ดู: 3715|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รับสมัครนักแสดง

[คัดลอกลิงก์]
รับสมัคร นักแสดง ทุกเพศ ทุกวัย (ไม่จำเป็นต้องหน้าตาดี)
ต้องการทุกคาเลตเตอร์
เล่นหนัง อินดี้
มีค่าเสียเวลาให้

ส่ง รูป และข้อมูลส่วนตัว พร้อมเบอร์ติดต่อมา ที่ kaokub_park2@hotmail.com
เชิญๆชาวดั่งโด่งทุกท่านน่ะครับ

รับรอง กองเชียรเพียบ   คราฟ  

ก็ว่ากันไป 555
โรสเคยเป็น extra  น๊า.....

แต่ว่าไปเป็นของกองถ่ายเพื่อนแม่...คนอื่นคุ้มค่ะ แต่โรสรู้สึกว่าไม่คุ้ม คนเดียว

เพราะว่าเป็นคนกันเอง ลุง ผกก ให้ตังค์ใช้วันละ 300

5555555555555

แหมมมม  อยากเป็นนางเอก รถไฟฟ้า มาหานะเธอ

กริ๊บกริ้ววววววววว
พ่ีเอ สมัครด่วน จะได้เป็นฮองเฮานะคับ
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-11 20:08

พี่แก่เกินแกงแล้วครับ ปล่อยให้ลูกๆหลานๆละกานอ่ะ
อิอิ ตามพี่ปลาเกือบทุกบ้านเรย ไม่ได้โรคจิตนะคะ
เออ นั่นจิ extra หรอ หรือ ยังงัย
indy แบบไหนหละ
มิกล้าบังอาจอ่ะคับเพ่กิ๊ฟ
ปาม กะเอิท สองคนนี้ รีบๆ ไปเเคสงานนี้เรย

พวกเเก น่าจะได้นะ
กร๊ดดดดดดดดดดดด
อย่างหนูเดินบิดซ้ายทีขวาที จะได้ไหมคะ
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-10-11 21:29

ทามมัยต้องซ้ายที ขวาทีหล่ะ

เอิ๊กส์ ๆ
กร๊ดดดดดดดดดดดด
อย่างหนูเดินบิดซ้ายทีขวาที จะได้ไหมคะ
เป็น extra เหรอครับ มีรายละเอียดเพิ่มเติมป่าวครับ
พ่ีเอ สมัครด่วน จะได้เป็นฮองเฮานะคับ
ว๊าวว น่าสนใจงิ  

แต่หน้าตาไม่ค่อยดีหรอกนะพี่

พอไปวัดไปวาได้ อ่ะค่ะ
โฮฮฮฮฮๆๆๆๆ...ใครอยากเปงดารา..โฮฮฮฮๆเชิญจร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้