ดู: 11516|ตอบกลับ: 57
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หลังจากที่แก้จมูกมาได้1เดือน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kaekae11 เมื่อ 2011-8-31 23:46

IMG_0787.jpg (162.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

จมูกสวยจัง
โอ้ เริดได้อีก
หน้าก็สวยยิ่งทำก็ยิ่งสวยเข้าไปอีก(อิจฉาแทน55+)
แก้นี้ได้ซิลิโคนแบบนิ่มรึป่าวค่ะ
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-23 08:28:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย shehot_p เมื่อ 2011-10-9 23:02
ฟิลเลอร์คางมาเท่าไหร่คะน่าสนใจๆ ขอบคุนคร่า

เราก้อเ ...

ที่นี่ทำโด่งมากนะค่ะ สวยๆสิ
สวยๆจริงๆค่ะ
โทษนะค่ะ หน้าอกที่บอกว่าทำกับ ณรวีคลีนิค ไม่ทราบว่าสาขาไหนค่ะ (หน้าอกสวยมากค่ะ)
ฟิลเลอร์คางมาเท่าไหร่คะน่าสนใจๆ ขอบคุนคร่า

เราก้อเพิ่งไปแก้ที่หมออรรถพรมา แต่ไม่รุ้จะสวยเหมือนเจ้าของกระทู้ป่าว? เราดูๆเหมือนมันไม่ค่อยโด่งเรย นี่ก้อยังบวมไม่ยุบเรย 5วันแระ เฮ้ออ  อยากสวยๆ
สวยมากเลยค่ะ ผิวก็สวย ผิวได้ทานยา หรือฉีดบ้างหรือป่าวค่ะ
ทำกี่วันยุบอะคับบบ  อะตอมทำมามะวานนนนน   ใต้ตาไม่บวมเลยยยย  สงงสัยกินยา กับ้ามมะพร้าวเยอะจั ดแต่บวมตรงขอบตา  กับจมูกอ่ะ
มีรูปก่อนฉีดมั้ยคะ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-8 10:32:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ arichida ตั้งกระทู้

ฉีดคางที่ แพทย์สมชายค่ะ อยู่ได้นานนะค่ะ 8เดือนถึงปีได้  อยู่ที่เราอ่ะค่ะ  พยายามหลีกเลี่ยงความร้อน
ตอนนี้......ก็เพอร์เฟ็ค หน้ารักโฮกกกกกกกกกกแล้วนะค่ะ ......!!!!!!
เดี๋ยวรอดู หลังเติมค้างกะปลายจมูก
จมูกทำมาสวยมากเลยครับ
ตอบกระทู้ kat13986 ตั้งกระทู้

เหนด้วย ค่ะเราทำตามา ชีวิตเปลี่ยนเลยเลยอ่ะ แบ๋วได้จัยมากๆๆ
จมูกโด่งสวยค่ะ
สวยจิงๆคะ....เด่วเค้าไปแก้กับหมออรรถพรมั่งดีกว่า...แล้วตัวเองฉีดคางมาเท่าไหร่อะคะ  อยู่ได้นานปะ เค้าเคยไปฉีดที่ MD มาอะ ก็สวยดีนะ  แต่ตอนนี้เหมือนว่าหายไปหมดแย้วววว ^________________^
สวยทั้งหน้า และน้องนมเลยนะคะ สนใจเรื่องนมนี่แหล่ะคะ เสริมที่ไหน ราคาเท่าไหร่คะ เสริมใต้กล้ามเหนือรึเหนือกล้ามเนื้อคะ ทรงอะไรเอ่ย ถามเยอะไปไม่ว่ากันนะคะ
ฟิลเลอร์คาง เท่าไหร่ค่ะ

ทำมน่ารักอย่างนี้
ช่ายหมอสมชายที่อยู่ตรงข้ามเดอมอลบางกะปิหรือป่าวคะ..พอดีกำลังหาข้อมูลเพื่อไปแก้จมูกเอียงอะคะ
เจ้าของกระทู้ช่วยแนะนำหน่อยสิคะว่าเปนงัน..ขอบคุณจ้า   (คุณเก๋สวยน่ารักจัง)
ฉีดฟีลเลอร์ที่ไหนคะ  ราคาแพงไหมคะ
จะสวยไปไหนค่ะน้้องขา  น่ารักซะ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-2 17:18:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Aeii ตั้งกระทู้

ไม่ได้ทำตาค่ะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้