกระวนกระวายใจ 555+++
แล้วทำไมจมูก ถึงเอียงได้หละ คะ ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ เพราะตอนนี้ทำจมูกมา 2 อาทิตย์กลัวเอียงเหมือนกัน
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-17 10:19:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย loveyoutoo เมื่อ 2011-10-6 18:07
รอชมด้วยคนค่ะ เพราเราก้อเปนคนหนึ่งที่ชื่นชมในฝีมือ ...

ใช่ค่ะ บริการดีมากๆเลย ประทับใจตรงนี้แหละ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-17 10:18:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amijang เมื่อ 2011-9-29 23:32
ตอบกระทู้ dorayaki_bowvy ตั้งกระทู้

อย่ากลัวเลยค่ะ คุณหมออ ...

คุณหมอบ่นด้วย อิอิ เอ..ว่าแต่ศิษย์สำนักเดียวกันหรอคะ สวยๆอ่ะ ชอบ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-17 10:16:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ที่บ้านน้ำท่วม ไม่รู้น้ำจะลดทันป่าว เพราะเดินทางลำบากมากเลย ลุ้นอยู่เหมือนกันค่ะ อยากแก้ไวๆ ได้แต่ภาวนาให้น้ำลดให้ทันวันพฤหัสนี้อ่ะค่ะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-17 10:14:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นัดคุณหมอไว้วันที่ 20 ต.ค. นี้ค่ะ
นั่นน่ะสิ  ทำวันใหนอ่ะ  รอชมนานแล้วนะ
แก้หรือยังค่ะ อยากเห็นจังค่ะ
รอชมด้วยคนค่ะ เพราเราก้อเปนคนหนึ่งที่ชื่นชมในฝีมือหมอ และการบริการที่ดีด้วย ได้ใจเราเต็มๆ
ยังไงเราเปนกำลังใจให้นะคะ ทำกะหมออออกมาสวยแน่นอนจ้ะ
รอชมอยู่เหมือนกัน เพราะเราก็อยากเเก้เหมือนกัน เป็นกำลังใจให้นะคะ
ทำวันใหนคะ อย่าลืมมาอัฟนะคะ
ตอบกระทู้ dorayaki_bowvy ตั้งกระทู้

อย่ากลัวเลยค่ะ คุณหมออภิชาญแกใจดี และฝีมือดีค่ะ แต่ถ้าไม่ทายาตามสั่งนะโห หมอแกบ่นนเลยค่ะ 55555 แอบนินทาหมอ
ก่อนทำก็สวยแล้วครับ  รอชมครับ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-19 15:23:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ amijang ตั้งกระทู้

ยิ่งใกล้ถึงวัน ยิ่งกลัวอ่ะ กลัวออกมาไม่ดี สับสนไปหมดเลย
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-19 15:22:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mylucky ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากค่ะ แต่ยังแอบหวั่นๆ ว่าแก้แล้วจะออกมาดีไหม?? ไม่อยากทำอีกแล้ว กลัว
หน้าเดิมสวยอยู่แล้ว ถ้าทำคงสวยมากขึ้นแน่เลยค่ะ
อย่าทำเหมือนกัน แต่กลัวเข็มมากๆเลย

แสดงความคิดเห็น

กลัวมากๆเหมือนกันค่ะ แต่ว่าอยากสวย ก็เลยต้องทน อิอิ  โพสต์ 2011-9-12 14:54
อยากๆๆๆ เขียนผิด  โพสต์ 2011-9-10 19:49
รอชมค่ะ เพราะทำกับหมออภิชาญเหมือนกันเลย อับรูปให้ชมบ้างนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้