ดู: 40467|ตอบกลับ: 67
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] - แก้จมูก โดยคุณหมอพีระ เทียนไพฑูรย์ PSC clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -angel- เมื่อ 2011-8-28 20:21

สวัสดีค่ะ พอดีไปแก้จมูกกับคุณหมอพีระ รู้สึกประทับใจมากค่ะ เพราะคุณหมอใจดี!! และที่สำคัญจมูกไม่ค่อยบวมไม่กี่วันก็สวยแล้วค่ะ:
ยังไงดูแล้วติชมได้นะค่ะ!![

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

อยากแก้ใหม่เหมือนกันค่ะรู้สึกว่าอันเก่าทำที่เดียวกันค่ะเบี้ยวไม่สวยแต่ยังหาที่แก้ใหม่ไม่ได้จะลองศึกษาที่psc ดูค่ะคุณทำแล้วสวยมากขอรูปหน้าตรงหน่อยค่ะ
สวยมากๆๆเลยคะ
แก้แบบเสริมปลายด้วยปะค่ะ
เสริมจมูกหมอพีระ เฑีนรไพบูลย์
ต้นฉบับโพสต์โดย -angel- เมื่อ 2011-8-31 21:53
ครบ 2 สัปดาห์ค่ะ ทำจมูกคุณหมอพีระค่ะ!! ...

สวยมากๆ ค่ะ  เราอยากแก้ที่นี้เหมือนกัน ดู review บ้างอันก็สวย บ้างอันก็แข็งๆ มันขึ้นอยู่กับทรงเดิมเรา หรือตอนคุยกับหมอค่ะ
ชอบแบบจมูกแบบนี้อะ
ได้นำแบบไปด้วยรึป่าวค่ะ ทรงสวยจังอยากได้ทรงแบบนี้บ้าง ทำทรงอะไรหรอคะ
ตอนแก้เจ็บไหมค่ะ   แล้วปลายจมูกมีปัญหาไหมค่ะ ตอนเอาซีรีโคนเก่าออก  เวลาไปทำต้องเอารูปจมูกให้คุณหมอดูไหมค่ะ  หรือว่าคุณหมอจะออกแบบจมูกให้เราค่ะ
ศิษย์หมอพีเหมือนกัน  แต่ทำไมไม่สวยแบบนี้บ้าง  อยากได้ทรงแบบนี้
สวยมากเลยค่ะ .... มีปัญหาเดียวกันเลยค่ะ อยากแก้เหมือนกัน  ตอนทำเจ็บไหมค่ะ กะว่าจะไปเปลี่ยนค่ะ
ขอ copy รูปไปให้คุณหมอดูหน่อยนะค่ะ  อิอิอิ
ตอบกระทู้ -angel- ตั้งกระทู้

สวยแจ่มมากเลย คะ
มีเบอร์ติดต่อปะคะ >< ของหมออะคะ
สวยมาก เราแก้กับหมอฉันทัสมาไม่สวยเลยดั้งสูงมากๆๆ
สวยๆๆอยากทำเหมือนกาน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lallaby1 เมื่อ 2011-10-20 12:45

อยากทราบว่าราคาที่ทำ รวมกับที่แก้ด้วยคะว่าเท่าไร เพราะจะไปทำเหมือนกันแต่ไม่แน่ใจว่าเท่าไร  25000+5000 เป็น 30000 ใช่ไหมคะ
ขอรายละเอียดราคาด้วยได้มั้ยค๊ะ
ขออนุญาต นำไปเป็นแบบได้ไหมคะ คุณ จขกท. ขา
อยากแก้เหมือนกันคะ หมอทำนานรึป่าวคะ?แล้วเค้าให้ยาสลบเราเลยไหม?เพราะว่ากลัวคะ อีกอย่างคือเป็นคนที่มีเวลาว่างน้อยถ้าทำมา2อาทิตย์ทำงานได้เลยไหม?และเค้าแก้ครั้งเดียวใช่ไหมคะ คือเอาอันเดิมออกแล้วใส่อันใหม่ให้เลยรึป่าว?เพราะว่าเคยไปปรึกษาหมอท่านนึงเค้าบอกว่าแก้ออกก่อนแล้วอาทิตย์1ผ่านไปค่อยมาใส่นะคะแบบนี้ไม่ชอบเลยเจ็บตัวหลายทีแนะนำด้วยนะคะอยากแก้มาเพราะว่าอันเดิมปลายแหลมจนเห็นเป็นหยดน้ำแล้ว ชักจะกลัวคะ
ใช้ ซีลีโคน อะไรอ่ะค่ะ
สวยมากเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้